இன்று சித்திரை 9, விளம்பி வருடம்.

உத்திரம்

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
1
2
3
4
5
6
7

01

ப‌ங்குனி 18
 

02

ப‌ங்குனி 19
 

03

ப‌ங்குனி 20
 

04

ப‌ங்குனி 21
 

05

ப‌ங்குனி 22
 

06

ப‌ங்குனி 23
 

07

ப‌ங்குனி 24
 
8
9
10
11
12
13
14

08

ப‌ங்குனி 25
 

09

ப‌ங்குனி 26
 

10

ப‌ங்குனி 27
 

11

ப‌ங்குனி 28
 

12

ப‌ங்குனி 29
 

13

ப‌ங்குனி 30
 

14

சித்திரை 1
 
15
16
17
18
19
20
21

15

சித்திரை 2
 

16

சித்திரை 3
 

17

சித்திரை 4
 

18

சித்திரை 5
 

19

சித்திரை 6
 

20

சித்திரை 7
 

21

சித்திரை 8
 
22
23
24
25
26
27
28

22

சித்திரை 9
 

23

சித்திரை 10
 

24

சித்திரை 11
 

25

சித்திரை 12
 

26

சித்திரை 13
 

27

சித்திரை 14
 

28

சித்திரை 15
 
29
30
1
2
3
4
5

29

சித்திரை 16
 

30

சித்திரை 17
 
 
 
 
 
 

உத்திரம் காலண்டர்

உத்திரம் காலண்டர் 2018. உத்திரம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Tuesday, November 20, 2018 திரயோதசி கார்த்திகை 4, செவ்வாய்
Sunday, May 13, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 30, ஞாயிறு

கரிநாள்

கரிநாள்
Monday, November 19, 2018 துவாதசி கார்த்திகை 3, திங்கள்
Tuesday, October 23, 2018 சதுர்த்தசி ஐப்பசி 6, செவ்வாய்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Monday, November 19, 2018 துவாதசி கார்த்திகை 3, திங்கள்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Tuesday, October 23, 2018 சதுர்த்தசி ஐப்பசி 6, செவ்வாய்
Saturday, June 9, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 26, சனி

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Wednesday, September 26, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 10, புதன்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Thursday, August 30, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) ஆவணி 14, வியாழன்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Thursday, August 30, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) ஆவணி 14, வியாழன்
Wednesday, August 29, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 13, புதன்
Sunday, May 13, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 30, ஞாயிறு
Monday, March 19, 2018 துவிதியை ப‌ங்குனி 5, திங்கள்
Monday, February 19, 2018 சதுர்த்தி மாசி 7, திங்கள்
Monday, January 22, 2018 சஷ்டி தை 9, திங்கள்

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி
Thursday, August 30, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) ஆவணி 14, வியாழன்
Thursday, August 2, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) ஆடி 17, வியாழன்
Saturday, July 7, 2018 நவமி (தேய்பிறை) ஆனி 23, சனி
Friday, June 8, 2018 தசமி (தேய்பிறை) வைகாசி 25, வெள்ளி
Monday, April 16, 2018 பிரதமை சித்திரை 3, திங்கள்
Sunday, February 18, 2018 திரிதியை மாசி 6, ஞாயிறு

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, June 9, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 26, சனி
Saturday, May 12, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 29, சனி

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Sunday, May 13, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 30, ஞாயிறு

உலக‌ செவிலியர்கள் தினம்

உலக‌ செவிலியர்கள் தினம்
Saturday, May 12, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 29, சனி

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Monday, March 19, 2018 துவிதியை ப‌ங்குனி 5, திங்கள்

தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு

தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு
Sunday, March 18, 2018 பிரதமை ப‌ங்குனி 4, ஞாயிறு