Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம் காலண்டர் 2021. சதுர்த்தி விரதம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
சுபமுகூர்த்தம்
Monday, February 15, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை மாசி 3, திங்கள்
Monday, November 8, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஐப்பசி 22, திங்கள்
Friday, September 10, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆவணி 25, வெள்ளி
Monday, June 14, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை வைகாசி 31, திங்கள்
சதுர்த்தி விரதம்
Monday, February 15, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை மாசி 3, திங்கள்
Saturday, January 16, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை தை 3, சனி
Tuesday, December 7, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை கார்த்திகை 21, செவ்வாய்
Monday, November 8, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஐப்பசி 22, திங்கள்
Saturday, October 9, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை புரட்டாசி 23, சனி
Friday, September 10, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆவணி 25, வெள்ளி
Thursday, August 12, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆடி 27, வியாழன்
Tuesday, July 13, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆனி 29, செவ்வாய்
Monday, June 14, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை வைகாசி 31, திங்கள்
Saturday, May 15, 2021 சூன்ய‌ திதி வைகாசி 1, சனி
Friday, April 16, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை சித்திரை 3, வெள்ளி
Wednesday, March 17, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை பங்குனி 4, புதன்
கரிநாள்
Saturday, January 16, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை தை 3, சனி
கனுமாட்டுப் பொங்கல்
Saturday, January 16, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை தை 3, சனி
உழவர் திருநாள்
Saturday, January 16, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை தை 3, சனி
ஸ்ரீ விநாயக‌ சதுர்த்தி
Friday, September 10, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆவணி 25, வெள்ளி
நடராஜர் அபிஷேகம்
Friday, September 10, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆவணி 25, வெள்ளி
சிறிய‌ நகசு
Wednesday, March 17, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை பங்குனி 4, புதன்

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்