Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 11, சார்வரி வருடம்.

திங்கள் கிழமை நாட்கள் 2020

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
திங்கள் காலண்டர் 2020. திங்கள் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Monday, March 23, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை பங்குனி 10, திங்கள்
Monday, March 16, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) பங்குனி 3, திங்கள்
Monday, March 2, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை மாசி 19, திங்கள்
Monday, February 24, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை மாசி 12, திங்கள்
Monday, February 17, 2020 நவமி (தேய்பிறை) மாசி 5, திங்கள்
Monday, February 10, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) தை 27, திங்கள்
Monday, December 21, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை மார்கழி 6, திங்கள்
Monday, November 30, 2020 பவுர்ண‌மி கார்த்திகை 15, திங்கள்
Monday, November 9, 2020 நவமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 24, திங்கள்
Monday, October 19, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை ஐப்பசி 3, திங்கள்
Monday, October 12, 2020 தசமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 26, திங்கள்
Monday, September 28, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 12, திங்கள்
Monday, September 7, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ஆவணி 22, திங்கள்
Monday, August 10, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆடி 26, திங்கள்
Monday, July 6, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆனி 22, திங்கள்
Monday, June 29, 2020 நவமி - வளர்பிறை ஆனி 15, திங்கள்
Monday, June 8, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) வைகாசி 26, திங்கள்
Monday, May 11, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை சித்திரை 28, திங்கள்
Monday, April 13, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) பங்குனி 31, திங்கள்

ஹோலிப் பண்டிகை

ஹோலிப் பண்டிகை
Monday, March 9, 2020 பவுர்ண‌மி மாசி 26, திங்கள்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Monday, March 9, 2020 பவுர்ண‌மி மாசி 26, திங்கள்
Monday, August 3, 2020 பவுர்ண‌மி ஆடி 19, திங்கள்

காம‌ தகனம்

காம‌ தகனம்
Monday, March 9, 2020 பவுர்ண‌மி மாசி 26, திங்கள்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Monday, February 3, 2020 நவமி (தேய்பிறை) தை 20, திங்கள்
Monday, November 2, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) ஐப்பசி 17, திங்கள்
Monday, October 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, திங்கள்
Monday, January 6, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 21, திங்கள்

அண்ணாத்துரை நினைவு நாள்

அண்ணாத்துரை நினைவு நாள்
Monday, February 3, 2020 நவமி (தேய்பிறை) தை 20, திங்கள்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Monday, January 27, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை தை 13, திங்கள்
Monday, June 1, 2020 தசமி - வளர்பிறை வைகாசி 19, திங்கள்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Monday, January 27, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை தை 13, திங்கள்
Monday, January 20, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை தை 6, திங்கள்
Monday, October 26, 2020 தசமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 10, திங்கள்
Monday, September 14, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 29, திங்கள்
Monday, August 31, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை ஆவணி 15, திங்கள்
Monday, August 24, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை ஆவணி 8, திங்கள்
Monday, June 1, 2020 தசமி - வளர்பிறை வைகாசி 19, திங்கள்
Monday, May 18, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை வைகாசி 5, திங்கள்
Monday, May 4, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை சித்திரை 21, திங்கள்
Monday, April 27, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை சித்திரை 14, திங்கள்
Monday, March 30, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை பங்குனி 17, திங்கள்

ஸமார்த்த‌ ஏகாதசி

ஸமார்த்த‌ ஏகாதசி
Monday, January 20, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை தை 6, திங்கள்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, January 20, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை தை 6, திங்கள்
Monday, December 28, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை மார்கழி 13, திங்கள்
Monday, December 7, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 22, திங்கள்
Monday, September 21, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை புரட்டாசி 5, திங்கள்
Monday, July 27, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை ஆடி 12, திங்கள்
Monday, July 13, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை ஆனி 29, திங்கள்
Monday, May 18, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை வைகாசி 5, திங்கள்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Monday, January 20, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை தை 6, திங்கள்
Monday, January 6, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 21, திங்கள்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Monday, January 13, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 28, திங்கள்
Monday, October 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, திங்கள்

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Monday, December 14, 2020 அமாவாசை கார்த்திகை 29, திங்கள்

அமாவாசை

அமாவாசை
Monday, December 14, 2020 அமாவாசை கார்த்திகை 29, திங்கள்
Monday, July 20, 2020 அமாவாசை ஆடி 5, திங்கள்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Monday, November 23, 2020 நவமி - வளர்பிறை கார்த்திகை 8, திங்கள்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Monday, November 16, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை கார்த்திகை 1, திங்கள்
Monday, June 22, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை ஆனி 8, திங்கள்

கரிநாள்

கரிநாள்
Monday, November 16, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை கார்த்திகை 1, திங்கள்
Monday, June 15, 2020 தசமி (தேய்பிறை) ஆனி 1, திங்கள்

ஐயப்ப‌ பக்தர்கள் மாலை அணியும் விழா

ஐயப்ப‌ பக்தர்கள் மாலை அணியும் விழா
Monday, November 16, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை கார்த்திகை 1, திங்கள்

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி
Monday, October 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, திங்கள்

ஓண‌ம் பண்டிகை

ஓண‌ம் பண்டிகை
Monday, August 31, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை ஆவணி 15, திங்கள்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Monday, August 24, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை ஆவணி 8, திங்கள்
Monday, March 30, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை பங்குனி 17, திங்கள்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Monday, August 17, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 1, திங்கள்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Monday, August 3, 2020 பவுர்ண‌மி ஆடி 19, திங்கள்

ஆவணி அவிட்டம்

ஆவணி அவிட்டம்
Monday, August 3, 2020 பவுர்ண‌மி ஆடி 19, திங்கள்

தசமி

தசமி
Monday, June 1, 2020 தசமி - வளர்பிறை வைகாசி 19, திங்கள்

ரம்ஜான் பண்டிகை

ரம்ஜான் பண்டிகை
Monday, May 25, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை வைகாசி 12, திங்கள்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Monday, May 18, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை வைகாசி 5, திங்கள்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Monday, April 27, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை சித்திரை 14, திங்கள்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Monday, April 20, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 7, திங்கள்

மகாவீரவர்த்தமான‌ பகவான் ஜெயந்தி

மகாவீரவர்த்தமான‌ பகவான் ஜெயந்தி
Monday, April 6, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை பங்குனி 24, திங்கள்

பங்குனி உத்திரம்

பங்குனி உத்திரம்
Monday, April 6, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை பங்குனி 24, திங்கள்