Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி காலண்டர் 2021. சர்வ‌ ஏகாதசி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
சர்வ‌ ஏகாதசி
Tuesday, February 23, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை மாசி 11, செவ்வாய்
Sunday, January 24, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை தை 11, ஞாயிறு
Thursday, December 30, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 15, வியாழன்
Tuesday, December 14, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 28, செவ்வாய்
Tuesday, November 30, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை கார்த்திகை 14, செவ்வாய்
Monday, November 15, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை ஐப்பசி 29, திங்கள்
Monday, November 1, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 15, திங்கள்
Saturday, October 16, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 30, சனி
Saturday, October 2, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை புரட்டாசி 16, சனி
Friday, September 17, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 1, வெள்ளி
Wednesday, August 18, 2021 சூன்ய‌ திதி ஆவணி 2, புதன்
Wednesday, August 4, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆடி 19, புதன்
Tuesday, July 20, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை ஆடி 4, செவ்வாய்
Monday, July 5, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆனி 21, திங்கள்
Monday, June 21, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை ஆனி 7, திங்கள்
Sunday, June 6, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 23, ஞாயிறு
Saturday, May 22, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை வைகாசி 8, சனி
Friday, May 7, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை சித்திரை 24, வெள்ளி
Friday, April 23, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை சித்திரை 10, வெள்ளி
Tuesday, March 9, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை மாசி 25, செவ்வாய்
ஏகாதசி
Tuesday, February 23, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை மாசி 11, செவ்வாய்
Thursday, December 30, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 15, வியாழன்
Tuesday, December 14, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 28, செவ்வாய்
Monday, November 15, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை ஐப்பசி 29, திங்கள்
Monday, November 1, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 15, திங்கள்
Saturday, October 16, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 30, சனி
Wednesday, August 18, 2021 சூன்ய‌ திதி ஆவணி 2, புதன்
Wednesday, August 4, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆடி 19, புதன்
Tuesday, July 20, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை ஆடி 4, செவ்வாய்
Monday, June 21, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை ஆனி 7, திங்கள்
Friday, May 7, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை சித்திரை 24, வெள்ளி
Tuesday, March 9, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை மாசி 25, செவ்வாய்
கரிநாள்
Sunday, January 24, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை தை 11, ஞாயிறு
Saturday, October 2, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை புரட்டாசி 16, சனி
Wednesday, August 18, 2021 சூன்ய‌ திதி ஆவணி 2, புதன்
சிறிய‌ நகசு
Tuesday, November 30, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை கார்த்திகை 14, செவ்வாய்
Sunday, June 6, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 23, ஞாயிறு
Tuesday, March 9, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை மாசி 25, செவ்வாய்
சுபமுகூர்த்தம்
Monday, November 15, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை ஐப்பசி 29, திங்கள்
Monday, June 21, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை ஆனி 7, திங்கள்
உலக‌ உணவு தினம்
Saturday, October 16, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 30, சனி
காந்தி ஜெயந்தி
Saturday, October 2, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை புரட்டாசி 16, சனி
காமராஜர் நினைவு நாள்
Saturday, October 2, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை புரட்டாசி 16, சனி
திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Friday, September 17, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 1, வெள்ளி
தாகூர் பிறந்த‌ நாள்
Friday, May 7, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை சித்திரை 24, வெள்ளி

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்