Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 7, சார்வரி வருடம்.

சப்தமி - வளர்பிறை திதி நாட்கள் 2020

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 

சப்தமி - வளர்பிறை திதி 2020. வளர்பிறை சப்தமி திதி நாட்கள் 2020 தமிழ் காலண்டர்

சப்தமி - வளர்பிறை காலண்டர் 2020. சப்தமி - வளர்பிறை க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Monday, March 2, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை மாசி 19, திங்கள்
Monday, December 21, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை மார்கழி 6, திங்கள்
Friday, October 23, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 7, வெள்ளி
Thursday, January 2, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை மார்கழி 17, வியாழன்
Wednesday, September 23, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை புரட்டாசி 7, புதன்
Saturday, June 27, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை ஆனி 13, சனி
Thursday, April 30, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை சித்திரை 17, வியாழன்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Saturday, November 21, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை கார்த்திகை 6, சனி
Monday, July 27, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை ஆடி 12, திங்கள்

கரிநாள்

கரிநாள்
Tuesday, August 25, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை ஆவணி 9, செவ்வாய்
Friday, May 29, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை வைகாசி 16, வெள்ளி

ஸந்தான‌ ஸப்தமி

ஸந்தான‌ ஸப்தமி
Tuesday, March 31, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை பங்குனி 18, செவ்வாய்