Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

ரேவதி சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2021

ரேவதி நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 ரேவதி நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

ரேவதி நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 ரேவதி நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

English Names: 
Revathi

ரேவதி நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 ரேவதி நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

ரேவதி காலண்டர் 2021. ரேவதி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Friday, February 5, 2021 நவமி (தேய்பிறை) தை 23, வெள்ளி
Friday, January 8, 2021 தசமி (தேய்பிறை) மார்கழி 24, வெள்ளி
Thursday, January 7, 2021 நவமி (தேய்பிறை) மார்கழி 23, வியாழன்
Friday, October 8, 2021 திதித்துவயம் - வளர்பிறை புரட்டாசி 22, வெள்ளி
Monday, July 19, 2021 தசமி - வளர்பிறை ஆடி 3, திங்கள்
Tuesday, April 27, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) சித்திரை 14, செவ்வாய்
சுபமுகூர்த்தம்
Thursday, February 4, 2021 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) தை 22, வியாழன்
Thursday, December 2, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 16, வியாழன்
Wednesday, December 1, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 15, புதன்
Friday, September 10, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆவணி 25, வெள்ளி
Monday, June 21, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை ஆனி 7, திங்கள்
Monday, May 24, 2021 திரயோதசி - வளர்பிறை வைகாசி 10, திங்கள்
Wednesday, March 31, 2021 திரிதியை (தேய்பிறை) பங்குனி 18, புதன்
Wednesday, March 3, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை மாசி 19, புதன்
சர்வ‌ ஏகாதசி
Thursday, December 30, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 15, வியாழன்
Monday, June 21, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை ஆனி 7, திங்கள்
ஏகாதசி
Thursday, December 30, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) மார்கழி 15, வியாழன்
Monday, June 21, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை ஆனி 7, திங்கள்
சிறிய‌ நகசு
Wednesday, December 29, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை மார்கழி 14, புதன்
Saturday, September 11, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆவணி 26, சனி
மாத‌ சிவராத்திரி
Thursday, December 2, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 16, வியாழன்
Thursday, November 4, 2021 அமாவாசை ஐப்பசி 18, வியாழன்
பிரதோசம்
Thursday, December 2, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 16, வியாழன்
Monday, May 24, 2021 திரயோதசி - வளர்பிறை வைகாசி 10, திங்கள்
நகசு
Wednesday, December 1, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 15, புதன்
தீபாவளி பண்டிகை
Thursday, November 4, 2021 அமாவாசை ஐப்பசி 18, வியாழன்
சர்வ‌ அமாவாசை
Thursday, November 4, 2021 அமாவாசை ஐப்பசி 18, வியாழன்
அமாவாசை
Thursday, November 4, 2021 அமாவாசை ஐப்பசி 18, வியாழன்
சதுர்த்தி விரதம்
Saturday, October 9, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை புரட்டாசி 23, சனி
Friday, September 10, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆவணி 25, வெள்ளி
மஹாலெட்சுமி விரதம்
Saturday, September 11, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆவணி 26, சனி
ரிஷி பஞ்சமி
Saturday, September 11, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஆவணி 26, சனி
ஸ்ரீ விநாயக‌ சதுர்த்தி
Friday, September 10, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆவணி 25, வெள்ளி
நடராஜர் அபிஷேகம்
Friday, September 10, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆவணி 25, வெள்ளி
ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Saturday, August 14, 2021 சப்தமி - வளர்பிறை ஆடி 29, சனி
கொடிய‌ நகசு
Sunday, July 18, 2021 சூன்ய‌ திதி ஆடி 2, ஞாயிறு
கரிநாள்
Sunday, July 18, 2021 சூன்ய‌ திதி ஆடி 2, ஞாயிறு
Sunday, June 20, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை ஆனி 6, ஞாயிறு
Wednesday, April 28, 2021 துவிதியை (தேய்பிறை) சித்திரை 15, புதன்
Thursday, April 1, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை பங்குனி 19, வியாழன்
பெரிய‌ வியாழன்
Thursday, April 1, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை பங்குனி 19, வியாழன்
சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Wednesday, March 31, 2021 திரிதியை (தேய்பிறை) பங்குனி 18, புதன்

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்