இன்று வைகாசி 8, ஸ்ரீ விகாரி வருடம்.

பெரிய‌ நகசு

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
28
29
30
1
2
3
4
 
 
 

01

சித்திரை 18
 

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 
5
6
7
8
9
10
11

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 
12
13
14
15
16
17
18

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 
19
20
21
22
23
24
25

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 
26
27
28
29
30
31
1

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
பெரிய‌ நகசு காலண்டர் 2019. பெரிய‌ நகசு க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Friday, December 13, 2019 துவிதியை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 27, வெள்ளி
Friday, November 29, 2019 திரிதியை கார்த்திகை 13, வெள்ளி
Tuesday, October 1, 2019 திரிதியை புரட்டாசி 14, செவ்வாய்
Sunday, September 15, 2019 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 29, ஞாயிறு
Saturday, September 14, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆவணி 28, சனி
Thursday, August 8, 2019 அஷ்டமி ஆடி 23, வியாழன்
Saturday, July 6, 2019 சதுர்த்தி ஆனி 21, சனி
Wednesday, June 12, 2019 தசமி வைகாசி 29, புதன்
Sunday, May 26, 2019 அஷ்டமி (தேய்பிறை) வைகாசி 12, ஞாயிறு
Saturday, April 20, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) சித்திரை 7, சனி
Thursday, February 7, 2019 திரிதியை தை 24, வியாழன்

பரசுராம‌ ஜெயந்தி

பரசுராம‌ ஜெயந்தி
Friday, December 13, 2019 துவிதியை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 27, வெள்ளி

அறிஞர் அண்ணா பிறந்த‌ நாள்

அறிஞர் அண்ணா பிறந்த‌ நாள்
Sunday, September 15, 2019 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 29, ஞாயிறு

கரிநாள்

கரிநாள்
Saturday, September 14, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆவணி 28, சனி

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Saturday, July 6, 2019 சதுர்த்தி ஆனி 21, சனி

ரொகேஷன் ஸண்டே

ரொகேஷன் ஸண்டே
Sunday, May 26, 2019 அஷ்டமி (தேய்பிறை) வைகாசி 12, ஞாயிறு