Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 7, சார்வரி வருடம்.

சித்திரை சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2020

சித்திரை நட்சத்திரம் 2020 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2020 சித்திரை நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 

சித்திரை நட்சத்திரம் 2020 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2020 சித்திரை நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

சித்திரை காலண்டர் 2020. சித்திரை க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Friday, March 27, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை பங்குனி 14, வெள்ளி
Sunday, October 4, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 18, ஞாயிறு
Sunday, January 5, 2020 தசமி - வளர்பிறை மார்கழி 20, ஞாயிறு
Saturday, January 4, 2020 நவமி - வளர்பிறை மார்கழி 19, சனி
Monday, September 7, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ஆவணி 22, திங்கள்
Wednesday, July 15, 2020 தசமி - வளர்பிறை ஆனி 31, புதன்
Tuesday, July 14, 2020 நவமி - வளர்பிறை ஆனி 30, செவ்வாய்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Sunday, March 1, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மாசி 18, ஞாயிறு

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Sunday, March 1, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மாசி 18, ஞாயிறு
Monday, February 3, 2020 நவமி (தேய்பிறை) தை 20, திங்கள்
Saturday, December 26, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 11, சனி
Monday, November 2, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) ஐப்பசி 17, திங்கள்
Monday, October 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, திங்கள்
Wednesday, August 12, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை ஆடி 28, புதன்
Friday, May 22, 2020 அமாவாசை வைகாசி 9, வெள்ளி
Saturday, March 28, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை பங்குனி 15, சனி

அண்ணாத்துரை நினைவு நாள்

அண்ணாத்துரை நினைவு நாள்
Monday, February 3, 2020 நவமி (தேய்பிறை) தை 20, திங்கள்

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்

தேவ‌மாதா பரிசுத்தரான‌ நாள்
Sunday, February 2, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை தை 19, ஞாயிறு

கரிநாள்

கரிநாள்
Saturday, December 26, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 11, சனி
Saturday, March 28, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை பங்குனி 15, சனி

வைகுண்ட‌ ஏகாதசி

வைகுண்ட‌ ஏகாதசி
Friday, December 25, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 10, வெள்ளி

கிறிஸ்துமஸ்

கிறிஸ்துமஸ்
Friday, December 25, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 10, வெள்ளி

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Friday, December 25, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 10, வெள்ளி
Wednesday, June 17, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆனி 3, புதன்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Saturday, November 28, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 13, சனி

கொடிய‌ நகசு

கொடிய‌ நகசு
Saturday, November 28, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 13, சனி

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி
Monday, October 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, திங்கள்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Monday, October 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, திங்கள்

கோகுலாஷ்டமி

கோகுலாஷ்டமி
Tuesday, August 11, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆடி 27, செவ்வாய்

நகசு

நகசு
Wednesday, June 17, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆனி 3, புதன்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Wednesday, June 17, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆனி 3, புதன்

அமாவாசை

அமாவாசை
Friday, May 22, 2020 அமாவாசை வைகாசி 9, வெள்ளி

ஹோலி தர்ஸ்டே

ஹோலி தர்ஸ்டே
Thursday, May 21, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை வைகாசி 8, வியாழன்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Thursday, May 21, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை வைகாசி 8, வியாழன்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Friday, April 24, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை சித்திரை 11, வெள்ளி

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Thursday, April 23, 2020 அமாவாசை சித்திரை 10, வியாழன்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Saturday, March 28, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை பங்குனி 15, சனி