Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

உத்திரம் சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2021

உத்திரம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 உத்திரம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

உத்திரம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 உத்திரம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

English Names: 
Uthram

உத்திரம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 உத்திரம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

உத்திரம் காலண்டர் 2021. உத்திரம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
நகசு
Wednesday, February 17, 2021 சஷ்டி - வளர்பிறை மாசி 5, புதன்
ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Wednesday, February 17, 2021 சஷ்டி - வளர்பிறை மாசி 5, புதன்
வஸந்த‌ பஞ்சமி
Tuesday, February 16, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை மாசி 4, செவ்வாய்
சிறிய‌ நகசு
Tuesday, February 16, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை மாசி 4, செவ்வாய்
Thursday, August 26, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆவணி 10, வியாழன்
Thursday, January 21, 2021 அஷ்டமி - வளர்பிறை தை 8, வியாழன்
Wednesday, January 20, 2021 அதிதி தை 7, புதன்
Thursday, October 21, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) ஐப்பசி 4, வியாழன்
Thursday, September 23, 2021 திரிதியை (தேய்பிறை) புரட்டாசி 7, வியாழன்
Saturday, July 31, 2021 அஷ்டமி - தேய்பிறை ஆடி 15, சனி
Friday, July 30, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆடி 14, வெள்ளி
Monday, April 12, 2021 அமாவாசை பங்குனி 30, திங்கள்
Tuesday, March 16, 2021 திரிதியை - வளர்பிறை பங்குனி 3, செவ்வாய்
சர்வ‌ ஏகாதசி
Tuesday, December 14, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 28, செவ்வாய்
ஏகாதசி
Tuesday, December 14, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 28, செவ்வாய்
கரிநாள்
Wednesday, November 17, 2021 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 1, புதன்
ஐயப்ப‌ பக்தர்கள் மாலை அணியும் விழா
Wednesday, November 17, 2021 சதுர்த்தசி - வளர்பிறை கார்த்திகை 1, புதன்
பிரதோசம்
Tuesday, November 16, 2021 திரயோதசி - வளர்பிறை ஐப்பசி 30, செவ்வாய்
Sunday, May 9, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 26, ஞாயிறு
பௌர்ணமி
Wednesday, October 20, 2021 பவுர்ண‌மி ஐப்பசி 3, புதன்
சுபமுகூர்த்தம்
Thursday, August 26, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஆவணி 10, வியாழன்
Sunday, May 9, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) சித்திரை 26, ஞாயிறு
விவேகானந்தர் நினைவு நாள்
Sunday, July 4, 2021 தசமி (தேய்பிறை) ஆனி 20, ஞாயிறு
திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, July 3, 2021 நவமி (தேய்பிறை) ஆனி 19, சனி
உலக‌ சுற்றுச்சூழல் தினம்
Saturday, June 5, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை வைகாசி 22, சனி
மாத‌ சிவராத்திரி
Monday, May 10, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை சித்திரை 27, திங்கள்
யுகாதி பண்டிகை
Tuesday, April 13, 2021 பிரதமை - வளர்பிறை பங்குனி 31, செவ்வாய்
தெலுங்கு வருடப்பிறப்பு
Tuesday, April 13, 2021 பிரதமை - வளர்பிறை பங்குனி 31, செவ்வாய்

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்