துவாதசி திதி தமிழ் காலண்டர்| Page 2 | Tamil Daily Calendar

துவாதசி

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
29
30
31
1
2
3
4
 
 
 

01

ஆடி 16
 

02

ஆடி 17
 

03

ஆடி 18
 

04

ஆடி 19
 
5
6
7
8
9
10
11

05

ஆடி 20
 

06

ஆடி 21
 

07

ஆடி 22
 

08

ஆடி 23
 

09

ஆடி 24
 

10

ஆடி 25
 

11

ஆடி 26
 
12
13
14
15
16
17
18

12

ஆடி 27
 

13

ஆடி 28
 

14

ஆடி 29
 

15

ஆடி 30
 

16

ஆடி 31
 

17

ஆவணி 1
 

18

ஆவணி 2
 
19
20
21
22
23
24
25

19

ஆவணி 3
 

20

ஆவணி 4
 

21

ஆவணி 5
 

22

ஆவணி 6
 

23

ஆவணி 7
 

24

ஆவணி 8
 

25

ஆவணி 9
 
26
27
28
29
30
31
1

26

ஆவணி 10
 

27

ஆவணி 11
 

28

ஆவணி 12
 

29

ஆவணி 13
 

30

ஆவணி 14
 

31

ஆவணி 15
 
 

துவாதசி for the Year 2018

List of துவாதசி Days for the Year 2018 in Tamil Calendar. Find துவாதசி and the special day.

துவாதசி காலண்டர்

துவாதசி காலண்டர் 2018. துவாதசி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Wednesday, December 19, 2018 துவாதசி மார்கழி 4, புதன்
Sunday, October 21, 2018 துவாதசி ஐப்பசி 4, ஞாயிறு
Tuesday, July 24, 2018 துவாதசி ஆடி 8, செவ்வாய்
Saturday, May 26, 2018 துவாதசி வைகாசி 12, சனி
Wednesday, March 28, 2018 துவாதசி ப‌ங்குனி 14, புதன்

கரிநாள்

கரிநாள்
Monday, November 19, 2018 துவாதசி கார்த்திகை 3, திங்கள்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Monday, November 19, 2018 துவாதசி கார்த்திகை 3, திங்கள்
Wednesday, August 22, 2018 துவாதசி ஆவணி 6, புதன்
Sunday, June 24, 2018 துவாதசி ஆனி 10, ஞாயிறு
Thursday, April 26, 2018 துவாதசி சித்திரை 13, வியாழன்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Friday, September 21, 2018 துவாதசி புரட்டாசி 5, வெள்ளி

மொஹரம் பண்டிகை

மொஹரம் பண்டிகை
Friday, September 21, 2018 துவாதசி புரட்டாசி 5, வெள்ளி

பக்ரீத் பண்டிகை

பக்ரீத் பண்டிகை
Wednesday, August 22, 2018 துவாதசி ஆவணி 6, புதன்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Wednesday, August 22, 2018 துவாதசி ஆவணி 6, புதன்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Thursday, April 26, 2018 துவாதசி சித்திரை 13, வியாழன்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, January 28, 2018 துவாதசி தை 15, ஞாயிறு