இன்று மார்கழி 2, விளம்பி வருடம்.

சதயம்

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

கார்த்திகை 15
 
2
3
4
5
6
7
8

02

கார்த்திகை 16
 

03

கார்த்திகை 17
 

04

கார்த்திகை 18
 

05

கார்த்திகை 19
 

06

கார்த்திகை 20
 

07

கார்த்திகை 21
 

08

கார்த்திகை 22
 
9
10
11
12
13
14
15

09

கார்த்திகை 23
 

10

கார்த்திகை 24
 

11

கார்த்திகை 25
 

12

கார்த்திகை 26
 

13

கார்த்திகை 27
 

14

கார்த்திகை 28
 

15

கார்த்திகை 29
 
16
17
18
19
20
21
22

16

மார்கழி 1
 

17

மார்கழி 2
 

18

மார்கழி 3
 

19

மார்கழி 4
 

20

மார்கழி 5
 

21

மார்கழி 6
 

22

மார்கழி 7
 
23
24
25
26
27
28
29

23

மார்கழி 8
 

24

மார்கழி 9
 

25

மார்கழி 10
 

26

மார்கழி 11
 

27

மார்கழி 12
 

28

மார்கழி 13
 

29

மார்கழி 14
 
30
31
1
2
3
4
5

30

மார்கழி 15
 

31

மார்கழி 16
 
 
 
 
 
 
சதயம் காலண்டர் 2018. சதயம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Saturday, December 29, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) மார்கழி 14, சனி
Friday, December 28, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) மார்கழி 13, சனி
Monday, September 10, 2018 பிரதமை ஆவணி 25, திங்கள்
Thursday, May 24, 2018 தசமி வைகாசி 10, வியாழன்
Wednesday, May 23, 2018 நவமி வைகாசி 9, புதன்
Saturday, March 3, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மாசி 19, சனி
Friday, March 2, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) மாசி 18, வெள்ளி
Monday, January 8, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) மார்கழி 24, திங்கள்

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, December 1, 2018 நவமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 15, சனி
Saturday, February 3, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 21, சனி

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, November 4, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 18, ஞாயிறு
Friday, April 27, 2018 திரயோதசி சித்திரை 14, வெள்ளி
Sunday, February 4, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) தை 22, ஞாயிறு

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Sunday, November 4, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 18, ஞாயிறு
Thursday, July 19, 2018 சப்தமி ஆடி 3, வியாழன்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Saturday, November 3, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 17, சனி

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Saturday, November 3, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 17, சனி

ஸர்வ‌ மஹாள‌ய‌ அமாவாஸ்யை

ஸர்வ‌ மஹாள‌ய‌ அமாவாஸ்யை
Monday, October 8, 2018 அமாவாசை புரட்டாசி 22, திங்கள்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Monday, October 8, 2018 அமாவாசை புரட்டாசி 22, திங்கள்
Sunday, October 7, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) புரட்டாசி 21, ஞாயிறு

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Tuesday, August 14, 2018 சதுர்த்தி ஆடி 29, செவ்வாய்

ஆடிப்பூரம்

ஆடிப்பூரம்
Monday, August 13, 2018 திரிதியை ஆடி 28, திங்கள்

நகசு

நகசு
Wednesday, July 18, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆடி 2, புதன்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Wednesday, July 18, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆடி 2, புதன்

கரிநாள்

கரிநாள்
Wednesday, July 18, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆடி 2, புதன்
Saturday, April 28, 2018 சதுர்த்தசி சித்திரை 15, சனி

அஷ்டமி

அஷ்டமி
Thursday, June 21, 2018 நவமி ஆனி 7, வியாழன்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Friday, April 27, 2018 திரயோதசி சித்திரை 14, வெள்ளி

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Saturday, March 31, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ப‌ங்குனி 17, சனி

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Saturday, February 3, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 21, சனி