Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
28
29
30
1
2
3
4
 
 
 

01

ஆனி 17
 

02

ஆனி 18
 

03

ஆனி 19
 

04

ஆனி 20
 
5
6
7
8
9
10
11

05

ஆனி 21
 

06

ஆனி 22
 

07

ஆனி 23
 

08

ஆனி 24
 

09

ஆனி 25
 

10

ஆனி 26
 

11

ஆனி 27
 
12
13
14
15
16
17
18

12

ஆனி 28
 

13

ஆனி 29
 

14

ஆனி 30
 

15

ஆனி 31
 

16

ஆடி 1
 

17

ஆடி 2
 

18

ஆடி 3
 
19
20
21
22
23
24
25

19

ஆடி 4
 

20

ஆடி 5
 

21

ஆடி 6
 

22

ஆடி 7
 

23

ஆடி 8
 

24

ஆடி 9
 

25

ஆடி 10
 
26
27
28
29
30
31
1

26

ஆடி 11
 

27

ஆடி 12
 

28

ஆடி 13
 

29

ஆடி 14
 

30

ஆடி 15
 

31

ஆடி 16
 
 
இன்று ஆனி 29, சார்வரி வருடம்.

ஜூன் மாத காலண்டர் 2020

2020

ஜூன் மாத‌ தமிழ் காலண்டர். இவ்வருடத்திற்கான‌ ஜூன் மாத‌ தினசரி நாள்காட்டி.

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
28
29
30
1
2
3
4
 
 
 

01

ஆனி 17
 

02

ஆனி 18
 

03

ஆனி 19
 

04

ஆனி 20
 
5
6
7
8
9
10
11

05

ஆனி 21
 

06

ஆனி 22
 

07

ஆனி 23
 

08

ஆனி 24
 

09

ஆனி 25
 

10

ஆனி 26
 

11

ஆனி 27
 
12
13
14
15
16
17
18

12

ஆனி 28
 

13

ஆனி 29
 

14

ஆனி 30
 

15

ஆனி 31
 

16

ஆடி 1
 

17

ஆடி 2
 

18

ஆடி 3
 
19
20
21
22
23
24
25

19

ஆடி 4
 

20

ஆடி 5
 

21

ஆடி 6
 

22

ஆடி 7
 

23

ஆடி 8
 

24

ஆடி 9
 

25

ஆடி 10
 
26
27
28
29
30
31
1

26

ஆடி 11
 

27

ஆடி 12
 

28

ஆடி 13
 

29

ஆடி 14
 

30

ஆடி 15
 

31

ஆடி 16
 
 
ஜூன் காலண்டர் 2020. ஜூன் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Tuesday, June 30, 2020 தசமி - வளர்பிறை ஆனி 16, செவ்வாய்
Monday, June 29, 2020 நவமி - வளர்பிறை ஆனி 15, திங்கள்
Saturday, June 27, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை ஆனி 13, சனி
Thursday, June 25, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆனி 11, வியாழன்
Tuesday, June 23, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை ஆனி 9, செவ்வாய்
Tuesday, June 16, 2020 தசமி (தேய்பிறை) ஆனி 2, செவ்வாய்
Monday, June 8, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) வைகாசி 26, திங்கள்
Saturday, June 6, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) வைகாசி 24, சனி

ஆனி உத்திர‌ தரிசனம்

ஆனி உத்திர‌ தரிசனம்
Sunday, June 28, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை ஆனி 14, ஞாயிறு

நகசு

நகசு
Friday, June 26, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆனி 12, வெள்ளி
Wednesday, June 17, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆனி 3, புதன்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Friday, June 26, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆனி 12, வெள்ளி

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Wednesday, June 24, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை ஆனி 10, புதன்
Friday, June 12, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) வைகாசி 30, வெள்ளி
Thursday, June 11, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) வைகாசி 29, வியாழன்
Wednesday, June 10, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) வைகாசி 28, புதன்
Sunday, June 7, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) வைகாசி 25, ஞாயிறு
Wednesday, June 3, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை வைகாசி 21, புதன்
Monday, June 1, 2020 தசமி - வளர்பிறை வைகாசி 19, திங்கள்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Wednesday, June 24, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை ஆனி 10, புதன்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Monday, June 22, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை ஆனி 8, திங்கள்

சூரிய‌ கிரகணம்

சூரிய‌ கிரகணம்
Sunday, June 21, 2020 அமாவாசை ஆனி 7, ஞாயிறு

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Saturday, June 20, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆனி 6, சனி

கரிநாள்

கரிநாள்
Saturday, June 20, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆனி 6, சனி
Monday, June 15, 2020 தசமி (தேய்பிறை) ஆனி 1, திங்கள்

அமாவாசை

அமாவாசை
Saturday, June 20, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆனி 6, சனி

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Friday, June 19, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆனி 5, வெள்ளி

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Thursday, June 18, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆனி 4, வியாழன்
Wednesday, June 3, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை வைகாசி 21, புதன்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Thursday, June 18, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆனி 4, வியாழன்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Wednesday, June 17, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆனி 3, புதன்
Tuesday, June 2, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை வைகாசி 20, செவ்வாய்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Wednesday, June 17, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆனி 3, புதன்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Sunday, June 14, 2020 நவமி (தேய்பிறை) வைகாசி 32, ஞாயிறு
Tuesday, June 9, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை வைகாசி 27, செவ்வாய்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Saturday, June 13, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை வைகாசி 31, சனி
Monday, June 1, 2020 தசமி - வளர்பிறை வைகாசி 19, திங்கள்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Wednesday, June 10, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) வைகாசி 28, புதன்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Tuesday, June 9, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை வைகாசி 27, செவ்வாய்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Friday, June 5, 2020 பவுர்ண‌மி வைகாசி 23, வெள்ளி

வைகாசி விசாகம்

வைகாசி விசாகம்
Thursday, June 4, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை வைகாசி 22, வியாழன்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Wednesday, June 3, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை வைகாசி 21, புதன்

தசமி

தசமி
Monday, June 1, 2020 தசமி - வளர்பிறை வைகாசி 19, திங்கள்