Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

அமாவாசை

அமாவாசை காலண்டர் 2021. அமாவாசை க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
அமாவாசை
Thursday, February 11, 2021 அமாவாசை தை 29, வியாழன்
Tuesday, January 12, 2021 அமாவாசை மார்கழி 28, செவ்வாய்
Saturday, December 4, 2021 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) கார்த்திகை 18, சனி
Thursday, November 4, 2021 அமாவாசை ஐப்பசி 18, வியாழன்
Wednesday, October 6, 2021 அமாவாசை புரட்டாசி 20, புதன்
Monday, September 6, 2021 அமாவாசை ஆவணி 21, திங்கள்
Sunday, August 8, 2021 அமாவாசை ஆடி 23, ஞாயிறு
Friday, July 9, 2021 அமாவாசை ஆனி 25, வெள்ளி
Tuesday, May 11, 2021 அமாவாசை சித்திரை 28, செவ்வாய்
Sunday, April 11, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை பங்குனி 29, ஞாயிறு
Saturday, March 13, 2021 அமாவாசை மாசி 29, சனி
தை அமாவாசை
Thursday, February 11, 2021 அமாவாசை தை 29, வியாழன்
விவேகான‌ந்தர் பிறந்த‌ தினம்
Tuesday, January 12, 2021 அமாவாசை மார்கழி 28, செவ்வாய்
சர்வ‌ அமாவாசை
Tuesday, January 12, 2021 அமாவாசை மார்கழி 28, செவ்வாய்
Thursday, November 4, 2021 அமாவாசை ஐப்பசி 18, வியாழன்
Monday, September 6, 2021 அமாவாசை ஆவணி 21, திங்கள்
Sunday, August 8, 2021 அமாவாசை ஆடி 23, ஞாயிறு
Friday, July 9, 2021 அமாவாசை ஆனி 25, வெள்ளி
Sunday, April 11, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை பங்குனி 29, ஞாயிறு
மாத‌ சிவராத்திரி
Thursday, November 4, 2021 அமாவாசை ஐப்பசி 18, வியாழன்
தீபாவளி பண்டிகை
Thursday, November 4, 2021 அமாவாசை ஐப்பசி 18, வியாழன்
மஹாளய அமாவாஸ்யை
Wednesday, October 6, 2021 அமாவாசை புரட்டாசி 20, புதன்

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்