Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 11, சார்வரி வருடம்.

ஞாயிறு விடுமுறை

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
ஞாயிறு விடுமுறை காலண்டர் 2020. ஞாயிறு விடுமுறை க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, March 22, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 9, ஞாயிறு
Sunday, October 18, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை ஐப்பசி 2, ஞாயிறு
Sunday, August 30, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை ஆவணி 14, ஞாயிறு
Sunday, August 23, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆவணி 7, ஞாயிறு
Sunday, June 7, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) வைகாசி 25, ஞாயிறு
Sunday, May 24, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை வைகாசி 11, ஞாயிறு
Sunday, April 26, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை சித்திரை 13, ஞாயிறு

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Sunday, March 22, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 9, ஞாயிறு
Sunday, December 13, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை கார்த்திகை 28, ஞாயிறு
Sunday, March 15, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) பங்குனி 2, ஞாயிறு
Sunday, February 9, 2020 பவுர்ண‌மி தை 26, ஞாயிறு
Sunday, January 19, 2020 நவமி (தேய்பிறை) தை 5, ஞாயிறு
Sunday, December 6, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 21, ஞாயிறு
Sunday, November 22, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை கார்த்திகை 7, ஞாயிறு
Sunday, November 8, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை ஐப்பசி 23, ஞாயிறு
Sunday, October 11, 2020 நவமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 25, ஞாயிறு
Sunday, January 5, 2020 தசமி - வளர்பிறை மார்கழி 20, ஞாயிறு
Sunday, September 6, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆவணி 21, ஞாயிறு
Sunday, August 9, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) ஆடி 25, ஞாயிறு
Sunday, July 5, 2020 பவுர்ண‌மி ஆனி 21, ஞாயிறு
Sunday, May 17, 2020 தசமி (தேய்பிறை) வைகாசி 4, ஞாயிறு

ஹோலிப் பண்டிகை

ஹோலிப் பண்டிகை
Monday, March 9, 2020 பவுர்ண‌மி மாசி 26, திங்கள்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Monday, March 9, 2020 பவுர்ண‌மி மாசி 26, திங்கள்
Sunday, November 29, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 14, ஞாயிறு

காம‌ தகனம்

காம‌ தகனம்
Monday, March 9, 2020 பவுர்ண‌மி மாசி 26, திங்கள்

மாசி மகம்

மாசி மகம்
Sunday, March 8, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை மாசி 25, ஞாயிறு

உலக‌ மகளிர் தினம்

உலக‌ மகளிர் தினம்
Sunday, March 8, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை மாசி 25, ஞாயிறு

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Sunday, March 1, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மாசி 18, ஞாயிறு
Sunday, February 16, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை மாசி 4, ஞாயிறு
Sunday, January 12, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 27, ஞாயிறு
Sunday, December 20, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மார்கழி 5, ஞாயிறு
Sunday, August 23, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆவணி 7, ஞாயிறு
Sunday, June 14, 2020 நவமி (தேய்பிறை) வைகாசி 32, ஞாயிறு
Sunday, March 29, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை பங்குனி 16, ஞாயிறு

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Sunday, March 1, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மாசி 18, ஞாயிறு

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Sunday, February 23, 2020 அமாவாசை மாசி 11, ஞாயிறு

அமாவாசை

அமாவாசை
Sunday, February 23, 2020 அமாவாசை மாசி 11, ஞாயிறு

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்
Sunday, February 2, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை தை 19, ஞாயிறு

விவேகான‌ந்தர் பிறந்த‌ தினம்

விவேகான‌ந்தர் பிறந்த‌ தினம்
Sunday, January 12, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 27, ஞாயிறு

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Sunday, December 27, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை மார்கழி 12, ஞாயிறு
Sunday, August 30, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை ஆவணி 14, ஞாயிறு
Sunday, August 16, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆடி 32, ஞாயிறு
Sunday, April 5, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை பங்குனி 23, ஞாயிறு

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Sunday, December 20, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மார்கழி 5, ஞாயிறு
Sunday, July 26, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை ஆடி 11, சனி

திருக்கார்த்திகை

திருக்கார்த்திகை
Sunday, November 29, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 14, ஞாயிறு

ஸ்கந்த‌ சஷ்டி துவக்கம்

ஸ்கந்த‌ சஷ்டி துவக்கம்
Sunday, November 15, 2020 அமாவாசை ஐப்பசி 30, ஞாயிறு

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Sunday, October 18, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை ஐப்பசி 2, ஞாயிறு
Sunday, May 24, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை வைகாசி 11, ஞாயிறு

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Sunday, September 27, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 11, ஞாயிறு
Sunday, September 13, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆவணி 28, ஞாயிறு
Sunday, May 3, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை சித்திரை 20, ஞாயிறு

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Sunday, September 27, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 11, ஞாயிறு
Sunday, September 13, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆவணி 28, ஞாயிறு

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Sunday, September 27, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 11, ஞாயிறு
Sunday, August 30, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை ஆவணி 14, ஞாயிறு

கரிநாள்

கரிநாள்
Sunday, September 13, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆவணி 28, ஞாயிறு

மொஹரம் பண்டிகை

மொஹரம் பண்டிகை
Sunday, August 30, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை ஆவணி 14, ஞாயிறு

ரிஷி பஞ்சமி

ரிஷி பஞ்சமி
Sunday, August 23, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆவணி 7, ஞாயிறு

மஹாலெட்சுமி விரதம்

மஹாலெட்சுமி விரதம்
Sunday, August 23, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆவணி 7, ஞாயிறு

ஆடி 18ம் பெருக்கு

ஆடி 18ம் பெருக்கு
Sunday, August 2, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை ஆடி 18, ஞாயிறு

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Sunday, July 26, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை ஆடி 11, சனி

சூரிய‌ கிரகணம்

சூரிய‌ கிரகணம்
Sunday, June 21, 2020 அமாவாசை ஆனி 7, ஞாயிறு

அட்சய‌ திரிதியை

அட்சய‌ திரிதியை
Sunday, April 26, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை சித்திரை 13, ஞாயிறு

உலக‌ கடல் தினம்

உலக‌ கடல் தினம்
Sunday, April 5, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை பங்குனி 23, ஞாயிறு

வஸந்த‌ பஞ்சமி

வஸந்த‌ பஞ்சமி
Sunday, March 29, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை பங்குனி 16, ஞாயிறு