Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

அனுஷம் சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2021

அனுஷம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். அனுஷம் நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கான‌ 2021 வருட சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள்.

அனுஷம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். அனுஷம் நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கான‌ 2021 வருட சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள்.

English Names: 
Anusham

அனுஷம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். அனுஷம் நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கான‌ 2021 வருட சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள்.

அனுஷம் காலண்டர் 2021. அனுஷம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Sunday, February 21, 2021 அதிதி மாசி 9, ஞாயிறு
Wednesday, September 29, 2021 அஷ்டமி - தேய்பிறை புரட்டாசி 13, புதன்
Tuesday, September 28, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 12, செவ்வாய்
Friday, June 11, 2021 பிரதமை - வளர்பிறை வைகாசி 28, வெள்ளி
Monday, March 22, 2021 நவமி - வளர்பிறை பங்குனி 9, திங்கள்
Sunday, March 21, 2021 அஷ்டமி - வளர்பிறை பங்குனி 8, ஞாயிறு
வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Monday, January 25, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை தை 12, திங்கள்
சுபமுகூர்த்தம்
Monday, January 25, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை தை 12, திங்கள்
Sunday, November 21, 2021 துவிதியை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 5, ஞாயிறு
Monday, October 25, 2021 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 8, திங்கள்
Wednesday, September 1, 2021 தசமி (தேய்பிறை) ஆவணி 16, புதன்
Friday, May 14, 2021 சூன்ய‌ திதி சித்திரை 31, வெள்ளி
ஆருத்திரா தரிசனம்
Monday, December 20, 2021 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 5, திங்கள்
பெரிய‌ நகசு
Monday, December 20, 2021 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 5, திங்கள்
Sunday, November 21, 2021 துவிதியை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 5, ஞாயிறு
பரசுராம‌ ஜெயந்தி
Monday, December 20, 2021 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 5, திங்கள்
நடராஜர் அபிஷேகம்
Monday, December 20, 2021 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 5, திங்கள்
ஆருத்ரா அபிஷேகம்
Sunday, December 19, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) மார்கழி 4, ஞாயிறு
பாஞ்சராத்திர ஜெயந்தி
Tuesday, August 31, 2021 நவமி (தேய்பிறை) ஆவணி 15, செவ்வாய்
சர்வ‌ ஏகாதசி
Wednesday, August 4, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆடி 19, புதன்
ஏகாதசி
Wednesday, August 4, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆடி 19, புதன்
சர்வ‌ அமாவாசை
Friday, July 9, 2021 அமாவாசை ஆனி 25, வெள்ளி
Thursday, June 10, 2021 அமாவாசை வைகாசி 27, வியாழன்
அமாவாசை
Friday, July 9, 2021 அமாவாசை ஆனி 25, வெள்ளி
மாத‌ சிவராத்திரி
Thursday, July 8, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆனி 24, வியாழன்
ரம்ஜான் பண்டிகை
Friday, May 14, 2021 சூன்ய‌ திதி சித்திரை 31, வெள்ளி
அட்சய‌ திரிதியை
Friday, May 14, 2021 சூன்ய‌ திதி சித்திரை 31, வெள்ளி
ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Sunday, April 18, 2021 சஷ்டி - வளர்பிறை சித்திரை 5, ஞாயிறு
வஸந்த‌ பஞ்சமி
Saturday, April 17, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை சித்திரை 4, சனி

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்