Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 11, சார்வரி வருடம்.

மகம் சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2020

மகம் நட்சத்திரம் 2020 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2020 மகம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 

மகம் நட்சத்திரம் 2020 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2020 மகம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

மகம் காலண்டர் 2020. மகம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Monday, March 23, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை பங்குனி 10, திங்கள்
Wednesday, January 29, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை தை 15, புதன்
Monday, December 21, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை மார்கழி 6, திங்கள்
Tuesday, November 24, 2020 தசமி - வளர்பிறை கார்த்திகை 9, செவ்வாய்
Wednesday, September 30, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 14, புதன்
Saturday, August 8, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ஆடி 24, சனி
Friday, July 10, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ஆனி 26, வெள்ளி
Sunday, May 17, 2020 தசமி (தேய்பிறை) வைகாசி 4, ஞாயிறு

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Wednesday, February 26, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை மாசி 14, புதன்
Thursday, January 30, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) தை 16, வியாழன்
Thursday, October 29, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை ஐப்பசி 13, வியாழன்
Friday, September 4, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 19, வெள்ளி
Monday, May 18, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை வைகாசி 5, திங்கள்

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Tuesday, February 25, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை மாசி 13, செவ்வாய்

காந்திஜி அமரத்துவ‌ நாள்

காந்திஜி அமரத்துவ‌ நாள்
Thursday, January 30, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) தை 16, வியாழன்

கரிநாள்

கரிநாள்
Wednesday, November 25, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 10, புதன்
Sunday, April 19, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 6, ஞாயிறு

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Wednesday, October 28, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை ஐப்பசி 12, புதன்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Friday, September 4, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆவணி 19, வெள்ளி
Thursday, September 3, 2020 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆவணி 18, வியாழன்
Saturday, June 13, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை வைகாசி 31, சனி

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி
Friday, August 7, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆடி 23, வெள்ளி

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Friday, August 7, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆடி 23, வெள்ளி

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, May 18, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை வைகாசி 5, திங்கள்
Sunday, April 19, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 6, ஞாயிறு

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Monday, May 18, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை வைகாசி 5, திங்கள்