இன்று கார்த்திகை 25, விளம்பி வருடம்.

ஹேவிளம்பி

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

கார்த்திகை 15
 
2
3
4
5
6
7
8

02

கார்த்திகை 16
 

03

கார்த்திகை 17
 

04

கார்த்திகை 18
 

05

கார்த்திகை 19
 

06

கார்த்திகை 20
 

07

கார்த்திகை 21
 

08

கார்த்திகை 22
 
9
10
11
12
13
14
15

09

கார்த்திகை 23
 

10

கார்த்திகை 24
 

11

கார்த்திகை 25
 

12

கார்த்திகை 26
 

13

கார்த்திகை 27
 

14

கார்த்திகை 28
 

15

கார்த்திகை 29
 
16
17
18
19
20
21
22

16

மார்கழி 1
 

17

மார்கழி 2
 

18

மார்கழி 3
 

19

மார்கழி 4
 

20

மார்கழி 5
 

21

மார்கழி 6
 

22

மார்கழி 7
 
23
24
25
26
27
28
29

23

மார்கழி 8
 

24

மார்கழி 9
 

25

மார்கழி 10
 

26

மார்கழி 11
 

27

மார்கழி 12
 

28

மார்கழி 13
 

29

மார்கழி 14
 
30
31
1
2
3
4
5

30

மார்கழி 15
 

31

மார்கழி 16
 
 
 
 
 
 
ஹேவிளம்பி காலண்டர் 2018. ஹேவிளம்பி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Friday, April 13, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 30, வெள்ளி
Wednesday, March 14, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) மாசி 30, புதன்
Tuesday, February 27, 2018 திரயோதசி மாசி 15, செவ்வாய்
Tuesday, February 13, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) மாசி 1, செவ்வாய்
Monday, January 29, 2018 திரயோதசி தை 16, திங்கள்
Sunday, January 14, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 1, ஞாயிறு

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Friday, April 13, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 30, வெள்ளி
Thursday, April 12, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 29, வியாழன்
Monday, April 9, 2018 நவமி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 26, திங்கள்
Sunday, February 11, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) தை 29, ஞாயிறு
Thursday, February 8, 2018 அதிதி தை 26, வியாழன்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Thursday, April 12, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 29, வியாழன்
Tuesday, March 27, 2018 ஏகாதசி ப‌ங்குனி 13, செவ்வாய்
Tuesday, March 13, 2018 அதிதி மாசி 29, செவ்வாய்
Monday, February 26, 2018 திதித்துவயம் மாசி 14, திங்கள்
Sunday, February 11, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) தை 29, ஞாயிறு
Saturday, January 27, 2018 ஏகாதசி தை 14, சனி

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Thursday, April 12, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 29, வியாழன்
Tuesday, March 27, 2018 ஏகாதசி ப‌ங்குனி 13, செவ்வாய்
Wednesday, April 11, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 28, புதன்
Friday, April 6, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 23, வெள்ளி
Wednesday, April 4, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 21, புதன்
Wednesday, March 28, 2018 துவாதசி ப‌ங்குனி 14, புதன்
Friday, March 16, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 2, வெள்ளி
Sunday, March 11, 2018 தசமி (தேய்பிறை) மாசி 27, ஞாயிறு
Friday, March 9, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) மாசி 25, வெள்ளி
Wednesday, March 7, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) மாசி 23, புதன்
Saturday, March 3, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மாசி 19, சனி
Friday, March 2, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) மாசி 18, வெள்ளி
Sunday, February 25, 2018 தசமி மாசி 13, ஞாயிறு
Saturday, February 24, 2018 நவமி மாசி 12, சனி
Tuesday, February 20, 2018 பஞ்சமி மாசி 8, செவ்வாய்
Sunday, February 18, 2018 திரிதியை மாசி 6, ஞாயிறு
Friday, February 16, 2018 பிரதமை மாசி 4, வெள்ளி
Monday, February 12, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 30, திங்கள்
Saturday, February 10, 2018 தசமி (தேய்பிறை) தை 28, சனி
Friday, February 9, 2018 நவமி (தேய்பிறை) தை 27, வெள்ளி
Tuesday, February 6, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) தை 24, செவ்வாய்
Thursday, February 1, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) தை 19, வியாழன்
Saturday, January 20, 2018 சதுர்த்தி தை 7, சனி
Thursday, January 11, 2018 தசமி (தேய்பிறை) மார்கழி 27, வியாழன்
Wednesday, January 10, 2018 நவமி (தேய்பிறை) மார்கழி 26, புதன்
Monday, January 8, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) மார்கழி 24, திங்கள்
Sunday, January 7, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) மார்கழி 23, ஞாயிறு
Saturday, January 6, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) மார்கழி 22, சனி
Thursday, January 4, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 20, வியாழன்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Tuesday, April 10, 2018 தசமி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 27, செவ்வாய்
Tuesday, March 13, 2018 அதிதி மாசி 29, செவ்வாய்
Wednesday, February 14, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) மாசி 2, புதன்
Thursday, January 18, 2018 துவிதியை தை 5, வியாழன்

கொடிய‌ நகசு

கொடிய‌ நகசு
Tuesday, April 10, 2018 தசமி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 27, செவ்வாய்

அஷ்டமி

அஷ்டமி
Sunday, April 8, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 25, ஞாயிறு
Saturday, March 24, 2018 அஷ்டமி ப‌ங்குனி 10, சனி
Saturday, March 10, 2018 நவமி (தேய்பிறை) மாசி 26, சனி
Friday, February 23, 2018 அஷ்டமி மாசி 11, வெள்ளி
Thursday, February 8, 2018 அதிதி தை 26, வியாழன்
Thursday, January 25, 2018 நவமி தை 12, வியாழன்
Tuesday, January 9, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) மார்கழி 25, செவ்வாய்

உலக‌ சுகாதார‌ தினம்

உலக‌ சுகாதார‌ தினம்
Saturday, April 7, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 24, சனி

வராக‌ ஜெயந்தி

வராக‌ ஜெயந்தி
Thursday, April 5, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 22, வியாழன்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Tuesday, April 3, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 20, செவ்வாய்
Monday, March 5, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) மாசி 21, திங்கள்
Saturday, February 3, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 21, சனி
Friday, January 5, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) மார்கழி 21, வெள்ளி

கரிநாள்

கரிநாள்
Monday, April 2, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 19, திங்கள்
Thursday, March 29, 2018 திரயோதசி ப‌ங்குனி 15, வியாழன்
Tuesday, March 20, 2018 திரிதியை ப‌ங்குனி 6, செவ்வாய்
Thursday, March 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மாசி 17, வியாழன்
Wednesday, February 28, 2018 சதுர்த்தசி மாசி 16, புதன்
Tuesday, February 27, 2018 திரயோதசி மாசி 15, செவ்வாய்
Tuesday, January 30, 2018 சதுர்த்தசி தை 17, செவ்வாய்
Wednesday, January 24, 2018 அஷ்டமி தை 11, புதன்
Tuesday, January 16, 2018 அமாவாசை தை 3, செவ்வாய்
Monday, January 15, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) தை 2, திங்கள்
Sunday, January 14, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 1, ஞாயிறு

ஈஸ்டர் டே

ஈஸ்டர் டே
Sunday, April 1, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 18, ஞாயிறு

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Saturday, March 31, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ப‌ங்குனி 17, சனி
Thursday, March 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மாசி 17, வியாழன்
Wednesday, January 31, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) தை 18, புதன்
Monday, January 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மார்கழி 17, திங்கள்

மதனச் சதுர்த்தசி

மதனச் சதுர்த்தசி
Friday, March 30, 2018 சதுர்த்தசி ப‌ங்குனி 16, வெள்ளி

புனித‌ வெள்ளி

புனித‌ வெள்ளி
Friday, March 30, 2018 சதுர்த்தசி ப‌ங்குனி 16, வெள்ளி

பங்குனி உத்திரம்

பங்குனி உத்திரம்
Friday, March 30, 2018 சதுர்த்தசி ப‌ங்குனி 16, வெள்ளி

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Friday, March 30, 2018 சதுர்த்தசி ப‌ங்குனி 16, வெள்ளி
Monday, March 26, 2018 தசமி ப‌ங்குனி 12, திங்கள்
Monday, March 19, 2018 துவிதியை ப‌ங்குனி 5, திங்கள்
Thursday, March 15, 2018 சூன்ய‌ திதி ப‌ங்குனி 1, வியாழன்
Thursday, March 8, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) மாசி 24, வியாழன்
Monday, March 5, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) மாசி 21, திங்கள்
Sunday, March 4, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) மாசி 20, ஞாயிறு
Monday, February 26, 2018 திதித்துவயம் மாசி 14, திங்கள்
Monday, February 19, 2018 சதுர்த்தி மாசி 7, திங்கள்
Sunday, February 11, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) தை 29, ஞாயிறு
Wednesday, February 7, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) தை 25, புதன்
Monday, February 5, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) தை 23, திங்கள்
Sunday, February 4, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) தை 22, ஞாயிறு
Sunday, January 28, 2018 துவாதசி தை 15, ஞாயிறு
Monday, January 22, 2018 சஷ்டி தை 9, திங்கள்
Friday, January 19, 2018 திரிதியை தை 6, வெள்ளி

மகாவீரவர்த்தமான‌ பகவான் ஜெயந்தி

மகாவீரவர்த்தமான‌ பகவான் ஜெயந்தி
Thursday, March 29, 2018 திரயோதசி ப‌ங்குனி 15, வியாழன்

பெரிய‌ வியாழன்

பெரிய‌ வியாழன்
Thursday, March 29, 2018 திரயோதசி ப‌ங்குனி 15, வியாழன்

ஸ்ரீ ராம‌ நவமி

ஸ்ரீ ராம‌ நவமி
Sunday, March 25, 2018 நவமி ப‌ங்குனி 11, ஞாயிறு

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Friday, March 23, 2018 சப்தமி ப‌ங்குனி 9, வெள்ளி
Wednesday, February 21, 2018 சஷ்டி மாசி 9, புதன்
Tuesday, January 23, 2018 சப்தமி தை 10, செவ்வாய்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Thursday, March 22, 2018 திதித்துவயம் ப‌ங்குனி 8, வியாழன்
Thursday, February 22, 2018 சப்தமி மாசி 10, வியாழன்
Friday, January 26, 2018 தசமி தை 13, வெள்ளி

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Wednesday, March 21, 2018 சதுர்த்தி ப‌ங்குனி 7, புதன்
Sunday, January 21, 2018 பஞ்சமி தை 8, ஞாயிறு

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Monday, March 19, 2018 துவிதியை ப‌ங்குனி 5, திங்கள்
Saturday, February 17, 2018 துவிதியை மாசி 5, சனி

தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு

தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு
Sunday, March 18, 2018 பிரதமை ப‌ங்குனி 4, ஞாயிறு

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Saturday, March 17, 2018 அமாவாசை ப‌ங்குனி 3, சனி
Thursday, February 15, 2018 அமாவாசை மாசி 3, வியாழன்

அமாவாசை

அமாவாசை
Saturday, March 17, 2018 அமாவாசை ப‌ங்குனி 3, சனி
Thursday, February 15, 2018 அமாவாசை மாசி 3, வியாழன்
Tuesday, January 16, 2018 அமாவாசை தை 3, செவ்வாய்

காரடையான் நோன்பு

காரடையான் நோன்பு
Wednesday, March 14, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) மாசி 30, புதன்

சீதா தேவி விரதம்

சீதா தேவி விரதம்
Monday, March 12, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) மாசி 28, திங்கள்

உலக‌ மகளிர் தினம்

உலக‌ மகளிர் தினம்
Thursday, March 8, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) மாசி 24, வியாழன்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Tuesday, March 6, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) மாசி 22, செவ்வாய்
Thursday, January 25, 2018 நவமி தை 12, வியாழன்

ஹோலிப் பண்டிகை

ஹோலிப் பண்டிகை
Thursday, March 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மாசி 17, வியாழன்

மாசி மகம்

மாசி மகம்
Thursday, March 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மாசி 17, வியாழன்

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, February 17, 2018 துவிதியை மாசி 5, சனி
Saturday, February 3, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 21, சனி

மஹா சிவராத்திரி

மஹா சிவராத்திரி
Tuesday, February 13, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) மாசி 1, செவ்வாய்

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்
Friday, February 2, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) தை 20, வெள்ளி

தைப்பூசம்

தைப்பூசம்
Wednesday, January 31, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) தை 18, புதன்

சந்திர‌ கிரகணம் (Lunar Eclipse)

சந்திர‌ கிரகணம் (Lunar Eclipse)
Wednesday, January 31, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) தை 18, புதன்

சர்வோதயா நாள்

சர்வோதயா நாள்
Tuesday, January 30, 2018 சதுர்த்தசி தை 17, செவ்வாய்

காந்திஜி அமரத்துவ‌ நாள்

காந்திஜி அமரத்துவ‌ நாள்
Tuesday, January 30, 2018 சதுர்த்தசி தை 17, செவ்வாய்

குடியரசு தினம்

குடியரசு தினம்
Friday, January 26, 2018 தசமி தை 13, வெள்ளி

எம்.ஜி.ஆர் பிறந்த‌ நாள்

எம்.ஜி.ஆர் பிறந்த‌ நாள்
Wednesday, January 17, 2018 பிரதமை தை 4, புதன்

உழவர் திருநாள்

உழவர் திருநாள்
Tuesday, January 16, 2018 அமாவாசை தை 3, செவ்வாய்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Monday, January 15, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) தை 2, திங்கள்

திருவள்ளுவர் தினம்

திருவள்ளுவர் தினம்
Monday, January 15, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) தை 2, திங்கள்

பொங்கல் திருநாள்

பொங்கல் திருநாள்
Sunday, January 14, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 1, ஞாயிறு

போகிப் பண்டிகை

போகிப் பண்டிகை
Saturday, January 13, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 29, சனி

விவேகான‌ந்தர் பிறந்த‌ தினம்

விவேகான‌ந்தர் பிறந்த‌ தினம்
Friday, January 12, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 28, வெள்ளி

இளைஞர் தினம்

இளைஞர் தினம்
Friday, January 12, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 28, வெள்ளி

வீரபாண்டிய‌ கட்டபொம்மன் பிறந்த‌ நாள்

வீரபாண்டிய‌ கட்டபொம்மன் பிறந்த‌ நாள்
Wednesday, January 3, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) மார்கழி 19, புதன்

ஆருத்திரா தரிசனம்

ஆருத்திரா தரிசனம்
Tuesday, January 2, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) மார்கழி 18, செவ்வாய்
Monday, January 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மார்கழி 17, திங்கள்

ஆங்கில‌ வருட‌ பிறப்பு

ஆங்கில‌ வருட‌ பிறப்பு
Monday, January 1, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மார்கழி 17, திங்கள்