Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

மூலம் சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2021

மூலம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 மூலம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

மூலம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 மூலம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

English Names: 
Moolam

மூலம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 மூலம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

மூலம் காலண்டர் 2021. மூலம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
பிரதோசம்
Wednesday, February 24, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை மாசி 12, புதன்
Friday, August 6, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆடி 21, வெள்ளி
சுபமுகூர்த்தம்
Wednesday, February 24, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை மாசி 12, புதன்
Wednesday, January 27, 2021 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை தை 14, புதன்
Wednesday, November 24, 2021 பஞ்சமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 8, புதன்
Wednesday, October 27, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 10, புதன்
Friday, September 3, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 18, வெள்ளி
Sunday, June 13, 2021 திரிதியை - வளர்பிறை வைகாசி 30, ஞாயிறு
Monday, May 17, 2021 சஷ்டி - வளர்பிறை வைகாசி 3, திங்கள்
Wednesday, March 24, 2021 தசமி - வளர்பிறை பங்குனி 11, புதன்
சர்வ‌ ஏகாதசி
Tuesday, February 23, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை மாசி 11, செவ்வாய்
ஏகாதசி
Tuesday, February 23, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை மாசி 11, செவ்வாய்
சிறிய‌ நகசு
Wednesday, January 27, 2021 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை தை 14, புதன்
Tuesday, December 21, 2021 அதிதி மார்கழி 6, செவ்வாய்
Friday, September 3, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 18, வெள்ளி
Sunday, May 16, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை வைகாசி 2, ஞாயிறு
சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Wednesday, December 22, 2021 திரிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 7, புதன்
Tuesday, November 23, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை கார்த்திகை 7, செவ்வாய்
கரிநாள்
Tuesday, December 21, 2021 அதிதி மார்கழி 6, செவ்வாய்
Monday, April 19, 2021 சப்தமி - வளர்பிறை சித்திரை 6, திங்கள்
வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Wednesday, November 24, 2021 பஞ்சமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 8, புதன்
பெரிய‌ நகசு
Wednesday, October 27, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 10, புதன்
Friday, October 1, 2021 தசமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 15, வெள்ளி
Thursday, September 30, 2021 நவமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 14, வியாழன்
Thursday, September 2, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆவணி 17, வியாழன்
Tuesday, March 23, 2021 நவமி - வளர்பிறை பங்குனி 10, செவ்வாய்
வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி
Friday, September 3, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆவணி 18, வெள்ளி
மாத‌ சிவராத்திரி
Friday, August 6, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆடி 21, வெள்ளி
கர்த்தர் ரூபம் மாறிய‌ தினம்
Friday, August 6, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆடி 21, வெள்ளி
சந்திர‌ தரிசனம்
Sunday, July 11, 2021 துவிதியை - வளர்பிறை ஆனி 27, ஞாயிறு
Saturday, June 12, 2021 துவிதியை - வளர்பிறை வைகாசி 29, சனி
திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, July 10, 2021 பிரதமை - வளர்பிறை ஆனி 26, சனி
Saturday, June 12, 2021 துவிதியை - வளர்பிறை வைகாசி 29, சனி
ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Monday, May 17, 2021 சஷ்டி - வளர்பிறை வைகாசி 3, திங்கள்
லாவண்ய கௌரி விரதம்
Sunday, May 16, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை வைகாசி 2, ஞாயிறு
ஸமார்த்த‌ ஏகாதசி
Wednesday, March 24, 2021 தசமி - வளர்பிறை பங்குனி 11, புதன்

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்