Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 11, சார்வரி வருடம்.

பூசம் சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2020

பூசம் நட்சத்திரம் 2020 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2020 பூசம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
பூசம் காலண்டர் 2020. பூசம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Sunday, March 22, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 9, ஞாயிறு

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Sunday, March 22, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 9, ஞாயிறு
Monday, January 27, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை தை 13, திங்கள்
Monday, October 26, 2020 தசமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 10, திங்கள்
Friday, June 12, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) வைகாசி 30, வெள்ளி
Thursday, June 11, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) வைகாசி 29, வியாழன்
Friday, April 17, 2020 தசமி (தேய்பிறை) சித்திரை 4, வெள்ளி

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Saturday, March 21, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 8, சனி
Tuesday, September 29, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 13, செவ்வாய்

சனிப் பிரதோஷம்

சனிப் பிரதோஷம்
Saturday, March 21, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 8, சனி

சனி மஹா பிரதோஷம்

சனி மஹா பிரதோஷம்
Saturday, March 21, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 8, சனி
Monday, February 24, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை மாசி 12, திங்கள்
Saturday, December 19, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை மார்கழி 4, சனி
Sunday, November 22, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை கார்த்திகை 7, ஞாயிறு
Monday, September 28, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 12, திங்கள்
Wednesday, September 2, 2020 பவுர்ண‌மி ஆவணி 17, புதன்
Wednesday, August 5, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆடி 21, புதன்
Saturday, May 16, 2020 நவமி (தேய்பிறை) வைகாசி 3, சனி

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Sunday, February 23, 2020 அமாவாசை மாசி 11, ஞாயிறு

அமாவாசை

அமாவாசை
Sunday, February 23, 2020 அமாவாசை மாசி 11, ஞாயிறு

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Monday, January 27, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை தை 13, திங்கள்

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Sunday, December 20, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மார்கழி 5, ஞாயிறு

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Sunday, December 20, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை மார்கழி 5, ஞாயிறு

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்

வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Monday, November 23, 2020 நவமி - வளர்பிறை கார்த்திகை 8, திங்கள்

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Tuesday, September 1, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை ஆவணி 16, செவ்வாய்

நடராஜர் அபிஷேகம்

நடராஜர் அபிஷேகம்
Tuesday, September 1, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை ஆவணி 16, செவ்வாய்

கர்த்தர் ரூபம் மாறிய‌ தினம்

கர்த்தர் ரூபம் மாறிய‌ தினம்
Thursday, August 6, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆடி 22, வியாழன்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Wednesday, July 8, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 24, புதன்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Tuesday, July 7, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) ஆனி 23, செவ்வாய்

உலக‌ குடும்ப‌ தினம்

உலக‌ குடும்ப‌ தினம்
Friday, May 15, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை வைகாசி 2, வெள்ளி