இன்று ஆடி 6, விளம்பி வருடம்.

சிறிய‌ நகசு

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
1
2
3
4
5
6
7

01

ஆனி 17
 

02

ஆனி 18
 

03

ஆனி 19
 

04

ஆனி 20
 

05

ஆனி 21
 

06

ஆனி 22
 

07

ஆனி 23
 
8
9
10
11
12
13
14

08

ஆனி 24
 

09

ஆனி 25
 

10

ஆனி 26
 

11

ஆனி 27
 

12

ஆனி 28
 

13

ஆனி 29
 

14

ஆனி 30
 
15
16
17
18
19
20
21

15

ஆனி 31
 

16

ஆனி 32
 

17

ஆடி 1
 

18

ஆடி 2
 

19

ஆடி 3
 

20

ஆடி 4
 

21

ஆடி 5
 
22
23
24
25
26
27
28

22

ஆடி 6
 

23

ஆடி 7
 

24

ஆடி 8
 

25

ஆடி 9
 

26

ஆடி 10
 

27

ஆடி 11
 

28

ஆடி 12
 
29
30
31
1
2
3
4

29

ஆடி 13
 

30

ஆடி 14
 

31

ஆடி 15
 
 
 
 
 

சிறிய‌ நகசு காலண்டர்

சிறிய‌ நகசு காலண்டர் 2018. சிறிய‌ நகசு க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, December 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 9, திங்கள்
Tuesday, December 4, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 18, செவ்வாய்
Monday, December 3, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) கார்த்திகை 17, திங்கள்
Thursday, November 22, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) கார்த்திகை 6, வியாழன்
Sunday, November 4, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 18, ஞாயிறு
Wednesday, October 31, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 14, புதன்
Friday, October 26, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ஐப்பசி 9, வெள்ளி
Tuesday, October 23, 2018 சதுர்த்தசி ஐப்பசி 6, செவ்வாய்
Monday, October 15, 2018 சப்தமி புரட்டாசி 29, திங்கள்
Saturday, October 13, 2018 பஞ்சமி புரட்டாசி 27, சனி
Friday, September 14, 2018 பஞ்சமி ஆவணி 29, வெள்ளி
Tuesday, August 28, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 12, செவ்வாய்
Friday, August 17, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆவணி 1, வெள்ளி
Wednesday, August 8, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆடி 23, புதன்
Monday, July 30, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆடி 14, திங்கள்
Thursday, July 19, 2018 சப்தமி ஆடி 3, வியாழன்
Friday, July 6, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) ஆனி 22, வெள்ளி
Monday, June 18, 2018 திதித்துவயம் ஆனி 4, திங்கள்
Sunday, June 10, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 27, ஞாயிறு
Saturday, June 9, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 26, சனி
Friday, April 13, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 30, வெள்ளி
Thursday, April 12, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 29, வியாழன்
Monday, April 9, 2018 நவமி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 26, திங்கள்
Sunday, February 11, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) தை 29, ஞாயிறு
Thursday, February 8, 2018 அதிதி தை 26, வியாழன்

கிறிஸ்துமஸ் ஈவ்

கிறிஸ்துமஸ் ஈவ்
Monday, December 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 9, திங்கள்

கரிநாள்

கரிநாள்
Monday, December 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 9, திங்கள்
Monday, December 3, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) கார்த்திகை 17, திங்கள்
Tuesday, October 23, 2018 சதுர்த்தசி ஐப்பசி 6, செவ்வாய்
Monday, October 15, 2018 சப்தமி புரட்டாசி 29, திங்கள்

பரசுராம‌ ஜெயந்தி

பரசுராம‌ ஜெயந்தி
Monday, December 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 9, திங்கள்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Tuesday, December 4, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 18, செவ்வாய்
Friday, April 13, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 30, வெள்ளி

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Monday, December 3, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) கார்த்திகை 17, திங்கள்
Sunday, June 10, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 27, ஞாயிறு
Thursday, April 12, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 29, வியாழன்
Sunday, February 11, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) தை 29, ஞாயிறு

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Thursday, November 22, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) கார்த்திகை 6, வியாழன்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, November 4, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 18, ஞாயிறு
Wednesday, October 31, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 14, புதன்
Sunday, February 11, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) தை 29, ஞாயிறு

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Friday, October 26, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ஐப்பசி 9, வெள்ளி

ரிஷி பஞ்சமி

ரிஷி பஞ்சமி
Friday, September 14, 2018 பஞ்சமி ஆவணி 29, வெள்ளி

மஹாலெட்சுமி விரதம்

மஹாலெட்சுமி விரதம்
Friday, September 14, 2018 பஞ்சமி ஆவணி 29, வெள்ளி

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, June 9, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 26, சனி

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Thursday, April 12, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 29, வியாழன்