இன்று மார்கழி 2, விளம்பி வருடம்.

அவிட்டம்

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

கார்த்திகை 15
 
2
3
4
5
6
7
8

02

கார்த்திகை 16
 

03

கார்த்திகை 17
 

04

கார்த்திகை 18
 

05

கார்த்திகை 19
 

06

கார்த்திகை 20
 

07

கார்த்திகை 21
 

08

கார்த்திகை 22
 
9
10
11
12
13
14
15

09

கார்த்திகை 23
 

10

கார்த்திகை 24
 

11

கார்த்திகை 25
 

12

கார்த்திகை 26
 

13

கார்த்திகை 27
 

14

கார்த்திகை 28
 

15

கார்த்திகை 29
 
16
17
18
19
20
21
22

16

மார்கழி 1
 

17

மார்கழி 2
 

18

மார்கழி 3
 

19

மார்கழி 4
 

20

மார்கழி 5
 

21

மார்கழி 6
 

22

மார்கழி 7
 
23
24
25
26
27
28
29

23

மார்கழி 8
 

24

மார்கழி 9
 

25

மார்கழி 10
 

26

மார்கழி 11
 

27

மார்கழி 12
 

28

மார்கழி 13
 

29

மார்கழி 14
 
30
31
1
2
3
4
5

30

மார்கழி 15
 

31

மார்கழி 16
 
 
 
 
 
 

அவிட்டம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ ச்ந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். அவிட்டம் நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கான‌ இவ்வருட சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள்.

அவிட்டம் காலண்டர் 2018. அவிட்டம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Friday, December 28, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) மார்கழி 13, சனி
Thursday, December 27, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) மார்கழி 12, வியாழன்
Friday, November 2, 2018 தசமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 16, வெள்ளி
Tuesday, July 17, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆடி 1, செவ்வாய்
Wednesday, May 23, 2018 நவமி வைகாசி 9, புதன்
Friday, March 2, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) மாசி 18, வெள்ளி
Sunday, January 7, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) மார்கழி 23, ஞாயிறு

அஷ்டமி

அஷ்டமி
Friday, November 30, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 14, வெள்ளி
Tuesday, May 22, 2018 அஷ்டமி வைகாசி 8, செவ்வாய்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Saturday, November 3, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 17, சனி
Thursday, April 26, 2018 துவாதசி சித்திரை 13, வியாழன்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Saturday, November 3, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 17, சனி
Thursday, April 26, 2018 துவாதசி சித்திரை 13, வியாழன்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Sunday, October 7, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) புரட்டாசி 21, ஞாயிறு

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Saturday, October 6, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 20, சனி
Friday, April 27, 2018 திரயோதசி சித்திரை 14, வெள்ளி

சனி மஹா பிரதோஷம்

சனி மஹா பிரதோஷம்
Saturday, October 6, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 20, சனி

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Sunday, September 9, 2018 அமாவாசை ஆவணி 24, ஞாயிறு

அமாவாசை

அமாவாசை
Sunday, September 9, 2018 அமாவாசை ஆவணி 24, ஞாயிறு

ஆடிப்பூரம்

ஆடிப்பூரம்
Monday, August 13, 2018 திரிதியை ஆடி 28, திங்கள்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Sunday, August 12, 2018 திதித்துவயம் ஆடி 27, ஞாயிறு

நடராஜர் அபிஷேகம்

நடராஜர் அபிஷேகம்
Wednesday, June 20, 2018 அஷ்டமி ஆனி 6, புதன்

கரிநாள்

கரிநாள்
Wednesday, June 20, 2018 அஷ்டமி ஆனி 6, புதன்
Thursday, March 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மாசி 17, வியாழன்

ஆனி உத்திர‌ தரிசனம்

ஆனி உத்திர‌ தரிசனம்
Wednesday, June 20, 2018 அஷ்டமி ஆனி 6, புதன்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Friday, April 27, 2018 திரயோதசி சித்திரை 14, வெள்ளி
Friday, March 30, 2018 சதுர்த்தசி ப‌ங்குனி 16, வெள்ளி

மதனச் சதுர்த்தசி

மதனச் சதுர்த்தசி
Friday, March 30, 2018 சதுர்த்தசி ப‌ங்குனி 16, வெள்ளி

புனித‌ வெள்ளி

புனித‌ வெள்ளி
Friday, March 30, 2018 சதுர்த்தசி ப‌ங்குனி 16, வெள்ளி

பங்குனி உத்திரம்

பங்குனி உத்திரம்
Friday, March 30, 2018 சதுர்த்தசி ப‌ங்குனி 16, வெள்ளி

ஹோலிப் பண்டிகை

ஹோலிப் பண்டிகை
Thursday, March 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மாசி 17, வியாழன்

மாசி மகம்

மாசி மகம்
Thursday, March 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மாசி 17, வியாழன்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Thursday, March 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மாசி 17, வியாழன்

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, February 3, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 21, சனி

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Saturday, February 3, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 21, சனி

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்
Friday, February 2, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) தை 20, வெள்ளி