இன்று சித்திரை 7, விளம்பி வருடம்.

உத்திரட்டாதி

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
1
2
3
4
5
6
7

01

ப‌ங்குனி 18
 

02

ப‌ங்குனி 19
 

03

ப‌ங்குனி 20
 

04

ப‌ங்குனி 21
 

05

ப‌ங்குனி 22
 

06

ப‌ங்குனி 23
 

07

ப‌ங்குனி 24
 
8
9
10
11
12
13
14

08

ப‌ங்குனி 25
 

09

ப‌ங்குனி 26
 

10

ப‌ங்குனி 27
 

11

ப‌ங்குனி 28
 

12

ப‌ங்குனி 29
 

13

ப‌ங்குனி 30
 

14

சித்திரை 1
 
15
16
17
18
19
20
21

15

சித்திரை 2
 

16

சித்திரை 3
 

17

சித்திரை 4
 

18

சித்திரை 5
 

19

சித்திரை 6
 

20

சித்திரை 7
 

21

சித்திரை 8
 
22
23
24
25
26
27
28

22

சித்திரை 9
 

23

சித்திரை 10
 

24

சித்திரை 11
 

25

சித்திரை 12
 

26

சித்திரை 13
 

27

சித்திரை 14
 

28

சித்திரை 15
 
29
30
1
2
3
4
5

29

சித்திரை 16
 

30

சித்திரை 17
 
 
 
 
 
 

உத்திரட்டாதி நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். உத்திரட்டாதி நட்சத்திரம் சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

உத்திரட்டாதி காலண்டர்

உத்திரட்டாதி காலண்டர் 2018. உத்திரட்டாதி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

கரிநாள்

கரிநாள்
Tuesday, November 6, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 20, செவ்வாய்
Monday, April 2, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 19, திங்கள்

தீபாவளி பண்டிகை

தீபாவளி பண்டிகை
Tuesday, November 6, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 20, செவ்வாய்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Monday, November 5, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 19, திங்கள்
Wednesday, September 12, 2018 திரிதியை ஆவணி 27, புதன்
Friday, May 25, 2018 ஏகாதசி வைகாசி 11, வெள்ளி
Monday, March 5, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) மாசி 21, திங்கள்
Sunday, March 4, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) மாசி 20, ஞாயிறு
Monday, February 5, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) தை 23, திங்கள்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Monday, November 5, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 19, திங்கள்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Monday, November 5, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 19, திங்கள்
Tuesday, October 9, 2018 பிரதமை புரட்டாசி 23, செவ்வாய்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Wednesday, October 10, 2018 துவிதியை புரட்டாசி 24, புதன்

ஹிஜிரி வருடப்பிறப்பு

ஹிஜிரி வருடப்பிறப்பு
Wednesday, September 12, 2018 திரிதியை ஆவணி 27, புதன்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Thursday, August 16, 2018 சஷ்டி ஆடி 31, வியாழன்

சுதந்திர‌ தினம்

சுதந்திர‌ தினம்
Wednesday, August 15, 2018 பஞ்சமி ஆடி 30, புதன்
Saturday, July 21, 2018 நவமி ஆடி 5, சனி
Friday, July 20, 2018 அஷ்டமி ஆடி 4, வெள்ளி
Saturday, May 26, 2018 துவாதசி வைகாசி 12, சனி
Monday, April 30, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) சித்திரை 17, திங்கள்
Tuesday, February 6, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) தை 24, செவ்வாய்
Wednesday, January 10, 2018 நவமி (தேய்பிறை) மார்கழி 26, புதன்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Saturday, June 23, 2018 ஏகாதசி ஆனி 9, சனி

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Friday, May 25, 2018 ஏகாதசி வைகாசி 11, வெள்ளி

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Friday, May 25, 2018 ஏகாதசி வைகாசி 11, வெள்ளி

சித்ரா பவுர்ணமி

சித்ரா பவுர்ணமி
Sunday, April 29, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) சித்திரை 16, ஞாயிறு

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Sunday, April 29, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) சித்திரை 16, ஞாயிறு

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Monday, March 5, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) மாசி 21, திங்கள்