Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 5, சார்வரி வருடம்.

புரட்டாசி மாதம் 2020

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 

புரட்டாசி மாத‌ தமிழ் இந்து காலண்டர். Calendar Sheets for the Tamil month Purattasi. Refer daily calendar of Tamil Hindu calendar and perform Your spiritual significance in the month of Purattasi Tamil month. Purattasi Month Calendar sheets of Daily Tamil calendar. Find, refer and share puratasi monthly calendar.

புரட்டாசி காலண்டர் 2020. புரட்டாசி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

உலக‌ உணவு தினம்

உலக‌ உணவு தினம்
Friday, October 16, 2020 அமாவாசை புரட்டாசி 30, வெள்ளி

அமாவாசை

அமாவாசை
Friday, October 16, 2020 அமாவாசை புரட்டாசி 30, வெள்ளி
Thursday, September 17, 2020 அமாவாசை புரட்டாசி 1, வியாழன்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Thursday, October 15, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 29, வியாழன்

கரிநாள்

கரிநாள்
Thursday, October 15, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 29, வியாழன்
Friday, October 2, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 16, வெள்ளி

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Wednesday, October 14, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 28, புதன்
Tuesday, September 29, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 13, செவ்வாய்

நகசு

நகசு
Wednesday, October 14, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 28, புதன்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Tuesday, October 13, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை புரட்டாசி 27, செவ்வாய்
Sunday, September 27, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 11, ஞாயிறு

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Tuesday, October 13, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை புரட்டாசி 27, செவ்வாய்
Sunday, September 27, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 11, ஞாயிறு
Monday, October 12, 2020 தசமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 26, திங்கள்
Sunday, October 11, 2020 நவமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 25, ஞாயிறு
Saturday, October 10, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை புரட்டாசி 24, சனி
Friday, October 9, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 23, வெள்ளி
Wednesday, October 7, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 21, புதன்
Tuesday, October 6, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை புரட்டாசி 20, செவ்வாய்
Sunday, October 4, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 18, ஞாயிறு
Saturday, October 3, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை புரட்டாசி 17, சனி
Wednesday, September 30, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 14, புதன்
Monday, September 28, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 12, திங்கள்
Saturday, September 26, 2020 தசமி - வளர்பிறை புரட்டாசி 10, சனி
Friday, September 25, 2020 நவமி - வளர்பிறை புரட்டாசி 9, வெள்ளி
Thursday, September 24, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை புரட்டாசி 8, வியாழன்
Wednesday, September 23, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை புரட்டாசி 7, புதன்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Thursday, October 8, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 22, வியாழன்
Saturday, September 19, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை புரட்டாசி 3, சனி

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி
Monday, October 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, திங்கள்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Monday, October 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, திங்கள்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Monday, October 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, திங்கள்

காமராஜர் நினைவு நாள்

காமராஜர் நினைவு நாள்
Friday, October 2, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 16, வெள்ளி

காந்தி ஜெயந்தி

காந்தி ஜெயந்தி
Friday, October 2, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 16, வெள்ளி

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Thursday, October 1, 2020 பவுர்ண‌மி புரட்டாசி 15, வியாழன்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Thursday, October 1, 2020 பவுர்ண‌மி புரட்டாசி 15, வியாழன்
Monday, September 21, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை புரட்டாசி 5, திங்கள்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Sunday, September 27, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 11, ஞாயிறு

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Tuesday, September 22, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை புரட்டாசி 6, செவ்வாய்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Sunday, September 20, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை புரட்டாசி 4, ஞாயிறு

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Friday, September 18, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை புரட்டாசி 2, வெள்ளி

மஹாளய அமாவாஸ்யை

மஹாளய அமாவாஸ்யை
Thursday, September 17, 2020 அமாவாசை புரட்டாசி 1, வியாழன்