Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு காலண்டர் 2021. சிறிய‌ நகசு க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
வஸந்த‌ பஞ்சமி
Tuesday, February 16, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை மாசி 4, செவ்வாய்
சிறிய‌ நகசு
Tuesday, February 16, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை மாசி 4, செவ்வாய்
Monday, February 8, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 26, திங்கள்
Wednesday, January 27, 2021 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை தை 14, புதன்
Tuesday, January 19, 2021 சப்தமி - வளர்பிறை தை 6, செவ்வாய்
Sunday, January 17, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை தை 4, ஞாயிறு
Tuesday, January 5, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) மார்கழி 21, செவ்வாய்
Wednesday, December 29, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை மார்கழி 14, புதன்
Tuesday, December 21, 2021 அதிதி மார்கழி 6, செவ்வாய்
Tuesday, November 30, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை கார்த்திகை 14, செவ்வாய்
Friday, November 19, 2021 அதிதி கார்த்திகை 3, வெள்ளி
Thursday, November 11, 2021 அஷ்டமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 25, வியாழன்
Tuesday, November 9, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 23, செவ்வாய்
Sunday, October 10, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை புரட்டாசி 24, ஞாயிறு
Sunday, October 3, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 17, ஞாயிறு
Tuesday, September 21, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 5, செவ்வாய்
Saturday, September 11, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆவணி 26, சனி
Saturday, September 4, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 19, சனி
Friday, September 3, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 18, வெள்ளி
Thursday, August 26, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆவணி 10, வியாழன்
Friday, August 13, 2021 திதித்துவயம் - வளர்பிறை ஆடி 28, வெள்ளி
Tuesday, July 27, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆடி 11, செவ்வாய்
Saturday, July 24, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆடி 8, சனி
Monday, June 28, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆனி 14, திங்கள்
Thursday, June 17, 2021 சப்தமி - வளர்பிறை ஆனி 3, வியாழன்
Monday, June 7, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 24, திங்கள்
Sunday, June 6, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 23, ஞாயிறு
Thursday, June 3, 2021 நவமி (தேய்பிறை) வைகாசி 20, வியாழன்
Sunday, May 16, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை வைகாசி 2, ஞாயிறு
Tuesday, May 4, 2021 அஷ்டமி - தேய்பிறை சித்திரை 21, செவ்வாய்
Thursday, April 8, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 26, வியாழன்
Wednesday, March 17, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை பங்குனி 4, புதன்
Tuesday, March 9, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை மாசி 25, செவ்வாய்
வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி
Monday, February 8, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 26, திங்கள்
Friday, September 3, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 18, வெள்ளி
Thursday, April 8, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 26, வியாழன்
சுபமுகூர்த்தம்
Monday, February 8, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 26, திங்கள்
Wednesday, January 27, 2021 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை தை 14, புதன்
Thursday, November 11, 2021 அஷ்டமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 25, வியாழன்
Friday, September 3, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 18, வெள்ளி
Thursday, August 26, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆவணி 10, வியாழன்
Monday, June 28, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆனி 14, திங்கள்
ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Tuesday, January 19, 2021 சப்தமி - வளர்பிறை தை 6, செவ்வாய்
எம்.ஜி.ஆர் பிறந்த‌ நாள்
Sunday, January 17, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை தை 4, ஞாயிறு
கரிநாள்
Tuesday, December 21, 2021 அதிதி மார்கழி 6, செவ்வாய்
சர்வ‌ ஏகாதசி
Tuesday, November 30, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை கார்த்திகை 14, செவ்வாய்
Sunday, June 6, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 23, ஞாயிறு
Tuesday, March 9, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை மாசி 25, செவ்வாய்
பௌர்ணமி
Friday, November 19, 2021 அதிதி கார்த்திகை 3, வெள்ளி
திருக்கார்த்திகை
Friday, November 19, 2021 அதிதி கார்த்திகை 3, வெள்ளி
குருநானக் ஜெயந்தி
Friday, November 19, 2021 அதிதி கார்த்திகை 3, வெள்ளி
கார்த்திகை விரதம்
Friday, November 19, 2021 அதிதி கார்த்திகை 3, வெள்ளி
திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Thursday, November 11, 2021 அஷ்டமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 25, வியாழன்
Saturday, July 24, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆடி 8, சனி
ஸ்ரீ கந்தசஷ்டி சூரசம்ஹாரப் பெருவிழா
Tuesday, November 9, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 23, செவ்வாய்
ரிஷி பஞ்சமி
Saturday, September 11, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆவணி 26, சனி
மஹாலெட்சுமி விரதம்
Saturday, September 11, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆவணி 26, சனி
பிரதோசம்
Saturday, September 4, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 19, சனி
Monday, June 7, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 24, திங்கள்
கெருட‌ பஞ்சமி
Friday, August 13, 2021 திதித்துவயம் - வளர்பிறை ஆடி 28, வெள்ளி
வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Tuesday, July 27, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆடி 11, செவ்வாய்
டாக். அப்துல் கலாம் நினைவு நாள்
Tuesday, July 27, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆடி 11, செவ்வாய்
சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Tuesday, July 27, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆடி 11, செவ்வாய்
லாவண்ய கௌரி விரதம்
Sunday, May 16, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை வைகாசி 2, ஞாயிறு
அக்னி நட்சத்திரம் ஆரம்பம்
Tuesday, May 4, 2021 அஷ்டமி - தேய்பிறை சித்திரை 21, செவ்வாய்
நடராஜர் அபிஷேகம்
Tuesday, May 4, 2021 அஷ்டமி - தேய்பிறை சித்திரை 21, செவ்வாய்
சதுர்த்தி விரதம்
Wednesday, March 17, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை பங்குனி 4, புதன்
ஏகாதசி
Tuesday, March 9, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை மாசி 25, செவ்வாய்

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்