Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 11, சார்வரி வருடம்.

ஆவணி மாதம் 2020

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 

ஆவணி மாத‌ தமிழ் இந்து காலண்டர். Calendar Sheets for the Tamil month Aavani. Refer daily calendar of Tamil Hindu calendar and perform Your spiritual significance in the month of Aavani. Tamil month.Avani Month Calendar This Year. Tamil Aavani month calendar daily sheets for reference.

ஆவணி காலண்டர் 2020. ஆவணி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Wednesday, September 16, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆவணி 31, புதன்
Monday, September 14, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 29, திங்கள்
Friday, September 4, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 19, வெள்ளி
Monday, August 31, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை ஆவணி 15, திங்கள்
Sunday, August 30, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை ஆவணி 14, ஞாயிறு
Friday, August 28, 2020 தசமி - வளர்பிறை ஆவணி 12, வெள்ளி
Monday, August 24, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை ஆவணி 8, திங்கள்
Sunday, August 23, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆவணி 7, ஞாயிறு
Friday, August 21, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை ஆவணி 5, வெள்ளி

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Tuesday, September 15, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 30, செவ்வாய்
Monday, August 17, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 1, திங்கள்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Tuesday, September 15, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 30, செவ்வாய்
Sunday, August 30, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை ஆவணி 14, ஞாயிறு

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Sunday, September 13, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆவணி 28, ஞாயிறு
Saturday, August 29, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை ஆவணி 13, சனி

கரிநாள்

கரிநாள்
Sunday, September 13, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆவணி 28, ஞாயிறு
Tuesday, August 25, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை ஆவணி 9, செவ்வாய்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Sunday, September 13, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆவணி 28, ஞாயிறு
Saturday, August 29, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை ஆவணி 13, சனி

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, September 12, 2020 தசமி (தேய்பிறை) ஆவணி 27, சனி
Friday, September 11, 2020 நவமி (தேய்பிறை) ஆவணி 26, வெள்ளி
Thursday, September 10, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை ஆவணி 25, வியாழன்
Wednesday, September 9, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆவணி 24, புதன்
Monday, September 7, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ஆவணி 22, திங்கள்
Sunday, September 6, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆவணி 21, ஞாயிறு
Wednesday, September 2, 2020 பவுர்ண‌மி ஆவணி 17, புதன்
Thursday, August 27, 2020 நவமி - வளர்பிறை ஆவணி 11, வியாழன்
Wednesday, August 26, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை ஆவணி 10, புதன்
Wednesday, August 19, 2020 அமாவாசை ஆவணி 3, புதன்

தேவ‌ மாதா பிறந்த‌ நாள்

தேவ‌ மாதா பிறந்த‌ நாள்
Tuesday, September 8, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) ஆவணி 23, செவ்வாய்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Tuesday, September 8, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) ஆவணி 23, செவ்வாய்

டாக். இராதாகிருஷ்ண‌ன் பிறந்த‌ நாள்

டாக். இராதாகிருஷ்ண‌ன் பிறந்த‌ நாள்
Saturday, September 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 20, சனி

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Saturday, September 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 20, சனி

ஆசிரியர் தினம்

ஆசிரியர் தினம்
Saturday, September 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 20, சனி

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Friday, September 4, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 19, வெள்ளி
Thursday, September 3, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆவணி 18, வியாழன்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Tuesday, September 1, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை ஆவணி 16, செவ்வாய்

நடராஜர் அபிஷேகம்

நடராஜர் அபிஷேகம்
Tuesday, September 1, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை ஆவணி 16, செவ்வாய்

ஓண‌ம் பண்டிகை

ஓண‌ம் பண்டிகை
Monday, August 31, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை ஆவணி 15, திங்கள்

மொஹரம் பண்டிகை

மொஹரம் பண்டிகை
Sunday, August 30, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை ஆவணி 14, ஞாயிறு

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Sunday, August 30, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை ஆவணி 14, ஞாயிறு

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Monday, August 24, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை ஆவணி 8, திங்கள்

ரிஷி பஞ்சமி

ரிஷி பஞ்சமி
Sunday, August 23, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆவணி 7, ஞாயிறு

மஹாலெட்சுமி விரதம்

மஹாலெட்சுமி விரதம்
Sunday, August 23, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆவணி 7, ஞாயிறு

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Sunday, August 23, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆவணி 7, ஞாயிறு

ஸ்ரீ விநாயக‌ சதுர்த்தி

ஸ்ரீ விநாயக‌ சதுர்த்தி
Saturday, August 22, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆவணி 6, சனி

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Saturday, August 22, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆவணி 6, சனி

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Thursday, August 20, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை ஆவணி 4, வியாழன்

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Tuesday, August 18, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆவணி 2, செவ்வாய்

அமாவாசை

அமாவாசை
Tuesday, August 18, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆவணி 2, செவ்வாய்