Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 11, சார்வரி வருடம்.

செவ்வாய் கிழமை நாட்கள் 2020

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
செவ்வாய் காலண்டர் 2020. செவ்வாய் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

அமாவாசை

அமாவாசை
Tuesday, March 24, 2020 அமாவாசை பங்குனி 11, செவ்வாய்
Tuesday, August 18, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆவணி 2, செவ்வாய்
Tuesday, March 17, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை பங்குனி 4, செவ்வாய்
Tuesday, March 10, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) மாசி 27, செவ்வாய்
Tuesday, March 3, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை மாசி 20, செவ்வாய்
Tuesday, February 18, 2020 தசமி (தேய்பிறை) மாசி 6, செவ்வாய்
Tuesday, February 4, 2020 தசமி - வளர்பிறை தை 21, செவ்வாய்
Tuesday, December 22, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை மார்கழி 7, செவ்வாய்
Tuesday, December 1, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 16, செவ்வாய்
Tuesday, November 24, 2020 தசமி - வளர்பிறை கார்த்திகை 9, செவ்வாய்
Tuesday, November 17, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை கார்த்திகை 2, செவ்வாய்
Tuesday, November 10, 2020 தசமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 25, செவ்வாய்
Tuesday, November 3, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) ஐப்பசி 18, செவ்வாய்
Tuesday, October 6, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை புரட்டாசி 20, செவ்வாய்
Tuesday, January 7, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 22, செவ்வாய்
Tuesday, July 21, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை ஆடி 6, செவ்வாய்
Tuesday, July 14, 2020 நவமி - வளர்பிறை ஆனி 30, செவ்வாய்
Tuesday, June 30, 2020 தசமி - வளர்பிறை ஆனி 16, செவ்வாய்
Tuesday, June 23, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை ஆனி 9, செவ்வாய்
Tuesday, June 16, 2020 தசமி (தேய்பிறை) ஆனி 2, செவ்வாய்
Tuesday, May 19, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 6, செவ்வாய்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Tuesday, February 25, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை மாசி 13, செவ்வாய்
Tuesday, December 15, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை கார்த்திகை 30, செவ்வாய்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Tuesday, February 11, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) தை 28, செவ்வாய்
Tuesday, January 21, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 7, செவ்வாய்
Tuesday, August 4, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆடி 20, செவ்வாய்
Tuesday, June 9, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை வைகாசி 27, செவ்வாய்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Tuesday, January 28, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை தை 14, செவ்வாய்
Tuesday, October 20, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஐப்பசி 4, செவ்வாய்
Tuesday, May 26, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை வைகாசி 13, செவ்வாய்

வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி

வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி
Tuesday, January 21, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 7, செவ்வாய்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Tuesday, January 21, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 7, செவ்வாய்
Tuesday, October 13, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை புரட்டாசி 27, செவ்வாய்

போகிப் பண்டிகை

போகிப் பண்டிகை
Tuesday, January 14, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை மார்கழி 29, செவ்வாய்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Tuesday, December 29, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை மார்கழி 14, செவ்வாய்
Tuesday, September 1, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை ஆவணி 16, செவ்வாய்
Tuesday, April 7, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை பங்குனி 25, செவ்வாய்

கால‌ பைரவாஷ்டமி

கால‌ பைரவாஷ்டமி
Tuesday, December 8, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை கார்த்திகை 23, செவ்வாய்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Tuesday, October 27, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை ஐப்பசி 11, செவ்வாய்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Tuesday, October 13, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை புரட்டாசி 27, செவ்வாய்
Tuesday, June 2, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை வைகாசி 20, செவ்வாய்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Tuesday, September 29, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 13, செவ்வாய்
Tuesday, September 15, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 30, செவ்வாய்
Wednesday, May 20, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 7, செவ்வாய்
Tuesday, May 5, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை சித்திரை 22, செவ்வாய்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Tuesday, September 22, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை புரட்டாசி 6, செவ்வாய்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Tuesday, September 15, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 30, செவ்வாய்
Wednesday, May 20, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 7, செவ்வாய்
Tuesday, April 21, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை சித்திரை 8, செவ்வாய்

தேவ‌ மாதா பிறந்த‌ நாள்

தேவ‌ மாதா பிறந்த‌ நாள்
Tuesday, September 8, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) ஆவணி 23, செவ்வாய்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Tuesday, September 8, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) ஆவணி 23, செவ்வாய்

நடராஜர் அபிஷேகம்

நடராஜர் அபிஷேகம்
Tuesday, September 1, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை ஆவணி 16, செவ்வாய்

கரிநாள்

கரிநாள்
Tuesday, August 25, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை ஆவணி 9, செவ்வாய்
Tuesday, August 4, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆடி 20, செவ்வாய்
Wednesday, May 20, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 7, செவ்வாய்
Tuesday, April 28, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை சித்திரை 15, செவ்வாய்

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Tuesday, August 18, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆவணி 2, செவ்வாய்

கோகுலாஷ்டமி

கோகுலாஷ்டமி
Tuesday, August 11, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆடி 27, செவ்வாய்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Tuesday, July 28, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை ஆடி 13, செவ்வாய்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Tuesday, July 7, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 23, செவ்வாய்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Tuesday, June 9, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை வைகாசி 27, செவ்வாய்

நகசு

நகசு
Wednesday, May 20, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 7, செவ்வாய்
Tuesday, April 28, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை சித்திரை 15, செவ்வாய்

உலக‌ செவிலியர்கள் தினம்

உலக‌ செவிலியர்கள் தினம்
Tuesday, May 12, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) சித்திரை 29, செவ்வாய்

தமிழ் வருடப்பிறப்பு

தமிழ் வருடப்பிறப்பு
Tuesday, April 14, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) சித்திரை 1, செவ்வாய்

மதனச் சதுர்த்தசி

மதனச் சதுர்த்தசி
Tuesday, April 7, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை பங்குனி 25, செவ்வாய்

உலக‌ சுகாதார‌ தினம்

உலக‌ சுகாதார‌ தினம்
Tuesday, April 7, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை பங்குனி 25, செவ்வாய்

ஸந்தான‌ ஸப்தமி

ஸந்தான‌ ஸப்தமி
Tuesday, March 31, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை பங்குனி 18, செவ்வாய்