இன்று புரட்டாசி 10, விளம்பி வருடம்.

பூரம்

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
26
27
28
29
30
31
1
 
 
 
 
 
 

01

ஆவணி 16
 
2
3
4
5
6
7
8

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 
9
10
11
12
13
14
15

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 
16
17
18
19
20
21
22

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 
23
24
25
26
27
28
29

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 
30
1
2
3
4
5
6

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
 
 
 

பூரம் காலண்டர்

பூரம் காலண்டர் 2018. பூரம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Sunday, December 16, 2018 நவமி மார்கழி 1, ஞாயிறு
Saturday, December 15, 2018 அஷ்டமி கார்த்திகை 29, சனி
Sunday, November 18, 2018 ஏகாதசி கார்த்திகை 2, ஞாயிறு
Friday, June 8, 2018 தசமி (தேய்பிறை) வைகாசி 25, வெள்ளி
Thursday, June 7, 2018 நவமி (தேய்பிறை) வைகாசி 24, வியாழன்
Sunday, February 18, 2018 திரிதியை மாசி 6, ஞாயிறு

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Monday, November 19, 2018 துவாதசி கார்த்திகை 3, திங்கள்
Friday, May 11, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 28, வெள்ளி

கரிநாள்

கரிநாள்
Monday, November 19, 2018 துவாதசி கார்த்திகை 3, திங்கள்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Monday, October 22, 2018 திரயோதசி ஐப்பசி 5, திங்கள்

மஹாளயபக்ஷாரம்பம்

மஹாளயபக்ஷாரம்பம்
Tuesday, September 25, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 9, செவ்வாய்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Monday, September 24, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) புரட்டாசி 8, திங்கள்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Wednesday, August 29, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 13, புதன்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Tuesday, August 28, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 12, செவ்வாய்
Friday, July 6, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) ஆனி 22, வெள்ளி

உலக‌ தாய்ப்பால் தினம்

உலக‌ தாய்ப்பால் தினம்
Wednesday, August 1, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ஆடி 16, புதன்

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, May 12, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 29, சனி
Saturday, February 17, 2018 துவிதியை மாசி 5, சனி

உலக‌ செவிலியர்கள் தினம்

உலக‌ செவிலியர்கள் தினம்
Saturday, May 12, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 29, சனி

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Sunday, April 15, 2018 அமாவாசை சித்திரை 2, ஞாயிறு
Saturday, March 17, 2018 அமாவாசை ப‌ங்குனி 3, சனி

அமாவாசை

அமாவாசை
Sunday, April 15, 2018 அமாவாசை சித்திரை 2, ஞாயிறு
Saturday, March 17, 2018 அமாவாசை ப‌ங்குனி 3, சனி

தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு

தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு
Sunday, March 18, 2018 பிரதமை ப‌ங்குனி 4, ஞாயிறு

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Saturday, February 17, 2018 துவிதியை மாசி 5, சனி

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Sunday, January 21, 2018 பஞ்சமி தை 8, ஞாயிறு