இன்று புரட்டாசி 10, விளம்பி வருடம்.

திருவாதிரை

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
26
27
28
29
30
31
1
 
 
 
 
 
 

01

ஆவணி 16
 
2
3
4
5
6
7
8

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 
9
10
11
12
13
14
15

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 
16
17
18
19
20
21
22

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 
23
24
25
26
27
28
29

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 
30
1
2
3
4
5
6

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
 
 
 

திருவாதிரை காலண்டர்

திருவாதிரை காலண்டர் 2018. திருவாதிரை க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

மகாகவி பாரதியார் பிறந்த‌ நாள்

மகாகவி பாரதியார் பிறந்த‌ நாள்
Tuesday, December 11, 2018 சதுர்த்தி கார்த்திகை 25, செவ்வாய்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Tuesday, December 11, 2018 சதுர்த்தி கார்த்திகை 25, செவ்வாய்
Sunday, July 1, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 17, ஞாயிறு
Sunday, June 3, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) வைகாசி 20, ஞாயிறு
Tuesday, April 10, 2018 தசமி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 27, செவ்வாய்
Tuesday, March 13, 2018 அதிதி மாசி 29, செவ்வாய்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Tuesday, December 11, 2018 சதுர்த்தி கார்த்திகை 25, செவ்வாய்
Monday, December 10, 2018 திரிதியை கார்த்திகை 24, திங்கள்
Wednesday, October 17, 2018 அதிதி புரட்டாசி 31, புதன்
Saturday, June 30, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 16, சனி
Monday, February 12, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 30, திங்கள்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Tuesday, November 13, 2018 சஷ்டி ஐப்பசி 27, செவ்வாய்

துர்காஷ்டமி

துர்காஷ்டமி
Tuesday, October 16, 2018 அஷ்டமி புரட்டாசி 30, செவ்வாய்

உலக‌ உணவு தினம்

உலக‌ உணவு தினம்
Tuesday, October 16, 2018 அஷ்டமி புரட்டாசி 30, செவ்வாய்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Thursday, September 20, 2018 ஏகாதசி புரட்டாசி 4, வியாழன்
Tuesday, March 13, 2018 அதிதி மாசி 29, செவ்வாய்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Thursday, September 20, 2018 ஏகாதசி புரட்டாசி 4, வியாழன்

கெஜலட்சுமி விரதம்

கெஜலட்சுமி விரதம்
Wednesday, September 19, 2018 தசமி புரட்டாசி 3, புதன்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Thursday, August 23, 2018 திரயோதசி ஆவணி 7, வியாழன்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Thursday, August 23, 2018 திரயோதசி ஆவணி 7, வியாழன்
Sunday, July 1, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 17, ஞாயிறு
Sunday, June 3, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) வைகாசி 20, ஞாயிறு
Sunday, May 6, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) சித்திரை 23, ஞாயிறு

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Friday, July 27, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ஆடி 11, வெள்ளி

ஆடித்தபசு

ஆடித்தபசு
Friday, July 27, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ஆடி 11, வெள்ளி

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Friday, July 27, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ஆடி 11, வெள்ளி

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Sunday, July 1, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 17, ஞாயிறு
Saturday, June 2, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) வைகாசி 19, சனி

கொடிய‌ நகசு

கொடிய‌ நகசு
Tuesday, April 10, 2018 தசமி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 27, செவ்வாய்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, April 9, 2018 நவமி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 26, திங்கள்

சீதா தேவி விரதம்

சீதா தேவி விரதம்
Monday, March 12, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) மாசி 28, திங்கள்

எம்.ஜி.ஆர் பிறந்த‌ நாள்

எம்.ஜி.ஆர் பிறந்த‌ நாள்
Wednesday, January 17, 2018 பிரதமை தை 4, புதன்

கரிநாள்

கரிநாள்
Tuesday, January 16, 2018 அமாவாசை தை 3, செவ்வாய்

உழவர் திருநாள்

உழவர் திருநாள்
Tuesday, January 16, 2018 அமாவாசை தை 3, செவ்வாய்

அமாவாசை

அமாவாசை
Tuesday, January 16, 2018 அமாவாசை தை 3, செவ்வாய்