இன்று சித்திரை 7, விளம்பி வருடம்.

ஞாயிறு விடுமுறை

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
1
2
3
4
5
6
7

01

ப‌ங்குனி 18
 

02

ப‌ங்குனி 19
 

03

ப‌ங்குனி 20
 

04

ப‌ங்குனி 21
 

05

ப‌ங்குனி 22
 

06

ப‌ங்குனி 23
 

07

ப‌ங்குனி 24
 
8
9
10
11
12
13
14

08

ப‌ங்குனி 25
 

09

ப‌ங்குனி 26
 

10

ப‌ங்குனி 27
 

11

ப‌ங்குனி 28
 

12

ப‌ங்குனி 29
 

13

ப‌ங்குனி 30
 

14

சித்திரை 1
 
15
16
17
18
19
20
21

15

சித்திரை 2
 

16

சித்திரை 3
 

17

சித்திரை 4
 

18

சித்திரை 5
 

19

சித்திரை 6
 

20

சித்திரை 7
 

21

சித்திரை 8
 
22
23
24
25
26
27
28

22

சித்திரை 9
 

23

சித்திரை 10
 

24

சித்திரை 11
 

25

சித்திரை 12
 

26

சித்திரை 13
 

27

சித்திரை 14
 

28

சித்திரை 15
 
29
30
1
2
3
4
5

29

சித்திரை 16
 

30

சித்திரை 17
 
 
 
 
 
 

ஞாயிறு விடுமுறை காலண்டர்

ஞாயிறு விடுமுறை காலண்டர் 2018. ஞாயிறு விடுமுறை க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, November 25, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 9, ஞாயிறு
Sunday, November 11, 2018 சதுர்த்தி ஐப்பசி 25, ஞாயிறு
Sunday, November 4, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 18, ஞாயிறு
Sunday, October 28, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 11, ஞாயிறு
Sunday, July 1, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 17, ஞாயிறு
Sunday, June 17, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆனி 3, ஞாயிறு
Sunday, May 27, 2018 திரயோதசி வைகாசி 13, ஞாயிறு
Sunday, May 13, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 30, ஞாயிறு
Sunday, May 6, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) சித்திரை 23, ஞாயிறு
Sunday, April 22, 2018 சப்தமி சித்திரை 9, ஞாயிறு
Sunday, March 4, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) மாசி 20, ஞாயிறு
Sunday, February 4, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) தை 22, ஞாயிறு
Sunday, November 18, 2018 ஏகாதசி கார்த்திகை 2, ஞாயிறு
Sunday, October 21, 2018 துவாதசி ஐப்பசி 4, ஞாயிறு
Sunday, September 23, 2018 சதுர்த்தசி புரட்டாசி 7, ஞாயிறு
Sunday, August 19, 2018 நவமி ஆவணி 3, ஞாயிறு
Sunday, July 29, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆடி 13, ஞாயிறு
Sunday, July 22, 2018 தசமி ஆடி 6, ஞாயிறு
Sunday, July 8, 2018 தசமி (தேய்பிறை) ஆனி 24, ஞாயிறு
Sunday, March 11, 2018 தசமி (தேய்பிறை) மாசி 27, ஞாயிறு
Sunday, February 18, 2018 திரிதியை மாசி 6, ஞாயிறு

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Sunday, November 11, 2018 சதுர்த்தி ஐப்பசி 25, ஞாயிறு
Sunday, June 17, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆனி 3, ஞாயிறு

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Sunday, November 4, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 18, ஞாயிறு

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Sunday, October 28, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 11, ஞாயிறு

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Sunday, October 14, 2018 சஷ்டி புரட்டாசி 28, ஞாயிறு

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Sunday, October 7, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) புரட்டாசி 21, ஞாயிறு
Sunday, May 13, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 30, ஞாயிறு

அமாவாசை

அமாவாசை
Sunday, September 9, 2018 அமாவாசை ஆவணி 24, ஞாயிறு
Sunday, April 15, 2018 அமாவாசை சித்திரை 2, ஞாயிறு

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Sunday, September 9, 2018 அமாவாசை ஆவணி 24, ஞாயிறு
Sunday, April 15, 2018 அமாவாசை சித்திரை 2, ஞாயிறு

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Sunday, September 2, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆவணி 17, ஞாயிறு
Sunday, August 5, 2018 நவமி (தேய்பிறை) ஆடி 20, ஞாயிறு

கோகுலாஷ்டமி

கோகுலாஷ்டமி
Sunday, September 2, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆவணி 17, ஞாயிறு

ஆவணி அவிட்டம்

ஆவணி அவிட்டம்
Sunday, August 26, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ஆவணி 10, ஞாயிறு

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Sunday, August 26, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ஆவணி 10, ஞாயிறு
Sunday, April 29, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) சித்திரை 16, ஞாயிறு

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Sunday, August 12, 2018 திதித்துவயம் ஆடி 27, ஞாயிறு

கரிநாள்

கரிநாள்
Sunday, August 5, 2018 நவமி (தேய்பிறை) ஆடி 20, ஞாயிறு

பெருந்தலைவர் காமராஜர் பிறந்த‌ நாள்

பெருந்தலைவர் காமராஜர் பிறந்த‌ நாள்
Sunday, July 15, 2018 திரிதியை ஆனி 31, ஞாயிறு

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Sunday, July 1, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 17, ஞாயிறு

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Sunday, July 1, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 17, ஞாயிறு

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Sunday, June 24, 2018 துவாதசி ஆனி 10, ஞாயிறு

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Sunday, May 27, 2018 திரயோதசி வைகாசி 13, ஞாயிறு
Sunday, May 13, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 30, ஞாயிறு

சித்ரா பவுர்ணமி

சித்ரா பவுர்ணமி
Sunday, April 29, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) சித்திரை 16, ஞாயிறு

ஈஸ்டர் டே

ஈஸ்டர் டே
Sunday, April 1, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 18, ஞாயிறு

ஸ்ரீ ராம‌ நவமி

ஸ்ரீ ராம‌ நவமி
Sunday, March 25, 2018 நவமி ப‌ங்குனி 11, ஞாயிறு

தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு

தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு
Sunday, March 18, 2018 பிரதமை ப‌ங்குனி 4, ஞாயிறு