Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 11, சார்வரி வருடம்.

ஆயில்யம் சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2020

ஆயில்யம் நட்சத்திரம் 2020 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். ஆயில்யம் 2020 சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
ஆயில்யம் காலண்டர் 2020. ஆயில்யம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Monday, March 23, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை பங்குனி 10, திங்கள்
Monday, February 24, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை மாசி 12, திங்கள்
Wednesday, January 29, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை தை 15, புதன்
Tuesday, November 24, 2020 தசமி - வளர்பிறை கார்த்திகை 9, செவ்வாய்
Wednesday, September 2, 2020 பவுர்ண‌மி ஆவணி 17, புதன்
Thursday, July 9, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆனி 25, வியாழன்
Sunday, May 17, 2020 தசமி (தேய்பிறை) வைகாசி 4, ஞாயிறு
Saturday, May 16, 2020 நவமி (தேய்பிறை) வைகாசி 3, சனி

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Sunday, March 22, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 9, ஞாயிறு

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, March 22, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 9, ஞாயிறு
Friday, June 12, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) வைகாசி 30, வெள்ளி

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Tuesday, February 25, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை மாசி 13, செவ்வாய்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Tuesday, January 28, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை தை 14, செவ்வாய்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Sunday, December 20, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மார்கழி 5, ஞாயிறு

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Sunday, December 20, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மார்கழி 5, ஞாயிறு

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Monday, November 23, 2020 நவமி - வளர்பிறை கார்த்திகை 8, திங்கள்
Tuesday, October 27, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை ஐப்பசி 11, செவ்வாய்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Wednesday, October 28, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை ஐப்பசி 12, புதன்
Tuesday, September 29, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 13, செவ்வாய்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Thursday, September 3, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆவணி 18, வியாழன்
Saturday, June 13, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை வைகாசி 31, சனி

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி
Friday, August 7, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆடி 23, வெள்ளி

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Friday, August 7, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆடி 23, வெள்ளி

கர்த்தர் ரூபம் மாறிய‌ தினம்

கர்த்தர் ரூபம் மாறிய‌ தினம்
Thursday, August 6, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆடி 22, வியாழன்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Saturday, April 18, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை சித்திரை 5, சனி

கொடிய‌ நகசு

கொடிய‌ நகசு
Saturday, April 18, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை சித்திரை 5, சனி