இன்று சித்திரை 7, விளம்பி வருடம்.

கேட்டை

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
1
2
3
4
5
6
7

01

ப‌ங்குனி 18
 

02

ப‌ங்குனி 19
 

03

ப‌ங்குனி 20
 

04

ப‌ங்குனி 21
 

05

ப‌ங்குனி 22
 

06

ப‌ங்குனி 23
 

07

ப‌ங்குனி 24
 
8
9
10
11
12
13
14

08

ப‌ங்குனி 25
 

09

ப‌ங்குனி 26
 

10

ப‌ங்குனி 27
 

11

ப‌ங்குனி 28
 

12

ப‌ங்குனி 29
 

13

ப‌ங்குனி 30
 

14

சித்திரை 1
 
15
16
17
18
19
20
21

15

சித்திரை 2
 

16

சித்திரை 3
 

17

சித்திரை 4
 

18

சித்திரை 5
 

19

சித்திரை 6
 

20

சித்திரை 7
 

21

சித்திரை 8
 
22
23
24
25
26
27
28

22

சித்திரை 9
 

23

சித்திரை 10
 

24

சித்திரை 11
 

25

சித்திரை 12
 

26

சித்திரை 13
 

27

சித்திரை 14
 

28

சித்திரை 15
 
29
30
1
2
3
4
5

29

சித்திரை 16
 

30

சித்திரை 17
 
 
 
 
 
 

கேட்டை நட்சத்திரத்துக்கான‌ சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள்

. கேட்டை நட்சத்திரத்தினில் பிறந்தவர்கள் ஜாக்கிரதையாக‌ இருக்க‌ வேண்டிய‌ தினங்கள். இவ்வருடத்துக்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள் கேட்டை நட்சத்திரத்திற்கு மட்டும்.

கேட்டை காலண்டர்

கேட்டை காலண்டர் 2018. கேட்டை க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

கரிநாள்

கரிநாள்
Monday, November 26, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 10, திங்கள்
Tuesday, October 2, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 16, செவ்வாய்
Friday, June 15, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆனி 1, வெள்ளி

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Monday, November 26, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 10, திங்கள்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, November 25, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 9, ஞாயிறு
Sunday, April 22, 2018 சப்தமி சித்திரை 9, ஞாயிறு
Sunday, January 28, 2018 துவாதசி தை 15, ஞாயிறு
Monday, October 29, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 12, திங்கள்
Monday, October 1, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 15, திங்கள்
Tuesday, September 4, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) ஆவணி 19, செவ்வாய்
Friday, July 13, 2018 பிரதமை ஆனி 29, வெள்ளி
Thursday, June 14, 2018 பிரதமை வைகாசி 31, வியாழன்
Saturday, March 24, 2018 அஷ்டமி ப‌ங்குனி 10, சனி
Saturday, February 24, 2018 நவமி மாசி 12, சனி

காந்தி ஜெயந்தி

காந்தி ஜெயந்தி
Tuesday, October 2, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 16, செவ்வாய்

காமராஜர் நினைவு நாள்

காமராஜர் நினைவு நாள்
Tuesday, October 2, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 16, செவ்வாய்

ஆசிரியர் தினம்

ஆசிரியர் தினம்
Wednesday, September 5, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 20, புதன்

டாக். இராதாகிருஷ்ண‌ன் பிறந்த‌ நாள்

டாக். இராதாகிருஷ்ண‌ன் பிறந்த‌ நாள்
Wednesday, September 5, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 20, புதன்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Wednesday, August 8, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆடி 23, புதன்

அமாவாசை

அமாவாசை
Thursday, July 12, 2018 அமாவாசை ஆனி 28, வியாழன்

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Thursday, July 12, 2018 அமாவாசை ஆனி 28, வியாழன்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Friday, June 15, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆனி 1, வெள்ளி

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Friday, May 18, 2018 சதுர்த்தி வைகாசி 4, வெள்ளி

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Saturday, April 21, 2018 சஷ்டி சித்திரை 8, சனி

ஸ்ரீ ராம‌ நவமி

ஸ்ரீ ராம‌ நவமி
Sunday, March 25, 2018 நவமி ப‌ங்குனி 11, ஞாயிறு

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Monday, January 29, 2018 திரயோதசி தை 16, திங்கள்

ஆருத்திரா தரிசனம்

ஆருத்திரா தரிசனம்
Tuesday, January 2, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) மார்கழி 18, செவ்வாய்
Monday, January 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மார்கழி 17, திங்கள்

ஆங்கில‌ வருட‌ பிறப்பு

ஆங்கில‌ வருட‌ பிறப்பு
Monday, January 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மார்கழி 17, திங்கள்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Monday, January 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மார்கழி 17, திங்கள்