இன்று மார்கழி 2, விளம்பி வருடம்.

சதுர்த்தி

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

கார்த்திகை 15
 
2
3
4
5
6
7
8

02

கார்த்திகை 16
 

03

கார்த்திகை 17
 

04

கார்த்திகை 18
 

05

கார்த்திகை 19
 

06

கார்த்திகை 20
 

07

கார்த்திகை 21
 

08

கார்த்திகை 22
 
9
10
11
12
13
14
15

09

கார்த்திகை 23
 

10

கார்த்திகை 24
 

11

கார்த்திகை 25
 

12

கார்த்திகை 26
 

13

கார்த்திகை 27
 

14

கார்த்திகை 28
 

15

கார்த்திகை 29
 
16
17
18
19
20
21
22

16

மார்கழி 1
 

17

மார்கழி 2
 

18

மார்கழி 3
 

19

மார்கழி 4
 

20

மார்கழி 5
 

21

மார்கழி 6
 

22

மார்கழி 7
 
23
24
25
26
27
28
29

23

மார்கழி 8
 

24

மார்கழி 9
 

25

மார்கழி 10
 

26

மார்கழி 11
 

27

மார்கழி 12
 

28

மார்கழி 13
 

29

மார்கழி 14
 
30
31
1
2
3
4
5

30

மார்கழி 15
 

31

மார்கழி 16
 
 
 
 
 
 
சதுர்த்தி காலண்டர் 2018. சதுர்த்தி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

மகாகவி பாரதியார் பிறந்த‌ நாள்

மகாகவி பாரதியார் பிறந்த‌ நாள்
Tuesday, December 11, 2018 சதுர்த்தி கார்த்திகை 25, செவ்வாய்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Tuesday, December 11, 2018 சதுர்த்தி கார்த்திகை 25, செவ்வாய்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Tuesday, December 11, 2018 சதுர்த்தி கார்த்திகை 25, செவ்வாய்
Sunday, November 11, 2018 சதுர்த்தி ஐப்பசி 25, ஞாயிறு
Friday, October 12, 2018 சதுர்த்தி புரட்டாசி 26, வெள்ளி
Thursday, September 13, 2018 சதுர்த்தி ஆவணி 28, வியாழன்
Tuesday, August 14, 2018 சதுர்த்தி ஆடி 29, செவ்வாய்
Monday, July 16, 2018 சதுர்த்தி ஆனி 32, திங்கள்
Friday, May 18, 2018 சதுர்த்தி வைகாசி 4, வெள்ளி
Thursday, April 19, 2018 சதுர்த்தி சித்திரை 6, வியாழன்
Wednesday, March 21, 2018 சதுர்த்தி ப‌ங்குனி 7, புதன்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, November 11, 2018 சதுர்த்தி ஐப்பசி 25, ஞாயிறு
Monday, February 19, 2018 சதுர்த்தி மாசி 7, திங்கள்

ஸ்ரீ விநாயக‌ சதுர்த்தி

ஸ்ரீ விநாயக‌ சதுர்த்தி
Thursday, September 13, 2018 சதுர்த்தி ஆவணி 28, வியாழன்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Monday, July 16, 2018 சதுர்த்தி ஆனி 32, திங்கள்

கரிநாள்

கரிநாள்
Thursday, April 19, 2018 சதுர்த்தி சித்திரை 6, வியாழன்
Saturday, January 20, 2018 சதுர்த்தி தை 7, சனி