இன்று வைகாசி 8, ஸ்ரீ விகாரி வருடம்.

பூரட்டாதி

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
28
29
30
1
2
3
4
 
 
 

01

சித்திரை 18
 

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 
5
6
7
8
9
10
11

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 
12
13
14
15
16
17
18

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 
19
20
21
22
23
24
25

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 
26
27
28
29
30
31
1

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
பூரட்டாதி காலண்டர் 2019. பூரட்டாதி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி

வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி
Saturday, November 23, 2019 துவாதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 7, சனி

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Saturday, November 23, 2019 துவாதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 7, சனி
Tuesday, July 9, 2019 அஷ்டமி ஆனி 24, செவ்வாய்
Friday, February 22, 2019 திரிதியை (தேய்பிறை) மாசி 10, வெள்ளி

ஸமார்த்த‌ ஏகாதசி

ஸமார்த்த‌ ஏகாதசி
Friday, November 22, 2019 ஏகாதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 6, வெள்ளி

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Friday, November 22, 2019 ஏகாதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 6, வெள்ளி
Monday, September 2, 2019 சதுர்த்தி ஆவணி 16, திங்கள்
Sunday, September 1, 2019 திரிதியை ஆவணி 15, ஞாயிறு
Monday, July 8, 2019 சப்தமி ஆனி 23, திங்கள்
Thursday, April 18, 2019 சதுர்த்தசி சித்திரை 5, வியாழன்
Wednesday, April 17, 2019 திரயோதசி சித்திரை 4, புதன்
Friday, February 22, 2019 திரிதியை (தேய்பிறை) மாசி 10, வெள்ளி

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Saturday, October 26, 2019 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) ஐப்பசி 9, சனி

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, October 26, 2019 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) ஐப்பசி 9, சனி

நவராத்திரி ஆரம்பம்

நவராத்திரி ஆரம்பம்
Sunday, September 29, 2019 பிரதமை புரட்டாசி 12, ஞாயிறு

மஹாளய அமாவாஸ்யை

மஹாளய அமாவாஸ்யை
Saturday, September 28, 2019 அமாவாசை புரட்டாசி 11, சனி

அமாவாசை

அமாவாசை
Saturday, September 28, 2019 அமாவாசை புரட்டாசி 11, சனி

ஸ்ரீ விநாயக‌ சதுர்த்தி

ஸ்ரீ விநாயக‌ சதுர்த்தி
Monday, September 2, 2019 சதுர்த்தி ஆவணி 16, திங்கள்

ஹிஜிரி வருடப்பிறப்பு

ஹிஜிரி வருடப்பிறப்பு
Sunday, September 1, 2019 திரிதியை ஆவணி 15, ஞாயிறு

கெருட‌ பஞ்சமி

கெருட‌ பஞ்சமி
Monday, August 5, 2019 பஞ்சமி ஆடி 20, திங்கள்

கரிநாள்

கரிநாள்
Monday, August 5, 2019 பஞ்சமி ஆடி 20, திங்கள்
Friday, January 25, 2019 பஞ்சமி (தேய்பிறை) தை 11, வெள்ளி

நண்பர்கள் தினம்

நண்பர்கள் தினம்
Monday, August 5, 2019 பஞ்சமி ஆடி 20, திங்கள்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Monday, July 8, 2019 சப்தமி ஆனி 23, திங்கள்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Wednesday, June 12, 2019 தசமி வைகாசி 29, புதன்

கொடிய‌ நகசு

கொடிய‌ நகசு
Tuesday, June 11, 2019 நவமி வைகாசி 28, செவ்வாய்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Wednesday, May 15, 2019 சூன்ய‌ திதி வைகாசி 1, புதன்

உலக‌ குடும்ப‌ தினம்

உலக‌ குடும்ப‌ தினம்
Wednesday, May 15, 2019 சூன்ய‌ திதி வைகாசி 1, புதன்

பெரிய‌ வியாழன்

பெரிய‌ வியாழன்
Thursday, April 18, 2019 சதுர்த்தசி சித்திரை 5, வியாழன்

மகாவீரவர்த்தமான‌ பகவான் ஜெயந்தி

மகாவீரவர்த்தமான‌ பகவான் ஜெயந்தி
Wednesday, April 17, 2019 திரயோதசி சித்திரை 4, புதன்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Wednesday, April 17, 2019 திரயோதசி சித்திரை 4, புதன்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Friday, February 22, 2019 திரிதியை (தேய்பிறை) மாசி 10, வெள்ளி

குடியரசு தினம்

குடியரசு தினம்
Saturday, January 26, 2019 சஷ்டி (தேய்பிறை) தை 12, சனி