Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

ரோகிணி சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2021

ரோகிணி நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 ரோகிணி நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

ரோகிணி நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 ரோகிணி நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

English Names: 
Rohini

ரோகிணி நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 ரோகிணி நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

ரோகிணி காலண்டர் 2021. ரோகிணி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
பிரதோசம்
Tuesday, February 9, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) தை 27, செவ்வாய்
வைஷ்ணவ‌ ஏகாதசி
Monday, February 8, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 26, திங்கள்
சுபமுகூர்த்தம்
Monday, February 8, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 26, திங்கள்
Monday, December 6, 2021 திரிதியை - வளர்பிறை கார்த்திகை 20, திங்கள்
Monday, November 8, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஐப்பசி 22, திங்கள்
Friday, May 28, 2021 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) வைகாசி 14, வெள்ளி
சிறிய‌ நகசு
Monday, February 8, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) தை 26, திங்கள்
Tuesday, November 9, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 23, செவ்வாய்
விவேகான‌ந்தர் பிறந்த‌ தினம்
Tuesday, January 12, 2021 அமாவாசை மார்கழி 28, செவ்வாய்
சர்வ‌ அமாவாசை
Tuesday, January 12, 2021 அமாவாசை மார்கழி 28, செவ்வாய்
அமாவாசை
Tuesday, January 12, 2021 அமாவாசை மார்கழி 28, செவ்வாய்
ஸ்ரீ கந்தசஷ்டி சூரசம்ஹாரப் பெருவிழா
Tuesday, November 9, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை ஐப்பசி 23, செவ்வாய்
சதுர்த்தி விரதம்
Monday, November 8, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஐப்பசி 22, திங்கள்
Wednesday, October 13, 2021 அஷ்டமி - வளர்பிறை புரட்டாசி 27, புதன்
Tuesday, October 12, 2021 சப்தமி - வளர்பிறை புரட்டாசி 26, செவ்வாய்
Thursday, August 19, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை ஆவணி 3, வியாழன்
Thursday, July 22, 2021 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை ஆடி 6, வியாழன்
Friday, June 25, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) ஆனி 11, வெள்ளி
Sunday, April 4, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) பங்குனி 22, ஞாயிறு
Sunday, March 7, 2021 நவமி (தேய்பிறை) மாசி 23, ஞாயிறு
கெஜலட்சுமி விரதம்
Wednesday, September 15, 2021 திதித்துவயம் - வளர்பிறை ஆவணி 30, புதன்
சர்வ‌ ஏகாதசி
Wednesday, August 18, 2021 சூன்ய‌ திதி ஆவணி 2, புதன்
கரிநாள்
Wednesday, August 18, 2021 சூன்ய‌ திதி ஆவணி 2, புதன்
ஏகாதசி
Wednesday, August 18, 2021 சூன்ய‌ திதி ஆவணி 2, புதன்
பௌர்ணமி
Friday, July 23, 2021 பவுர்ண‌மி ஆடி 7, வெள்ளி
சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Saturday, May 29, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை வைகாசி 15, சனி
ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Sunday, May 2, 2021 சஷ்டி (தேய்பிறை) சித்திரை 19, ஞாயிறு
தொழிலாளர் தினம்
Saturday, May 1, 2021 பஞ்சமி (தேய்பிறை) சித்திரை 18, சனி
உலக‌ மகளிர் தினம்
Monday, March 8, 2021 தசமி (தேய்பிறை) மாசி 24, திங்கள்

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்