Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

சித்திரை மாதம் 2021

Calendar sheets for the month of Chithirai of Tamil Calendar. Find and download these Chithirai (சித்திரை) monthly calendar sheets or share it with your friends. சித்திரை மாத‌ நாள்காட்டி

Chithirai Masam or Chithirai Month in Tamil Calendar

Tamil Varusha pirappu is the Tamil New Year day and the first day of Tamil Calendar which marks the beginning of Tamil New Year Calendar. Chithirai Onnu (Chithirai 1) is also the most important festival in this month and falls on 14th April of every year and celebrated as the Tamil New Year. Tamil New Year is also referred as Tamil Puthandu or Chithirai Vishu or Tamil Varsha pirapu.

Calendar sheets for the month of Chithirai of Tamil Calendar. Find and download these Chithirai (சித்திரை) monthly calendar sheets or share it with your friends. சித்திரை மாத‌ நாள்காட்டி

Chithirai Masam or Chithirai Month in Tamil Calendar

Tamil Varusha pirappu is the Tamil New Year day and the first day of Tamil Calendar which marks the beginning of Tamil New Year Calendar. Chithirai Onnu (Chithirai 1) is also the most important festival in this month and falls on 14th April of every year and celebrated as the Tamil New Year. Tamil New Year is also referred as Tamil Puthandu or Chithirai Vishu or Tamil Varsha pirapu.

சித்திரை காலண்டர் 2021. சித்திரை க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
ரம்ஜான் பண்டிகை
Friday, May 14, 2021 சூன்ய‌ திதி சித்திரை 31, வெள்ளி
சுபமுகூர்த்தம்
Friday, May 14, 2021 சூன்ய‌ திதி சித்திரை 31, வெள்ளி
Sunday, May 9, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 26, ஞாயிறு
Thursday, April 29, 2021 திரிதியை (தேய்பிறை) சித்திரை 16, வியாழன்
Monday, April 26, 2021 பவுர்ண‌மி சித்திரை 13, திங்கள்
Sunday, April 25, 2021 திதித்துவயம் - வளர்பிறை சித்திரை 12, ஞாயிறு
Thursday, April 22, 2021 தசமி - வளர்பிறை சித்திரை 9, வியாழன்
அட்சய‌ திரிதியை
Friday, May 14, 2021 சூன்ய‌ திதி சித்திரை 31, வெள்ளி
சந்திர‌ தரிசனம்
Thursday, May 13, 2021 துவிதியை - வளர்பிறை சித்திரை 30, வியாழன்
கார்த்திகை விரதம்
Wednesday, May 12, 2021 பிரதமை - வளர்பிறை சித்திரை 29, புதன்
Thursday, April 15, 2021 திரிதியை - வளர்பிறை சித்திரை 2, வியாழன்
உலக‌ செவிலியர்கள் தினம்
Wednesday, May 12, 2021 பிரதமை - வளர்பிறை சித்திரை 29, புதன்
அமாவாசை
Tuesday, May 11, 2021 அமாவாசை சித்திரை 28, செவ்வாய்
மாத‌ சிவராத்திரி
Monday, May 10, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை சித்திரை 27, திங்கள்
பிரதோசம்
Sunday, May 9, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 26, ஞாயிறு
Saturday, April 24, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை சித்திரை 11, சனி
Saturday, May 8, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 25, சனி
Thursday, May 6, 2021 தசமி (தேய்பிறை) சித்திரை 23, வியாழன்
Wednesday, May 5, 2021 நவமி (தேய்பிறை) சித்திரை 22, புதன்
Tuesday, April 27, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) சித்திரை 14, செவ்வாய்
Tuesday, April 20, 2021 அஷ்டமி - வளர்பிறை சித்திரை 7, செவ்வாய்
ஏகாதசி
Friday, May 7, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை சித்திரை 24, வெள்ளி
தாகூர் பிறந்த‌ நாள்
Friday, May 7, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை சித்திரை 24, வெள்ளி
சர்வ‌ ஏகாதசி
Friday, May 7, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை சித்திரை 24, வெள்ளி
Friday, April 23, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை சித்திரை 10, வெள்ளி
நடராஜர் அபிஷேகம்
Tuesday, May 4, 2021 அஷ்டமி - தேய்பிறை சித்திரை 21, செவ்வாய்
சிறிய‌ நகசு
Tuesday, May 4, 2021 அஷ்டமி - தேய்பிறை சித்திரை 21, செவ்வாய்
அக்னி நட்சத்திரம் ஆரம்பம்
Tuesday, May 4, 2021 அஷ்டமி - தேய்பிறை சித்திரை 21, செவ்வாய்
திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Monday, May 3, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) சித்திரை 20, திங்கள்
ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Sunday, May 2, 2021 சஷ்டி (தேய்பிறை) சித்திரை 19, ஞாயிறு
Sunday, April 18, 2021 சஷ்டி - வளர்பிறை சித்திரை 5, ஞாயிறு
தொழிலாளர் தினம்
Saturday, May 1, 2021 பஞ்சமி (தேய்பிறை) சித்திரை 18, சனி
சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Friday, April 30, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை சித்திரை 17, வெள்ளி
கரிநாள்
Wednesday, April 28, 2021 துவிதியை (தேய்பிறை) சித்திரை 15, புதன்
Monday, April 19, 2021 சப்தமி - வளர்பிறை சித்திரை 6, திங்கள்
பௌர்ணமி
Monday, April 26, 2021 பவுர்ண‌மி சித்திரை 13, திங்கள்
மகாவீரவர்த்தமான‌ பகவான் ஜெயந்தி
Sunday, April 25, 2021 திதித்துவயம் - வளர்பிறை சித்திரை 12, ஞாயிறு
பூமி தினம்
Thursday, April 22, 2021 தசமி - வளர்பிறை சித்திரை 9, வியாழன்
ஸ்ரீ ராம‌ நவமி
Wednesday, April 21, 2021 நவமி - வளர்பிறை சித்திரை 8, புதன்
வஸந்த‌ பஞ்சமி
Saturday, April 17, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை சித்திரை 4, சனி
சதுர்த்தி விரதம்
Friday, April 16, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை சித்திரை 3, வெள்ளி
தமிழ் வருடப்பிறப்பு
Wednesday, April 14, 2021 துவிதியை - வளர்பிறை சித்திரை 1, புதன்

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்