Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 7, சார்வரி வருடம்.

சுவாதி சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2020

சுவாதி நட்சத்திரம் 2020 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2020 சுவாதி நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
சுவாதி காலண்டர் 2020. சுவாதி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Monday, March 2, 2020 சப்தமி - வளர்பிறை மாசி 19, திங்கள்
Tuesday, February 4, 2020 தசமி - வளர்பிறை தை 21, செவ்வாய்
Tuesday, November 3, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) ஐப்பசி 18, செவ்வாய்
Tuesday, October 6, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை புரட்டாசி 20, செவ்வாய்
Sunday, January 5, 2020 தசமி - வளர்பிறை மார்கழி 20, ஞாயிறு
Wednesday, July 15, 2020 தசமி - வளர்பிறை ஆனி 31, புதன்
Saturday, May 23, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை வைகாசி 10, சனி

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Monday, February 3, 2020 நவமி (தேய்பிறை) தை 20, திங்கள்
Saturday, December 26, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 11, சனி
Monday, November 2, 2020 துவிதியை (தேய்பிறை) ஐப்பசி 17, திங்கள்
Monday, October 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, திங்கள்
Monday, January 6, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 21, திங்கள்
Tuesday, September 8, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) ஆவணி 23, செவ்வாய்
Wednesday, August 12, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை ஆடி 28, புதன்
Thursday, July 16, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆடி 1, வியாழன்
Thursday, June 18, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆனி 4, வியாழன்
Saturday, April 25, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை சித்திரை 12, சனி
Saturday, March 28, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை பங்குனி 15, சனி

அண்ணாத்துரை நினைவு நாள்

அண்ணாத்துரை நினைவு நாள்
Monday, February 3, 2020 நவமி (தேய்பிறை) தை 20, திங்கள்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Sunday, December 27, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை மார்கழி 12, ஞாயிறு
Thursday, June 18, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆனி 4, வியாழன்

கரிநாள்

கரிநாள்
Saturday, December 26, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 11, சனி
Saturday, March 28, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை பங்குனி 15, சனி

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Sunday, November 29, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 14, ஞாயிறு

திருக்கார்த்திகை

திருக்கார்த்திகை
Sunday, November 29, 2020 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 14, ஞாயிறு

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி

மஹா சங்கடஹரா சதுர்த்தி
Monday, October 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, திங்கள்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Monday, October 5, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 19, திங்கள்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Monday, January 6, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 21, திங்கள்

தேவ‌ மாதா பிறந்த‌ நாள்

தேவ‌ மாதா பிறந்த‌ நாள்
Tuesday, September 8, 2020 சஷ்டி (தேய்பிறை) ஆவணி 23, செவ்வாய்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Thursday, July 16, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆடி 1, வியாழன்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Friday, June 19, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆனி 5, வெள்ளி

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Friday, April 24, 2020 பிரதமை - வளர்பிறை சித்திரை 11, வெள்ளி

வஸந்த‌ பஞ்சமி

வஸந்த‌ பஞ்சமி
Sunday, March 29, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை பங்குனி 16, ஞாயிறு

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Sunday, March 29, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை பங்குனி 16, ஞாயிறு

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Saturday, March 28, 2020 சதுர்த்தி - வளர்பிறை பங்குனி 15, சனி