Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

கார்த்திகை சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2021

கார்த்திகை நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 கார்த்திகை நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

கார்த்திகை நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 கார்த்திகை நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

English Names: 
Karthigai

கார்த்திகை நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 கார்த்திகை நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

கார்த்திகை காலண்டர் 2021. கார்த்திகை க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
சுபமுகூர்த்தம்
Monday, February 8, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 26, திங்கள்
Monday, November 8, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஐப்பசி 22, திங்கள்
Wednesday, June 23, 2021 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை ஆனி 9, புதன்
Friday, May 28, 2021 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) வைகாசி 14, வெள்ளி
சிறிய‌ நகசு
Monday, February 8, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 26, திங்கள்
வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி
Monday, February 8, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 26, திங்கள்
ஸமார்த்த‌ ஏகாதசி
Sunday, February 7, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை தை 25, ஞாயிறு
மாத‌ சிவராத்திரி
Monday, January 11, 2021 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) மார்கழி 27, திங்கள்
சந்திர‌ தரிசனம்
Sunday, December 5, 2021 துவிதியை - வளர்பிறை கார்த்திகை 19, ஞாயிறு
அமாவாசை
Saturday, December 4, 2021 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) கார்த்திகை 18, சனி
சதுர்த்தி விரதம்
Monday, November 8, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஐப்பசி 22, திங்கள்
பெரிய‌ நகசு
Sunday, November 7, 2021 திரிதியை - வளர்பிறை ஐப்பசி 21, ஞாயிறு
Tuesday, October 12, 2021 சப்தமி - வளர்பிறை புரட்டாசி 26, செவ்வாய்
Tuesday, August 17, 2021 சூன்ய‌ திதி ஆவணி 1, செவ்வாய்
Thursday, July 22, 2021 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை ஆடி 6, வியாழன்
Thursday, May 27, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) வைகாசி 13, வியாழன்
Sunday, March 7, 2021 நவமி (தேய்பிறை) மாசி 23, ஞாயிறு
ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Monday, October 11, 2021 சஷ்டி - வளர்பிறை புரட்டாசி 25, திங்கள்
தூர்வாஷ்டமி
Tuesday, September 14, 2021 அஷ்டமி - வளர்பிறை ஆவணி 29, செவ்வாய்
கரிநாள்
Monday, September 13, 2021 சப்தமி - வளர்பிறை ஆவணி 28, திங்கள்
Wednesday, August 18, 2021 சூன்ய‌ திதி ஆவணி 2, புதன்
சர்வ‌ ஏகாதசி
Wednesday, August 18, 2021 சூன்ய‌ திதி ஆவணி 2, புதன்
ஏகாதசி
Wednesday, August 18, 2021 சூன்ய‌ திதி ஆவணி 2, புதன்
பிரதோசம்
Wednesday, July 21, 2021 திதித்துவயம் - வளர்பிறை ஆடி 5, புதன்
பக்ரீத் பண்டிகை
Wednesday, July 21, 2021 திதித்துவயம் - வளர்பிறை ஆடி 5, புதன்
பௌர்ணமி
Thursday, June 24, 2021 பவுர்ண‌மி ஆனி 10, வியாழன்
தொழிலாளர் தினம்
Saturday, May 1, 2021 பஞ்சமி (தேய்பிறை) சித்திரை 18, சனி
சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Friday, April 30, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை சித்திரை 17, வெள்ளி
ஹோலி ஸாட்டர் டே
Saturday, April 3, 2021 சஷ்டி (தேய்பிறை) பங்குனி 21, சனி
வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Saturday, March 6, 2021 அஷ்டமி - தேய்பிறை மாசி 22, சனி

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்