ஆவணி தமிழ் காலண்டர்| Tamil Daily Calendar
இன்று ஆவணி 3, விளம்பி வருடம்.

ஆவணி

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
29
30
31
1
2
3
4
 
 
 

01

ஆடி 16
 

02

ஆடி 17
 

03

ஆடி 18
 

04

ஆடி 19
 
5
6
7
8
9
10
11

05

ஆடி 20
 

06

ஆடி 21
 

07

ஆடி 22
 

08

ஆடி 23
 

09

ஆடி 24
 

10

ஆடி 25
 

11

ஆடி 26
 
12
13
14
15
16
17
18

12

ஆடி 27
 

13

ஆடி 28
 

14

ஆடி 29
 

15

ஆடி 30
 

16

ஆடி 31
 

17

ஆவணி 1
 

18

ஆவணி 2
 
19
20
21
22
23
24
25

19

ஆவணி 3
 

20

ஆவணி 4
 

21

ஆவணி 5
 

22

ஆவணி 6
 

23

ஆவணி 7
 

24

ஆவணி 8
 

25

ஆவணி 9
 
26
27
28
29
30
31
1

26

ஆவணி 10
 

27

ஆவணி 11
 

28

ஆவணி 12
 

29

ஆவணி 13
 

30

ஆவணி 14
 

31

ஆவணி 15
 
 

ஆவணி மாத‌ தமிழ் இந்து காலண்டர். Calendar Sheets for the Tamil month Aavani. Refer daily calendar of Tamil Hindu calendar and perform Your spiritual significance in the month of Aavani. Tamil month.Avani Month Calendar This Year. Tamil Aavani month calendar daily sheets for reference.

ஆவணி காலண்டர்

ஆவணி காலண்டர் 2018. ஆவணி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Sunday, September 16, 2018 சப்தமி ஆவணி 31, ஞாயிறு
Monday, September 10, 2018 பிரதமை ஆவணி 25, திங்கள்
Tuesday, September 4, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) ஆவணி 19, செவ்வாய்
Monday, September 3, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) ஆவணி 18, திங்கள்
Saturday, September 1, 2018 சஷ்டி (தேய்பிறை) ஆவணி 16, சனி
Friday, August 31, 2018 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ஆவணி 15, வெள்ளி
Monday, August 27, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆவணி 11, திங்கள்
Monday, August 20, 2018 தசமி ஆவணி 4, திங்கள்
Sunday, August 19, 2018 நவமி ஆவணி 3, ஞாயிறு

அறிஞர் அண்ணா பிறந்த‌ நாள்

அறிஞர் அண்ணா பிறந்த‌ நாள்
Saturday, September 15, 2018 சஷ்டி ஆவணி 30, சனி

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Saturday, September 15, 2018 சஷ்டி ஆவணி 30, சனி

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Friday, September 14, 2018 பஞ்சமி ஆவணி 29, வெள்ளி
Tuesday, August 28, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 12, செவ்வாய்
Friday, August 17, 2018 சூன்ய‌ திதி ஆவணி 1, வெள்ளி

மஹாலெட்சுமி விரதம்

மஹாலெட்சுமி விரதம்
Friday, September 14, 2018 பஞ்சமி ஆவணி 29, வெள்ளி

ரிஷி பஞ்சமி

ரிஷி பஞ்சமி
Friday, September 14, 2018 பஞ்சமி ஆவணி 29, வெள்ளி

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Thursday, September 13, 2018 சதுர்த்தி ஆவணி 28, வியாழன்

ஸ்ரீ விநாயக‌ சதுர்த்தி

ஸ்ரீ விநாயக‌ சதுர்த்தி
Thursday, September 13, 2018 சதுர்த்தி ஆவணி 28, வியாழன்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Wednesday, September 12, 2018 திரிதியை ஆவணி 27, புதன்
Thursday, September 6, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 21, வியாழன்
Thursday, August 30, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) ஆவணி 14, வியாழன்
Wednesday, August 29, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 13, புதன்
Thursday, August 23, 2018 திரயோதசி ஆவணி 7, வியாழன்

ஹிஜிரி வருடப்பிறப்பு

ஹிஜிரி வருடப்பிறப்பு
Wednesday, September 12, 2018 திரிதியை ஆவணி 27, புதன்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Tuesday, September 11, 2018 துவிதியை ஆவணி 26, செவ்வாய்

அமாவாசை

அமாவாசை
Sunday, September 9, 2018 அமாவாசை ஆவணி 24, ஞாயிறு

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Sunday, September 9, 2018 அமாவாசை ஆவணி 24, ஞாயிறு

தேவ‌ மாதா பிறந்த‌ நாள்

தேவ‌ மாதா பிறந்த‌ நாள்
Saturday, September 8, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) ஆவணி 23, சனி

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Saturday, September 8, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) ஆவணி 23, சனி

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Friday, September 7, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 22, வெள்ளி
Thursday, August 23, 2018 திரயோதசி ஆவணி 7, வியாழன்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Thursday, September 6, 2018 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 21, வியாழன்
Wednesday, August 22, 2018 துவாதசி ஆவணி 6, புதன்

ஆசிரியர் தினம்

ஆசிரியர் தினம்
Wednesday, September 5, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 20, புதன்

டாக். இராதாகிருஷ்ண‌ன் பிறந்த‌ நாள்

டாக். இராதாகிருஷ்ண‌ன் பிறந்த‌ நாள்
Wednesday, September 5, 2018 ஏகாதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 20, புதன்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Sunday, September 2, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆவணி 17, ஞாயிறு

கோகுலாஷ்டமி

கோகுலாஷ்டமி
Sunday, September 2, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆவணி 17, ஞாயிறு

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Thursday, August 30, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) ஆவணி 14, வியாழன்

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி
Thursday, August 30, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) ஆவணி 14, வியாழன்

ஆவணி அவிட்டம்

ஆவணி அவிட்டம்
Sunday, August 26, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ஆவணி 10, ஞாயிறு

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Sunday, August 26, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) ஆவணி 10, ஞாயிறு

ஓண‌ம் பண்டிகை

ஓண‌ம் பண்டிகை
Saturday, August 25, 2018 சதுர்த்தசி ஆவணி 9, சனி

கரிநாள்

கரிநாள்
Saturday, August 25, 2018 சதுர்த்தசி ஆவணி 9, சனி
Saturday, August 18, 2018 அஷ்டமி ஆவணி 2, சனி

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Friday, August 24, 2018 அதிதி ஆவணி 8, வெள்ளி

வரலட்சுமி விரதம்

வரலட்சுமி விரதம்
Friday, August 24, 2018 அதிதி ஆவணி 8, வெள்ளி

பக்ரீத் பண்டிகை

பக்ரீத் பண்டிகை
Wednesday, August 22, 2018 துவாதசி ஆவணி 6, புதன்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Wednesday, August 22, 2018 துவாதசி ஆவணி 6, புதன்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Tuesday, August 21, 2018 ஏகாதசி ஆவணி 5, செவ்வாய்

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, August 18, 2018 அஷ்டமி ஆவணி 2, சனி