Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

பூசம் சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2021

பூசம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 பூசம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

பூசம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 பூசம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

English Names: 
Poosam

பூசம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 பூசம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

பூசம் காலண்டர் 2021. பூசம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
சந்திர‌ தரிசனம்
Saturday, February 13, 2021 துவிதியை - வளர்பிறை மாசி 1, சனி
Friday, February 12, 2021 பிரதமை - வளர்பிறை தை 30, வெள்ளி
Saturday, November 13, 2021 தசமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 27, சனி
Friday, November 12, 2021 நவமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 26, வெள்ளி
Sunday, September 19, 2021 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 3, ஞாயிறு
Monday, August 23, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆவணி 7, திங்கள்
Tuesday, June 29, 2021 பஞ்சமி (தேய்பிறை) ஆனி 15, செவ்வாய்
Thursday, May 6, 2021 தசமி (தேய்பிறை) சித்திரை 23, வியாழன்
Wednesday, May 5, 2021 நவமி (தேய்பிறை) சித்திரை 22, புதன்
சதுர்த்தி விரதம்
Saturday, January 16, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை தை 3, சனி
கரிநாள்
Saturday, January 16, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை தை 3, சனி
Monday, July 26, 2021 திரிதியை (தேய்பிறை) ஆடி 10, திங்கள்
கனுமாட்டுப் பொங்கல்
Saturday, January 16, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை தை 3, சனி
உழவர் திருநாள்
Saturday, January 16, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை தை 3, சனி
சுபமுகூர்த்தம்
Friday, December 10, 2021 சப்தமி - வளர்பிறை கார்த்திகை 24, வெள்ளி
Thursday, March 11, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) மாசி 27, வியாழன்
பெரிய‌ நகசு
Sunday, October 17, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 31, ஞாயிறு
Wednesday, June 2, 2021 அஷ்டமி - தேய்பிறை வைகாசி 19, புதன்
சர்வ‌ ஏகாதசி
Saturday, October 16, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 30, சனி
ஏகாதசி
Saturday, October 16, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 30, சனி
உலக‌ உணவு தினம்
Saturday, October 16, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை புரட்டாசி 30, சனி
வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Sunday, August 22, 2021 பவுர்ண‌மி ஆவணி 6, ஞாயிறு
Tuesday, July 27, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆடி 11, செவ்வாய்
பௌர்ணமி
Sunday, August 22, 2021 பவுர்ண‌மி ஆவணி 6, ஞாயிறு
டாக். அப்துல் கலாம் நினைவு நாள்
Tuesday, July 27, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆடி 11, செவ்வாய்
சிறிய‌ நகசு
Tuesday, July 27, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆடி 11, செவ்வாய்
Thursday, April 8, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 26, வியாழன்
சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Tuesday, July 27, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆடி 11, செவ்வாய்
ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Tuesday, June 1, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) வைகாசி 18, செவ்வாய்
வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி
Thursday, April 8, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) பங்குனி 26, வியாழன்
போதாயன‌ அமாவாஸ்யை
Friday, March 12, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை மாசி 28, வெள்ளி
மஹா சிவராத்திரி
Thursday, March 11, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) மாசி 27, வியாழன்

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்