இன்று சித்திரை 7, விளம்பி வருடம்.

ரோகிணி

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
1
2
3
4
5
6
7

01

ப‌ங்குனி 18
 

02

ப‌ங்குனி 19
 

03

ப‌ங்குனி 20
 

04

ப‌ங்குனி 21
 

05

ப‌ங்குனி 22
 

06

ப‌ங்குனி 23
 

07

ப‌ங்குனி 24
 
8
9
10
11
12
13
14

08

ப‌ங்குனி 25
 

09

ப‌ங்குனி 26
 

10

ப‌ங்குனி 27
 

11

ப‌ங்குனி 28
 

12

ப‌ங்குனி 29
 

13

ப‌ங்குனி 30
 

14

சித்திரை 1
 
15
16
17
18
19
20
21

15

சித்திரை 2
 

16

சித்திரை 3
 

17

சித்திரை 4
 

18

சித்திரை 5
 

19

சித்திரை 6
 

20

சித்திரை 7
 

21

சித்திரை 8
 
22
23
24
25
26
27
28

22

சித்திரை 9
 

23

சித்திரை 10
 

24

சித்திரை 11
 

25

சித்திரை 12
 

26

சித்திரை 13
 

27

சித்திரை 14
 

28

சித்திரை 15
 
29
30
1
2
3
4
5

29

சித்திரை 16
 

30

சித்திரை 17
 
 
 
 
 
 

ரோகிணி காலண்டர்

ரோகிணி காலண்டர் 2018. ரோகிணி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Sunday, November 11, 2018 சதுர்த்தி ஐப்பசி 25, ஞாயிறு

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, November 11, 2018 சதுர்த்தி ஐப்பசி 25, ஞாயிறு
Friday, May 4, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) சித்திரை 21, வெள்ளி
Sunday, February 11, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) தை 29, ஞாயிறு
Saturday, November 10, 2018 திரிதியை ஐப்பசி 25, சனி
Monday, August 20, 2018 தசமி ஆவணி 4, திங்கள்
Friday, June 29, 2018 அதிதி ஆனி 15, வெள்ளி
Thursday, June 28, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆனி 14, வியாழன்
Sunday, April 8, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 25, ஞாயிறு
Saturday, March 10, 2018 நவமி (தேய்பிறை) மாசி 26, சனி
Saturday, February 10, 2018 தசமி (தேய்பிறை) தை 28, சனி

கரிநாள்

கரிநாள்
Monday, October 15, 2018 சப்தமி புரட்டாசி 29, திங்கள்
Thursday, July 26, 2018 சதுர்த்தசி ஆடி 10, வியாழன்
Thursday, May 31, 2018 துவிதியை வைகாசி 17, வியாழன்
Monday, January 15, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) தை 2, திங்கள்
Sunday, January 14, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 1, ஞாயிறு

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, October 15, 2018 சப்தமி புரட்டாசி 29, திங்கள்
Sunday, February 11, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) தை 29, ஞாயிறு

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Sunday, October 14, 2018 சஷ்டி புரட்டாசி 28, ஞாயிறு

நந்த‌ நவமி

நந்த‌ நவமி
Tuesday, September 18, 2018 நவமி புரட்டாசி 2, செவ்வாய்

தந்தை பெரியார் பிறந்த‌ நாள்

தந்தை பெரியார் பிறந்த‌ நாள்
Monday, September 17, 2018 சூன்ய‌ திதி புரட்டாசி 1, திங்கள்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Tuesday, August 21, 2018 ஏகாதசி ஆவணி 5, செவ்வாய்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Wednesday, July 25, 2018 திரயோதசி ஆடி 9, புதன்
Sunday, January 14, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 1, ஞாயிறு

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, May 5, 2018 அதிதி சித்திரை 22, சனி

உலக‌ சுகாதார‌ தினம்

உலக‌ சுகாதார‌ தினம்
Saturday, April 7, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 24, சனி

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Sunday, February 11, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) தை 29, ஞாயிறு

திருவள்ளுவர் தினம்

திருவள்ளுவர் தினம்
Monday, January 15, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) தை 2, திங்கள்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Monday, January 15, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) தை 2, திங்கள்

பொங்கல் திருநாள்

பொங்கல் திருநாள்
Sunday, January 14, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 1, ஞாயிறு