Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 7, சார்வரி வருடம்.

அவிட்டம் சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2020

அவிட்டம் நட்சத்திரம் 2020 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். அவிட்டம் நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கான‌ 2020 வருட சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள்.

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 

அவிட்டம் நட்சத்திரம் 2020 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். அவிட்டம் நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்களுக்கான‌ 2020 வருட சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள்.

அவிட்டம் காலண்டர் 2020. அவிட்டம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Tuesday, March 10, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) மாசி 27, செவ்வாய்
Tuesday, November 10, 2020 தசமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 25, செவ்வாய்
Thursday, July 23, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை ஆடி 8, வியாழன்
Saturday, May 2, 2020 நவமி - வளர்பிறை சித்திரை 19, சனி

ஹோலிப் பண்டிகை

ஹோலிப் பண்டிகை
Monday, March 9, 2020 பவுர்ண‌மி மாசி 26, திங்கள்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Monday, March 9, 2020 பவுர்ண‌மி மாசி 26, திங்கள்

காம‌ தகனம்

காம‌ தகனம்
Monday, March 9, 2020 பவுர்ண‌மி மாசி 26, திங்கள்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Wednesday, February 12, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 29, புதன்
Wednesday, November 11, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஐப்பசி 26, புதன்
Wednesday, September 16, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆவணி 31, புதன்
Friday, August 21, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை ஆவணி 5, வெள்ளி

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Wednesday, February 12, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) தை 29, புதன்
Monday, January 13, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 28, திங்கள்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Tuesday, February 11, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) தை 28, செவ்வாய்
Monday, December 7, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 22, திங்கள்

போகிப் பண்டிகை

போகிப் பண்டிகை
Tuesday, January 14, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை மார்கழி 29, செவ்வாய்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Wednesday, October 14, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 28, புதன்
Sunday, April 5, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை பங்குனி 23, ஞாயிறு

நகசு

நகசு
Wednesday, October 14, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 28, புதன்
Friday, June 26, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆனி 12, வெள்ளி

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Tuesday, October 13, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை புரட்டாசி 27, செவ்வாய்
Sunday, May 3, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை சித்திரை 20, ஞாயிறு

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Tuesday, October 13, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை புரட்டாசி 27, செவ்வாய்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Thursday, August 20, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை ஆவணி 4, வியாழன்

நாக‌ சதுர்த்தி

நாக‌ சதுர்த்தி
Friday, July 24, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆடி 9, வெள்ளி

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Friday, July 24, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆடி 9, வெள்ளி

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Friday, June 26, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆனி 12, வெள்ளி

கொடிய‌ நகசு

கொடிய‌ நகசு
Sunday, May 31, 2020 நவமி - வளர்பிறை வைகாசி 18, ஞாயிறு

உலக‌ கடல் தினம்

உலக‌ கடல் தினம்
Sunday, April 5, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை பங்குனி 23, ஞாயிறு