இன்று வைகாசி 8, ஸ்ரீ விகாரி வருடம்.

உத்திரட்டாதி

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
28
29
30
1
2
3
4
 
 
 

01

சித்திரை 18
 

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 
5
6
7
8
9
10
11

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 
12
13
14
15
16
17
18

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 
19
20
21
22
23
24
25

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 
26
27
28
29
30
31
1

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 

உத்திரட்டாதி நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். உத்திரட்டாதி நட்சத்திரம் சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

உத்திரட்டாதி காலண்டர் 2019. உத்திரட்டாதி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Sunday, November 24, 2019 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 8, ஞாயிறு

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Sunday, November 24, 2019 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 8, ஞாயிறு
Thursday, May 16, 2019 சூன்ய‌ திதி வைகாசி 2, வியாழன்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, November 24, 2019 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 8, ஞாயிறு
Monday, September 2, 2019 சதுர்த்தி ஆவணி 16, திங்கள்
Thursday, June 13, 2019 ஏகாதசி வைகாசி 30, வியாழன்
Thursday, May 16, 2019 சூன்ய‌ திதி வைகாசி 2, வியாழன்
Thursday, April 18, 2019 சதுர்த்தசி சித்திரை 5, வியாழன்
Sunday, January 27, 2019 சப்தமி (தேய்பிறை) தை 13, ஞாயிறு

வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி

வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி
Saturday, November 23, 2019 துவாதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 7, சனி

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Saturday, November 23, 2019 துவாதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 7, சனி
Tuesday, July 9, 2019 அஷ்டமி ஆனி 24, செவ்வாய்

தீபாவளி பண்டிகை

தீபாவளி பண்டிகை
Sunday, October 27, 2019 அமாவாசை ஐப்பசி 10, ஞாயிறு

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Sunday, October 27, 2019 அமாவாசை ஐப்பசி 10, ஞாயிறு

அமாவாசை

அமாவாசை
Sunday, October 27, 2019 அமாவாசை ஐப்பசி 10, ஞாயிறு

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Monday, September 30, 2019 துவிதியை புரட்டாசி 13, திங்கள்

நவராத்திரி ஆரம்பம்

நவராத்திரி ஆரம்பம்
Sunday, September 29, 2019 பிரதமை புரட்டாசி 12, ஞாயிறு

மஹாலெட்சுமி விரதம்

மஹாலெட்சுமி விரதம்
Tuesday, September 3, 2019 பஞ்சமி ஆவணி 17, செவ்வாய்

ஸ்ரீ விநாயக‌ சதுர்த்தி

ஸ்ரீ விநாயக‌ சதுர்த்தி
Monday, September 2, 2019 சதுர்த்தி ஆவணி 16, திங்கள்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Tuesday, August 6, 2019 சஷ்டி ஆடி 21, செவ்வாய்
Wednesday, July 10, 2019 நவமி ஆனி 25, புதன்
Saturday, February 23, 2019 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) மாசி 11, சனி

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Thursday, June 13, 2019 ஏகாதசி வைகாசி 30, வியாழன்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Wednesday, June 12, 2019 தசமி வைகாசி 29, புதன்

சித்ரா பவுர்ணமி

சித்ரா பவுர்ணமி
Friday, April 19, 2019 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) சித்திரை 6, வெள்ளி

கரிநாள்

கரிநாள்
Friday, April 19, 2019 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) சித்திரை 6, வெள்ளி

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Friday, April 19, 2019 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) சித்திரை 6, வெள்ளி

புனித‌ வெள்ளி

புனித‌ வெள்ளி
Friday, April 19, 2019 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) சித்திரை 6, வெள்ளி

பெரிய‌ வியாழன்

பெரிய‌ வியாழன்
Thursday, April 18, 2019 சதுர்த்தசி சித்திரை 5, வியாழன்

குடியரசு தினம்

குடியரசு தினம்
Saturday, January 26, 2019 சஷ்டி (தேய்பிறை) தை 12, சனி