இன்று சித்திரை 7, விளம்பி வருடம்.

உத்திராடம்

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
1
2
3
4
5
6
7

01

ப‌ங்குனி 18
 

02

ப‌ங்குனி 19
 

03

ப‌ங்குனி 20
 

04

ப‌ங்குனி 21
 

05

ப‌ங்குனி 22
 

06

ப‌ங்குனி 23
 

07

ப‌ங்குனி 24
 
8
9
10
11
12
13
14

08

ப‌ங்குனி 25
 

09

ப‌ங்குனி 26
 

10

ப‌ங்குனி 27
 

11

ப‌ங்குனி 28
 

12

ப‌ங்குனி 29
 

13

ப‌ங்குனி 30
 

14

சித்திரை 1
 
15
16
17
18
19
20
21

15

சித்திரை 2
 

16

சித்திரை 3
 

17

சித்திரை 4
 

18

சித்திரை 5
 

19

சித்திரை 6
 

20

சித்திரை 7
 

21

சித்திரை 8
 
22
23
24
25
26
27
28

22

சித்திரை 9
 

23

சித்திரை 10
 

24

சித்திரை 11
 

25

சித்திரை 12
 

26

சித்திரை 13
 

27

சித்திரை 14
 

28

சித்திரை 15
 
29
30
1
2
3
4
5

29

சித்திரை 16
 

30

சித்திரை 17
 
 
 
 
 
 

உத்திராடம் சந்திராஷ்டம நாட்கள். உத்திராடம் நட்சத்திரம் (இராசிக்காரர்களுக்கு) இவ்வருடத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டம நாட்கள்.

உத்திராடம் காலண்டர்

உத்திராடம் காலண்டர் 2018. உத்திராடம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Wednesday, November 28, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 12, புதன்
Sunday, June 17, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆனி 3, ஞாயிறு
Wednesday, April 25, 2018 ஏகாதசி சித்திரை 12, புதன்
Thursday, November 1, 2018 நவமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 15, வியாழன்
Thursday, October 4, 2018 தசமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 18, வியாழன்
Tuesday, April 24, 2018 திதித்துவயம் சித்திரை 11, செவ்வாய்
Wednesday, March 28, 2018 துவாதசி ப‌ங்குனி 14, புதன்
Thursday, February 1, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) தை 19, வியாழன்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Friday, October 5, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, வெள்ளி

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Friday, October 5, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, வெள்ளி

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Friday, September 7, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 22, வெள்ளி
Tuesday, February 27, 2018 திரயோதசி மாசி 15, செவ்வாய்

அமாவாசை

அமாவாசை
Saturday, August 11, 2018 அமாவாசை ஆடி 26, சனி

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Saturday, August 11, 2018 அமாவாசை ஆடி 26, சனி

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Monday, July 16, 2018 சதுர்த்தி ஆனி 32, திங்கள்
Sunday, June 17, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆனி 3, ஞாயிறு

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Monday, July 16, 2018 சதுர்த்தி ஆனி 32, திங்கள்

பெருந்தலைவர் காமராஜர் பிறந்த‌ நாள்

பெருந்தலைவர் காமராஜர் பிறந்த‌ நாள்
Sunday, July 15, 2018 திரிதியை ஆனி 31, ஞாயிறு

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, June 18, 2018 திதித்துவயம் ஆனி 4, திங்கள்

கரிநாள்

கரிநாள்
Monday, May 21, 2018 சப்தமி வைகாசி 7, திங்கள்
Wednesday, February 28, 2018 சதுர்த்தசி மாசி 16, புதன்
Tuesday, February 27, 2018 திரயோதசி மாசி 15, செவ்வாய்

சந்திர‌ கிரகணம் (Lunar Eclipse)

சந்திர‌ கிரகணம் (Lunar Eclipse)
Wednesday, January 31, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) தை 18, புதன்

தைப்பூசம்

தைப்பூசம்
Wednesday, January 31, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) தை 18, புதன்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Wednesday, January 31, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) தை 18, புதன்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Friday, January 5, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) மார்கழி 21, வெள்ளி