Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

வைகாசி மாதம் 2021

வைகாசி மாத‌ காலண்டர். Calendar sheets for the month of Vaikasi of Tamil Calendar. Find and download these Vaikasi(வைகாசி) monthly calendar sheets or share it with your friends. வைகாசி மாத‌ நாள்காட்டி தமிழ் காலண்டர்

வைகாசி மாத‌ காலண்டர். Calendar sheets for the month of Vaikasi of Tamil Calendar. Find and download these Vaikasi(வைகாசி) monthly calendar sheets or share it with your friends. வைகாசி மாத‌ நாள்காட்டி தமிழ் காலண்டர்

வைகாசி காலண்டர் 2021. வைகாசி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
சுபமுகூர்த்தம்
Monday, June 14, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை வைகாசி 31, திங்கள்
Sunday, June 13, 2021 திரிதியை - வளர்பிறை வைகாசி 30, ஞாயிறு
Friday, June 4, 2021 தசமி (தேய்பிறை) வைகாசி 21, வெள்ளி
Friday, May 28, 2021 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) வைகாசி 14, வெள்ளி
Monday, May 24, 2021 திரயோதசி - வளர்பிறை வைகாசி 10, திங்கள்
Sunday, May 23, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை வைகாசி 9, ஞாயிறு
Monday, May 17, 2021 சஷ்டி - வளர்பிறை வைகாசி 3, திங்கள்
சதுர்த்தி விரதம்
Monday, June 14, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை வைகாசி 31, திங்கள்
Saturday, May 15, 2021 சூன்ய‌ திதி வைகாசி 1, சனி
திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, June 12, 2021 துவிதியை - வளர்பிறை வைகாசி 29, சனி
சந்திர‌ தரிசனம்
Saturday, June 12, 2021 துவிதியை - வளர்பிறை வைகாசி 29, சனி
Friday, June 11, 2021 பிரதமை - வளர்பிறை வைகாசி 28, வெள்ளி
Wednesday, June 9, 2021 அதிதி வைகாசி 26, புதன்
Thursday, May 27, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) வைகாசி 13, வியாழன்
Thursday, May 20, 2021 நவமி - வளர்பிறை வைகாசி 6, வியாழன்
Wednesday, May 19, 2021 அஷ்டமி - வளர்பிறை வைகாசி 5, புதன்
Tuesday, May 18, 2021 சப்தமி - வளர்பிறை வைகாசி 4, செவ்வாய்
சர்வ‌ அமாவாசை
Thursday, June 10, 2021 அமாவாசை வைகாசி 27, வியாழன்
மாத‌ சிவராத்திரி
Tuesday, June 8, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை வைகாசி 25, செவ்வாய்
கார்த்திகை விரதம்
Tuesday, June 8, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை வைகாசி 25, செவ்வாய்
பிரதோசம்
Monday, June 7, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 24, திங்கள்
Monday, May 24, 2021 திரயோதசி - வளர்பிறை வைகாசி 10, திங்கள்
சிறிய‌ நகசு
Monday, June 7, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 24, திங்கள்
Sunday, June 6, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 23, ஞாயிறு
Thursday, June 3, 2021 நவமி (தேய்பிறை) வைகாசி 20, வியாழன்
Sunday, May 16, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை வைகாசி 2, ஞாயிறு
சர்வ‌ ஏகாதசி
Sunday, June 6, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 23, ஞாயிறு
Saturday, May 22, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை வைகாசி 8, சனி
உலக‌ சுற்றுச்சூழல் தினம்
Saturday, June 5, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை வைகாசி 22, சனி
வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Friday, June 4, 2021 தசமி (தேய்பிறை) வைகாசி 21, வெள்ளி
பெரிய‌ நகசு
Wednesday, June 2, 2021 அஷ்டமி - தேய்பிறை வைகாசி 19, புதன்
ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Tuesday, June 1, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) வைகாசி 18, செவ்வாய்
Monday, May 17, 2021 சஷ்டி - வளர்பிறை வைகாசி 3, திங்கள்
திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Monday, May 31, 2021 சஷ்டி (தேய்பிறை) வைகாசி 17, திங்கள்
கரிநாள்
Monday, May 31, 2021 சஷ்டி (தேய்பிறை) வைகாசி 17, திங்கள்
Sunday, May 30, 2021 பஞ்சமி (தேய்பிறை) வைகாசி 16, ஞாயிறு
Friday, May 21, 2021 தசமி - வளர்பிறை வைகாசி 7, வெள்ளி
திருத்துவ‌ ஞாயிறு
Sunday, May 30, 2021 பஞ்சமி (தேய்பிறை) வைகாசி 16, ஞாயிறு
சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Saturday, May 29, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை வைகாசி 15, சனி
ஸ்ம்பத் கௌரீ விரதம்
Wednesday, May 26, 2021 பவுர்ண‌மி வைகாசி 12, புதன்
புத்த‌ பூர்ணிமா
Wednesday, May 26, 2021 பவுர்ண‌மி வைகாசி 12, புதன்
அர்த்த‌நாரீஸ்வரர் விரதம்
Wednesday, May 26, 2021 பவுர்ண‌மி வைகாசி 12, புதன்
வைகாசி விசாகம்
Tuesday, May 25, 2021 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை வைகாசி 11, செவ்வாய்
நரசிம்ம‌ ஜெயந்தி
Tuesday, May 25, 2021 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை வைகாசி 11, செவ்வாய்
பரசுராம‌ துவாதசி
Sunday, May 23, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை வைகாசி 9, ஞாயிறு
ஸ்ரீ வாஸவி ஜெயந்தி
Friday, May 21, 2021 தசமி - வளர்பிறை வைகாசி 7, வெள்ளி
லாவண்ய கௌரி விரதம்
Sunday, May 16, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை வைகாசி 2, ஞாயிறு

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்