Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 11, சார்வரி வருடம்.

புதன் கிழமை நாட்கள் 2020

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
புதன் காலண்டர் 2020. புதன் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

யுகாதி பண்டிகை

யுகாதி பண்டிகை
Wednesday, March 25, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை பங்குனி 12, புதன்

தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு

தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு
Wednesday, March 25, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை பங்குனி 12, புதன்
Wednesday, March 18, 2020 நவமி (தேய்பிறை) பங்குனி 5, புதன்
Wednesday, March 4, 2020 நவமி - வளர்பிறை மாசி 21, புதன்
Wednesday, January 29, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை தை 15, புதன்
Wednesday, December 23, 2020 நவமி - வளர்பிறை மார்கழி 8, புதன்
Wednesday, December 16, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை மார்கழி 1, புதன்
Wednesday, December 9, 2020 நவமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 24, புதன்
Wednesday, October 21, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 5, புதன்
Wednesday, October 7, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 21, புதன்
Wednesday, September 30, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 14, புதன்
Wednesday, September 23, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை புரட்டாசி 7, புதன்
Wednesday, September 9, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆவணி 24, புதன்
Wednesday, September 2, 2020 பவுர்ண‌மி ஆவணி 17, புதன்
Wednesday, August 26, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை ஆவணி 10, புதன்
Wednesday, August 19, 2020 அமாவாசை ஆவணி 3, புதன்
Wednesday, August 5, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆடி 21, புதன்
Wednesday, July 29, 2020 தசமி - வளர்பிறை ஆடி 14, புதன்
Wednesday, July 15, 2020 தசமி - வளர்பிறை ஆனி 31, புதன்
Wednesday, April 15, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை சித்திரை 2, புதன்
Wednesday, April 8, 2020 பவுர்ண‌மி பங்குனி 26, புதன்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Wednesday, March 11, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) மாசி 28, புதன்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Wednesday, February 26, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை மாசி 14, புதன்
Wednesday, February 12, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 29, புதன்
Wednesday, February 5, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை தை 22, புதன்
Wednesday, November 11, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஐப்பசி 26, புதன்
Wednesday, November 4, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஐப்பசி 19, புதன்
Wednesday, September 16, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆவணி 31, புதன்
Wednesday, June 24, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை ஆனி 10, புதன்
Wednesday, June 10, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) வைகாசி 28, புதன்
Wednesday, June 3, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை வைகாசி 21, புதன்
Wednesday, May 27, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை வைகாசி 14, புதன்
Wednesday, May 13, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) சித்திரை 30, புதன்
Wednesday, May 6, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை சித்திரை 23, புதன்
Wednesday, April 29, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை சித்திரை 16, புதன்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Wednesday, February 19, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை மாசி 7, புதன்
Wednesday, February 5, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை தை 22, புதன்
Wednesday, July 1, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை ஆனி 17, புதன்
Wednesday, June 17, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆனி 3, புதன்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Wednesday, February 19, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை மாசி 7, புதன்
Wednesday, February 5, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை தை 22, புதன்
Wednesday, July 1, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை ஆனி 17, புதன்
Wednesday, June 17, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆனி 3, புதன்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Wednesday, February 12, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 29, புதன்
Wednesday, November 4, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஐப்பசி 19, புதன்
Wednesday, July 8, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 24, புதன்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Wednesday, January 22, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 8, புதன்
Wednesday, October 28, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை ஐப்பசி 12, புதன்
Wednesday, October 14, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 28, புதன்
Wednesday, January 8, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை மார்கழி 23, புதன்
Wednesday, June 3, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை வைகாசி 21, புதன்

பொங்கல் திருநாள்

பொங்கல் திருநாள்
Wednesday, January 15, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) தை 1, புதன்

இராணுவ‌ தினம்

இராணுவ‌ தினம்
Wednesday, January 15, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) தை 1, புதன்

ஆருத்திரா தரிசனம்

ஆருத்திரா தரிசனம்
Wednesday, December 30, 2020 பவுர்ண‌மி மார்கழி 15, புதன்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Wednesday, December 2, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 17, புதன்
Wednesday, April 29, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை சித்திரை 16, புதன்

கரிநாள்

கரிநாள்
Wednesday, December 2, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 17, புதன்
Wednesday, November 25, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 10, புதன்
Wednesday, April 1, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை பங்குனி 19, புதன்

நாக‌ சதுர்த்தி

நாக‌ சதுர்த்தி
Wednesday, November 18, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை கார்த்திகை 3, புதன்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Wednesday, November 18, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை கார்த்திகை 3, புதன்
Wednesday, June 24, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை ஆனி 10, புதன்

நகசு

நகசு
Wednesday, October 14, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 28, புதன்
Wednesday, June 17, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆனி 3, புதன்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Wednesday, January 1, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மார்கழி 16, புதன்
Wednesday, April 29, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை சித்திரை 16, புதன்

ஆங்கில‌ வருட‌ பிறப்பு

ஆங்கில‌ வருட‌ பிறப்பு
Wednesday, January 1, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மார்கழி 16, புதன்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Wednesday, August 12, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை ஆடி 28, புதன்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Wednesday, July 22, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை ஆடி 7, புதன்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Wednesday, June 10, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) வைகாசி 28, புதன்
Wednesday, May 13, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) சித்திரை 30, புதன்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Wednesday, June 3, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை வைகாசி 21, புதன்

குழந்தைகள் தினம்

குழந்தைகள் தினம்
Wednesday, May 27, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை வைகாசி 14, புதன்

அமாவாசை

அமாவாசை
Wednesday, April 22, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை சித்திரை 9, புதன்