Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

ஹஸ்தம் சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2021

ஹஸ்தம் சந்திராஷ்டம நாட்கள். இவ்வருடத்திற்கான‌ ஹஸ்தம் நட்சத்திரக்காரர்களுக்கான‌ சந்திராஷ்டம நாட்கள்

ஹஸ்தம் சந்திராஷ்டம நாட்கள். இவ்வருடத்திற்கான‌ ஹஸ்தம் நட்சத்திரக்காரர்களுக்கான‌ சந்திராஷ்டம நாட்கள்

English Names: 
Hastham

ஹஸ்தம் சந்திராஷ்டம நாட்கள். இவ்வருடத்திற்கான‌ ஹஸ்தம் நட்சத்திரக்காரர்களுக்கான‌ சந்திராஷ்டம நாட்கள்

ஹஸ்தம் காலண்டர் 2021. ஹஸ்தம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Thursday, February 18, 2021 சப்தமி - வளர்பிறை மாசி 6, வியாழன்
Friday, January 22, 2021 நவமி - வளர்பிறை தை 9, வெள்ளி
Thursday, January 21, 2021 அஷ்டமி - வளர்பிறை தை 8, வியாழன்
Friday, October 22, 2021 துவிதியை (தேய்பிறை) ஐப்பசி 5, வெள்ளி
Thursday, October 21, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) ஐப்பசி 4, வியாழன்
Friday, August 27, 2021 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ஆவணி 11, வெள்ளி
Saturday, July 31, 2021 அஷ்டமி - தேய்பிறை ஆடி 15, சனி
நகசு
Wednesday, February 17, 2021 சஷ்டி - வளர்பிறை மாசி 5, புதன்
ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Wednesday, February 17, 2021 சஷ்டி - வளர்பிறை மாசி 5, புதன்
பெரிய‌ நகசு
Wednesday, December 15, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 29, புதன்
கரிநாள்
Wednesday, November 17, 2021 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 1, புதன்
ஐயப்ப‌ பக்தர்கள் மாலை அணியும் விழா
Wednesday, November 17, 2021 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 1, புதன்
கார்த்திகை விரதம்
Saturday, September 25, 2021 பஞ்சமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 9, சனி
Thursday, March 18, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை பங்குனி 5, வியாழன்
மஹா பரணி
Friday, September 24, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை புரட்டாசி 8, வெள்ளி
சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Friday, September 24, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை புரட்டாசி 8, வெள்ளி
உலக‌ தாய்ப்பால் தினம்
Sunday, August 1, 2021 நவமி (தேய்பிறை) ஆடி 16, ஞாயிறு
சர்வ‌ ஏகாதசி
Monday, July 5, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆனி 21, திங்கள்
Sunday, June 6, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 23, ஞாயிறு
விவேகானந்தர் நினைவு நாள்
Sunday, July 4, 2021 தசமி (தேய்பிறை) ஆனி 20, ஞாயிறு
சிறிய‌ நகசு
Sunday, June 6, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) வைகாசி 23, ஞாயிறு
Wednesday, March 17, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை பங்குனி 4, புதன்
அமாவாசை
Tuesday, May 11, 2021 அமாவாசை சித்திரை 28, செவ்வாய்
மாத‌ சிவராத்திரி
Monday, May 10, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை சித்திரை 27, திங்கள்
தமிழ் வருடப்பிறப்பு
Wednesday, April 14, 2021 துவிதியை - வளர்பிறை சித்திரை 1, புதன்
யுகாதி பண்டிகை
Tuesday, April 13, 2021 பிரதமை - வளர்பிறை பங்குனி 31, செவ்வாய்
தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு
Tuesday, April 13, 2021 பிரதமை - வளர்பிறை பங்குனி 31, செவ்வாய்
சதுர்த்தி விரதம்
Wednesday, March 17, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை பங்குனி 4, புதன்

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்