Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 7, சார்வரி வருடம்.

ஸ்ரீ விகாரி வருடம் தமிழ் காலண்டர்

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
ஸ்ரீ விகாரி காலண்டர் 2020. ஸ்ரீ விகாரி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Friday, March 27, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை பங்குனி 14, வெள்ளி
Monday, March 23, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை பங்குனி 10, திங்கள்
Wednesday, March 18, 2020 நவமி (தேய்பிறை) பங்குனி 5, புதன்
Tuesday, March 17, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை பங்குனி 4, செவ்வாய்
Monday, March 16, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) பங்குனி 3, திங்கள்
Sunday, March 15, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) பங்குனி 2, ஞாயிறு
Tuesday, March 10, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) மாசி 27, செவ்வாய்
Wednesday, March 4, 2020 நவமி - வளர்பிறை மாசி 21, புதன்
Tuesday, March 3, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை மாசி 20, செவ்வாய்
Monday, March 2, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை மாசி 19, திங்கள்
Monday, February 24, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை மாசி 12, திங்கள்
Saturday, February 22, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை மாசி 10, சனி
Tuesday, February 18, 2020 தசமி (தேய்பிறை) மாசி 6, செவ்வாய்
Monday, February 17, 2020 நவமி (தேய்பிறை) மாசி 5, திங்கள்
Saturday, February 15, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) மாசி 3, சனி
Thursday, February 13, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) மாசி 1, வியாழன்
Monday, February 10, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) தை 27, திங்கள்
Sunday, February 9, 2020 பவுர்ண‌மி தை 26, ஞாயிறு
Tuesday, February 4, 2020 தசமி - வளர்பிறை தை 21, செவ்வாய்
Saturday, February 1, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) தை 18, சனி
Wednesday, January 29, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை தை 15, புதன்
Thursday, January 23, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை தை 9, வியாழன்
Sunday, January 19, 2020 நவமி (தேய்பிறை) தை 5, ஞாயிறு
Saturday, January 18, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை தை 4, சனி
Saturday, January 11, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) மார்கழி 26, சனி
Thursday, January 9, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை மார்கழி 24, வியாழன்
Tuesday, January 7, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 22, செவ்வாய்
Sunday, January 5, 2020 தசமி - வளர்பிறை மார்கழி 20, ஞாயிறு
Saturday, January 4, 2020 நவமி - வளர்பிறை மார்கழி 19, சனி
Thursday, January 2, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை மார்கழி 17, வியாழன்
Monday, April 13, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) பங்குனி 31, திங்கள்
Wednesday, April 8, 2020 பவுர்ண‌மி பங்குனி 26, புதன்
Friday, April 3, 2020 தசமி - வளர்பிறை பங்குனி 21, வெள்ளி

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Thursday, March 26, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை பங்குனி 13, வியாழன்
Thursday, March 26, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை பங்குனி 13, வியாழன்
Tuesday, February 25, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை மாசி 13, செவ்வாய்
Sunday, January 26, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை தை 12, ஞாயிறு

யுகாதி பண்டிகை

யுகாதி பண்டிகை
Wednesday, March 25, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை பங்குனி 12, புதன்

தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு

தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு
Wednesday, March 25, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை பங்குனி 12, புதன்

அமாவாசை

அமாவாசை
Tuesday, March 24, 2020 அமாவாசை பங்குனி 11, செவ்வாய்
Sunday, February 23, 2020 அமாவாசை மாசி 11, ஞாயிறு
Friday, January 24, 2020 அமாவாசை தை 10, வெள்ளி

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Sunday, March 22, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 9, ஞாயிறு

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, March 22, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 9, ஞாயிறு
Friday, March 13, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை மாசி 30, வெள்ளி
Thursday, March 12, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) மாசி 29, வியாழன்
Friday, March 6, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை மாசி 23, வெள்ளி
Thursday, March 5, 2020 தசமி - வளர்பிறை மாசி 22, வியாழன்
Wednesday, February 26, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை மாசி 14, புதன்
Friday, February 21, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) மாசி 9, வெள்ளி
Thursday, February 20, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) மாசி 8, வியாழன்
Friday, February 14, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) மாசி 2, வெள்ளி
Wednesday, February 12, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 29, புதன்
Friday, February 7, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை தை 24, வெள்ளி
Wednesday, February 5, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை தை 22, புதன்
Thursday, January 30, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) தை 16, வியாழன்
Monday, January 27, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை தை 13, திங்கள்
Monday, January 20, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை தை 6, திங்கள்
Thursday, April 9, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) பங்குனி 27, வியாழன்
Monday, March 30, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை பங்குனி 17, திங்கள்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Saturday, March 21, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 8, சனி
Saturday, March 7, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை மாசி 24, சனி
Friday, February 21, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) மாசி 9, வெள்ளி
Thursday, February 6, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை தை 23, வியாழன்
Wednesday, January 22, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 8, புதன்
Wednesday, January 8, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை மார்கழி 23, புதன்
Sunday, April 5, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை பங்குனி 23, ஞாயிறு

சனிப் பிரதோஷம்

சனிப் பிரதோஷம்
Saturday, March 21, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 8, சனி
Saturday, March 7, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை மாசி 24, சனி

சனி மஹா பிரதோஷம்

சனி மஹா பிரதோஷம்
Saturday, March 21, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 8, சனி
Saturday, March 7, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை மாசி 24, சனி

உலக‌ ஊனமுற்றோர் தினம்

உலக‌ ஊனமுற்றோர் தினம்
Friday, March 20, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை பங்குனி 7, வெள்ளி

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Friday, March 20, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை பங்குனி 7, வெள்ளி
Friday, February 21, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) மாசி 9, வெள்ளி
Saturday, January 25, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை தை 11, சனி

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Friday, March 20, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை பங்குனி 7, வெள்ளி
Wednesday, February 19, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை மாசி 7, புதன்
Wednesday, February 5, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை தை 22, புதன்
Saturday, April 4, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை பங்குனி 22, சனி

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Friday, March 20, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை பங்குனி 7, வெள்ளி
Wednesday, February 19, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை மாசி 7, புதன்
Wednesday, February 5, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை தை 22, புதன்
Tuesday, January 21, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 7, செவ்வாய்
Monday, January 20, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை தை 6, திங்கள்
Monday, January 6, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 21, திங்கள்

கரிநாள்

கரிநாள்
Thursday, March 19, 2020 தசமி (தேய்பிறை) பங்குனி 6, வியாழன்
Saturday, February 29, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை மாசி 17, சனி
Friday, February 28, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை மாசி 16, வெள்ளி
Thursday, February 27, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை மாசி 15, வியாழன்
Friday, January 31, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) தை 17, வெள்ளி
Saturday, January 25, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை தை 11, சனி
Friday, January 17, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) தை 3, வெள்ளி
Thursday, January 16, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) தை 2, வியாழன்
Wednesday, April 1, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை பங்குனி 19, புதன்
Saturday, March 28, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை பங்குனி 15, சனி

காரடையான் நோன்பு

காரடையான் நோன்பு
Saturday, March 14, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) பங்குனி 1, சனி

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Thursday, March 12, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) மாசி 29, வியாழன்
Wednesday, February 12, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 29, புதன்
Monday, January 13, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 28, திங்கள்
Saturday, April 11, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை பங்குனி 29, சனி

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Wednesday, March 11, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) மாசி 28, புதன்
Monday, January 27, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை தை 13, திங்கள்

ஹோலிப் பண்டிகை

ஹோலிப் பண்டிகை
Monday, March 9, 2020 பவுர்ண‌மி மாசி 26, திங்கள்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Monday, March 9, 2020 பவுர்ண‌மி மாசி 26, திங்கள்
Saturday, February 8, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை தை 25, சனி
Friday, January 10, 2020 பவுர்ண‌மி மார்கழி 25, வெள்ளி
Tuesday, April 7, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை பங்குனி 25, செவ்வாய்

காம‌ தகனம்

காம‌ தகனம்
Monday, March 9, 2020 பவுர்ண‌மி மாசி 26, திங்கள்

மாசி மகம்

மாசி மகம்
Sunday, March 8, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை மாசி 25, ஞாயிறு

உலக‌ மகளிர் தினம்

உலக‌ மகளிர் தினம்
Sunday, March 8, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை மாசி 25, ஞாயிறு

ஸமார்த்த‌ ஏகாதசி

ஸமார்த்த‌ ஏகாதசி
Thursday, March 5, 2020 தசமி - வளர்பிறை மாசி 22, வியாழன்
Monday, January 20, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை தை 6, திங்கள்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Thursday, March 5, 2020 தசமி - வளர்பிறை மாசி 22, வியாழன்
Sunday, January 26, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை தை 12, ஞாயிறு

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Sunday, March 1, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மாசி 18, ஞாயிறு
Sunday, February 16, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை மாசி 4, ஞாயிறு
Tuesday, February 11, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) தை 28, செவ்வாய்
Friday, January 31, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) தை 17, வெள்ளி
Tuesday, January 21, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 7, செவ்வாய்
Monday, January 20, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை தை 6, திங்கள்
Sunday, January 12, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 27, ஞாயிறு
Sunday, March 29, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை பங்குனி 16, ஞாயிறு

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Sunday, March 1, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மாசி 18, ஞாயிறு
Monday, February 3, 2020 நவமி (தேய்பிறை) தை 20, திங்கள்
Monday, January 6, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 21, திங்கள்
Saturday, March 28, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை பங்குனி 15, சனி

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Saturday, February 29, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை மாசி 17, சனி
Wednesday, January 1, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மார்கழி 16, புதன்
Monday, March 30, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை பங்குனி 17, திங்கள்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Thursday, February 27, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை மாசி 15, வியாழன்
Tuesday, January 28, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை தை 14, செவ்வாய்
Saturday, March 28, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை பங்குனி 15, சனி

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Sunday, February 23, 2020 அமாவாசை மாசி 11, ஞாயிறு

மஹா சிவராத்திரி

மஹா சிவராத்திரி
Friday, February 21, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) மாசி 9, வெள்ளி

உலக‌ காதலர் தினம்

உலக‌ காதலர் தினம்
Friday, February 14, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) மாசி 2, வெள்ளி

தைப்பூசம்

தைப்பூசம்
Saturday, February 8, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை தை 25, சனி

அண்ணாத்துரை நினைவு நாள்

அண்ணாத்துரை நினைவு நாள்
Monday, February 3, 2020 நவமி (தேய்பிறை) தை 20, திங்கள்

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்
Sunday, February 2, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை தை 19, ஞாயிறு

காந்திஜி அமரத்துவ‌ நாள்

காந்திஜி அமரத்துவ‌ நாள்
Thursday, January 30, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) தை 16, வியாழன்

குடியரசு தினம்

குடியரசு தினம்
Sunday, January 26, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை தை 12, ஞாயிறு

வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி

வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி
Tuesday, January 21, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 7, செவ்வாய்

எம்.ஜி.ஆர் பிறந்த‌ நாள்

எம்.ஜி.ஆர் பிறந்த‌ நாள்
Friday, January 17, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) தை 3, வெள்ளி

உழவர் திருநாள்

உழவர் திருநாள்
Friday, January 17, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) தை 3, வெள்ளி

மாட்டுப் பொங்கல்

மாட்டுப் பொங்கல்
Thursday, January 16, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) தை 2, வியாழன்

திருவள்ளுவர் தினம்

திருவள்ளுவர் தினம்
Thursday, January 16, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) தை 2, வியாழன்

பொங்கல் திருநாள்

பொங்கல் திருநாள்
Wednesday, January 15, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) தை 1, புதன்

இராணுவ‌ தினம்

இராணுவ‌ தினம்
Wednesday, January 15, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) தை 1, புதன்

போகிப் பண்டிகை

போகிப் பண்டிகை
Tuesday, January 14, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை மார்கழி 29, செவ்வாய்

விவேகான‌ந்தர் பிறந்த‌ தினம்

விவேகான‌ந்தர் பிறந்த‌ தினம்
Sunday, January 12, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 27, ஞாயிறு

வீரபாண்டிய‌ கட்டபொம்மன் பிறந்த‌ நாள்

வீரபாண்டிய‌ கட்டபொம்மன் பிறந்த‌ நாள்
Friday, January 3, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை மார்கழி 18, வெள்ளி

ஆங்கில‌ வருட‌ பிறப்பு

ஆங்கில‌ வருட‌ பிறப்பு
Wednesday, January 1, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மார்கழி 16, புதன்

ஈஸ்டர் டே

ஈஸ்டர் டே
Sunday, April 12, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) பங்குனி 30, ஞாயிறு

புனித‌ வெள்ளி

புனித‌ வெள்ளி
Friday, April 10, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) பங்குனி 28, வெள்ளி

பெரிய‌ வியாழன்

பெரிய‌ வியாழன்
Thursday, April 9, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) பங்குனி 27, வியாழன்

மதனச் சதுர்த்தசி

மதனச் சதுர்த்தசி
Tuesday, April 7, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை பங்குனி 25, செவ்வாய்

உலக‌ சுகாதார‌ தினம்

உலக‌ சுகாதார‌ தினம்
Tuesday, April 7, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை பங்குனி 25, செவ்வாய்

மகாவீரவர்த்தமான‌ பகவான் ஜெயந்தி

மகாவீரவர்த்தமான‌ பகவான் ஜெயந்தி
Monday, April 6, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை பங்குனி 24, திங்கள்

பங்குனி உத்திரம்

பங்குனி உத்திரம்
Monday, April 6, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை பங்குனி 24, திங்கள்

உலக‌ கடல் தினம்

உலக‌ கடல் தினம்
Sunday, April 5, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை பங்குனி 23, ஞாயிறு

ஸ்ரீ ராம‌ நவமி

ஸ்ரீ ராம‌ நவமி
Thursday, April 2, 2020 நவமி - வளர்பிறை பங்குனி 20, வியாழன்

ஸந்தான‌ ஸப்தமி

ஸந்தான‌ ஸப்தமி
Tuesday, March 31, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை பங்குனி 18, செவ்வாய்

வஸந்த‌ பஞ்சமி

வஸந்த‌ பஞ்சமி
Sunday, March 29, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை பங்குனி 16, ஞாயிறு