Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

மிருகசீரிஷம் சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2021

மிருகசீரிஷம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 மிருகசீரிஷம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

மிருகசீரிஷம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 மிருகசீரிஷம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

English Names: 
Mirugasirisham

மிருகசீரிஷம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 மிருகசீரிஷம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

மிருகசீரிஷம் காலண்டர் 2021. மிருகசீரிஷம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
மாத‌ சிவராத்திரி
Wednesday, February 10, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை தை 28, புதன்
திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Wednesday, February 10, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை தை 28, புதன்
Thursday, October 14, 2021 நவமி - வளர்பிறை புரட்டாசி 28, வியாழன்
Saturday, July 24, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆடி 8, சனி
Monday, May 3, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) சித்திரை 20, திங்கள்
பிரதோசம்
Tuesday, February 9, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 27, செவ்வாய்
Friday, August 20, 2021 திரயோதசி - வளர்பிறை ஆவணி 4, வெள்ளி
போகிப் பண்டிகை
Wednesday, January 13, 2021 பிரதமை - வளர்பிறை மார்கழி 29, புதன்
சதுர்த்தி விரதம்
Tuesday, December 7, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை கார்த்திகை 21, செவ்வாய்
நகசு
Wednesday, November 10, 2021 திதித்துவயம் - வளர்பிறை ஐப்பசி 24, புதன்
ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Wednesday, November 10, 2021 திதித்துவயம் - வளர்பிறை ஐப்பசி 24, புதன்
Sunday, May 2, 2021 சஷ்டி (தேய்பிறை) சித்திரை 19, ஞாயிறு
சுபமுகூர்த்தம்
Wednesday, November 10, 2021 திதித்துவயம் - வளர்பிறை ஐப்பசி 24, புதன்
Friday, August 20, 2021 திரயோதசி - வளர்பிறை ஆவணி 4, வெள்ளி
ஸ்ரீ கந்தசஷ்டி சூரசம்ஹாரப் பெருவிழா
Tuesday, November 9, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 23, செவ்வாய்
சிறிய‌ நகசு
Tuesday, November 9, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 23, செவ்வாய்
Saturday, July 24, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆடி 8, சனி
Tuesday, March 9, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை மாசி 25, செவ்வாய்
மஹா நவமி
Thursday, October 14, 2021 நவமி - வளர்பிறை புரட்டாசி 28, வியாழன்
சரஸ்வதி பூஜை
Thursday, October 14, 2021 நவமி - வளர்பிறை புரட்டாசி 28, வியாழன்
ஆயுத‌ பூஜை
Thursday, October 14, 2021 நவமி - வளர்பிறை புரட்டாசி 28, வியாழன்
Wednesday, October 13, 2021 அஷ்டமி - வளர்பிறை புரட்டாசி 27, புதன்
Thursday, September 16, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை ஆவணி 31, வியாழன்
Thursday, August 19, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை ஆவணி 3, வியாழன்
Saturday, June 26, 2021 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 12, சனி
Monday, April 5, 2021 அஷ்டமி - தேய்பிறை பங்குனி 23, திங்கள்
வரலட்சுமி விரதம்
Friday, August 20, 2021 திரயோதசி - வளர்பிறை ஆவணி 4, வெள்ளி
மொஹரம் பண்டிகை
Friday, August 20, 2021 திரயோதசி - வளர்பிறை ஆவணி 4, வெள்ளி
பௌர்ணமி
Friday, July 23, 2021 பவுர்ண‌மி ஆடி 7, வெள்ளி
திருத்துவ‌ ஞாயிறு
Sunday, May 30, 2021 பஞ்சமி (தேய்பிறை) வைகாசி 16, ஞாயிறு
கரிநாள்
Sunday, May 30, 2021 பஞ்சமி (தேய்பிறை) வைகாசி 16, ஞாயிறு
சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Saturday, May 29, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை வைகாசி 15, சனி
சர்வ‌ ஏகாதசி
Tuesday, March 9, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை மாசி 25, செவ்வாய்
ஏகாதசி
Tuesday, March 9, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை மாசி 25, செவ்வாய்
உலக‌ மகளிர் தினம்
Monday, March 8, 2021 தசமி (தேய்பிறை) மாசி 24, திங்கள்

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்