இன்று சித்திரை 10, ஸ்ரீ விகாரி வருடம்.

April

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
31
1
2
3
4
5
6
 

01

ப‌ங்குனி 18
 

02

ப‌ங்குனி 19
 

03

ப‌ங்குனி 20
 

04

ப‌ங்குனி 21
 

05

ப‌ங்குனி 22
 

06

ப‌ங்குனி 23
 
7
8
9
10
11
12
13

07

ப‌ங்குனி 24
 

08

ப‌ங்குனி 25
 

09

ப‌ங்குனி 26
 

10

ப‌ங்குனி 27
 

11

ப‌ங்குனி 28
 

12

ப‌ங்குனி 29
 

13

ப‌ங்குனி 30
 
14
15
16
17
18
19
20

14

சித்திரை 1
 

15

சித்திரை 2
 

16

சித்திரை 3
 

17

சித்திரை 4
 

18

சித்திரை 5
 

19

சித்திரை 6
 

20

சித்திரை 7
 
21
22
23
24
25
26
27

21

சித்திரை 8
 

22

சித்திரை 9
 

23

சித்திரை 10
 

24

சித்திரை 11
 

25

சித்திரை 12
 

26

சித்திரை 13
 

27

சித்திரை 14
 
28
29
30
1
2
3
4

28

சித்திரை 15
 

29

சித்திரை 16
 

30

சித்திரை 17
 
 
 
 
 
April காலண்டர் 2019. April க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Tuesday, April 30, 2019 ஏகாதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 17, செவ்வாய்
Monday, April 15, 2019 சூன்ய‌ திதி சித்திரை 2, திங்கள்
Monday, April 1, 2019 துவாதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 18, திங்கள்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Monday, April 29, 2019 தசமி (தேய்பிறை) சித்திரை 16, திங்கள்
Friday, April 26, 2019 சப்தமி (தேய்பிறை) சித்திரை 13, வெள்ளி
Monday, April 22, 2019 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) சித்திரை 9, திங்கள்
Thursday, April 18, 2019 சதுர்த்தசி சித்திரை 5, வியாழன்
Wednesday, April 17, 2019 திரயோதசி சித்திரை 4, புதன்
Friday, April 12, 2019 அஷ்டமி ப‌ங்குனி 29, வெள்ளி
Wednesday, April 10, 2019 திதித்துவயம் ப‌ங்குனி 27, புதன்
Monday, April 1, 2019 துவாதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 18, திங்கள்

கரிநாள்

கரிநாள்
Sunday, April 28, 2019 நவமி (தேய்பிறை) சித்திரை 15, ஞாயிறு
Friday, April 19, 2019 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) சித்திரை 6, வெள்ளி
Tuesday, April 2, 2019 திரயோதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 19, செவ்வாய்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Saturday, April 27, 2019 அஷ்டமி (தேய்பிறை) சித்திரை 14, சனி
Thursday, April 25, 2019 சஷ்டி (தேய்பிறை) சித்திரை 12, வியாழன்
Wednesday, April 24, 2019 பஞ்சமி (தேய்பிறை) சித்திரை 11, புதன்
Tuesday, April 16, 2019 துவாதசி சித்திரை 3, செவ்வாய்
Saturday, April 13, 2019 நவமி ப‌ங்குனி 30, சனி
Friday, April 5, 2019 அதிதி ப‌ங்குனி 22, வெள்ளி

வராக‌ ஜெயந்தி

வராக‌ ஜெயந்தி
Tuesday, April 23, 2019 அதிதி சித்திரை 10, செவ்வாய்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Monday, April 22, 2019 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) சித்திரை 9, திங்கள்

ஈஸ்டர் டே

ஈஸ்டர் டே
Sunday, April 21, 2019 துவிதியை (தேய்பிறை) சித்திரை 8, ஞாயிறு

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Saturday, April 20, 2019 பிரதமை (தேய்பிறை) சித்திரை 7, சனி

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Friday, April 19, 2019 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) சித்திரை 6, வெள்ளி

புனித‌ வெள்ளி

புனித‌ வெள்ளி
Friday, April 19, 2019 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) சித்திரை 6, வெள்ளி

சித்ரா பவுர்ணமி

சித்ரா பவுர்ணமி
Friday, April 19, 2019 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) சித்திரை 6, வெள்ளி

பெரிய‌ வியாழன்

பெரிய‌ வியாழன்
Thursday, April 18, 2019 சதுர்த்தசி சித்திரை 5, வியாழன்

மகாவீரவர்த்தமான‌ பகவான் ஜெயந்தி

மகாவீரவர்த்தமான‌ பகவான் ஜெயந்தி
Wednesday, April 17, 2019 திரயோதசி சித்திரை 4, புதன்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Wednesday, April 17, 2019 திரயோதசி சித்திரை 4, புதன்

தமிழ் வருடப்பிறப்பு

தமிழ் வருடப்பிறப்பு
Sunday, April 14, 2019 சூன்ய‌ திதி சித்திரை 1, ஞாயிறு

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Thursday, April 11, 2019 சப்தமி ப‌ங்குனி 28, வியாழன்

வஸந்த‌ பஞ்சமி

வஸந்த‌ பஞ்சமி
Wednesday, April 10, 2019 திதித்துவயம் ப‌ங்குனி 27, புதன்

நகசு

நகசு
Wednesday, April 10, 2019 திதித்துவயம் ப‌ங்குனி 27, புதன்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Tuesday, April 9, 2019 சதுர்த்தி ப‌ங்குனி 26, செவ்வாய்

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Monday, April 8, 2019 திரிதியை ப‌ங்குனி 25, திங்கள்

உலக‌ சுகாதார‌ தினம்

உலக‌ சுகாதார‌ தினம்
Sunday, April 7, 2019 துவிதியை ப‌ங்குனி 24, ஞாயிறு

தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு

தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு
Saturday, April 6, 2019 பிரதமை ப‌ங்குனி 23, சனி

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Saturday, April 6, 2019 பிரதமை ப‌ங்குனி 23, சனி

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Thursday, April 4, 2019 அமாவாசை ப‌ங்குனி 21, வியாழன்

அமாவாசை

அமாவாசை
Thursday, April 4, 2019 அமாவாசை ப‌ங்குனி 21, வியாழன்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Wednesday, April 3, 2019 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 20, புதன்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Tuesday, April 2, 2019 திரயோதசி (தேய்பிறை) ப‌ங்குனி 19, செவ்வாய்