இன்று புரட்டாசி 10, விளம்பி வருடம்.

ஆயில்யம்

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
26
27
28
29
30
31
1
 
 
 
 
 
 

01

ஆவணி 16
 
2
3
4
5
6
7
8

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 
9
10
11
12
13
14
15

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 
16
17
18
19
20
21
22

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 
23
24
25
26
27
28
29

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 
30
1
2
3
4
5
6

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
 
 
 

ஆயில்யம் காலண்டர்

ஆயில்யம் காலண்டர் 2018. ஆயில்யம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Friday, December 14, 2018 சப்தமி கார்த்திகை 28, வெள்ளி
Thursday, December 13, 2018 சஷ்டி கார்த்திகை 27, வியாழன்
Thursday, March 15, 2018 சூன்ய‌ திதி ப‌ங்குனி 1, வியாழன்
Friday, January 19, 2018 திரிதியை தை 6, வெள்ளி

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Thursday, December 13, 2018 சஷ்டி கார்த்திகை 27, வியாழன்

கரிநாள்

கரிநாள்
Saturday, November 17, 2018 தசமி கார்த்திகை 1, சனி

ஐயப்ப‌ பக்தர்கள் மாலை அணியும் விழா

ஐயப்ப‌ பக்தர்கள் மாலை அணியும் விழா
Saturday, November 17, 2018 தசமி கார்த்திகை 1, சனி
Friday, November 16, 2018 நவமி ஐப்பசி 30, வெள்ளி
Sunday, September 23, 2018 சதுர்த்தசி புரட்டாசி 7, ஞாயிறு
Monday, August 27, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆவணி 11, திங்கள்
Tuesday, July 3, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ஆனி 19, செவ்வாய்
Wednesday, June 6, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) வைகாசி 23, புதன்
Wednesday, May 9, 2018 நவமி (தேய்பிறை) சித்திரை 26, புதன்
Friday, March 16, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 2, வெள்ளி

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Saturday, October 20, 2018 ஏகாதசி ஐப்பசி 3, சனி

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Saturday, October 20, 2018 ஏகாதசி ஐப்பசி 3, சனி

சனி மஹா பிரதோஷம்

சனி மஹா பிரதோஷம்
Saturday, September 22, 2018 திரயோதசி புரட்டாசி 6, சனி

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Sunday, August 26, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ஆவணி 10, ஞாயிறு

ஆவணி அவிட்டம்

ஆவணி அவிட்டம்
Sunday, August 26, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ஆவணி 10, ஞாயிறு

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, July 30, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆடி 14, திங்கள்
Friday, April 13, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 30, வெள்ளி

விவேகானந்தர் நினைவு நாள்

விவேகானந்தர் நினைவு நாள்
Wednesday, July 4, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) ஆனி 20, புதன்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Tuesday, June 5, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) வைகாசி 22, செவ்வாய்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Friday, April 13, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 30, வெள்ளி

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Thursday, February 15, 2018 அமாவாசை மாசி 3, வியாழன்

அமாவாசை

அமாவாசை
Thursday, February 15, 2018 அமாவாசை மாசி 3, வியாழன்