Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

உத்திரட்டாதி சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2021

உத்திரட்டாதி நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 உத்திரட்டாதி நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

உத்திரட்டாதி நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 உத்திரட்டாதி நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

English Names: 
Uthrattathi

உத்திரட்டாதி நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 உத்திரட்டாதி நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

உத்திரட்டாதி காலண்டர் 2021. உத்திரட்டாதி க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
சுபமுகூர்த்தம்
Thursday, February 4, 2021 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) தை 22, வியாழன்
Wednesday, February 3, 2021 சஷ்டி (தேய்பிறை) தை 21, புதன்
Wednesday, December 1, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 15, புதன்
Friday, September 10, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆவணி 25, வெள்ளி
Thursday, September 9, 2021 திரிதியை - வளர்பிறை ஆவணி 24, வியாழன்
Sunday, May 23, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை வைகாசி 9, ஞாயிறு
Monday, April 26, 2021 பவுர்ண‌மி சித்திரை 13, திங்கள்
Wednesday, March 31, 2021 திரிதியை (தேய்பிறை) பங்குனி 18, புதன்
ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Wednesday, February 3, 2021 சஷ்டி (தேய்பிறை) தை 21, புதன்
Thursday, January 7, 2021 நவமி (தேய்பிறை) மார்கழி 23, வியாழன்
Wednesday, January 6, 2021 அஷ்டமி - தேய்பிறை மார்கழி 22, புதன்
Tuesday, December 28, 2021 தசமி (தேய்பிறை) மார்கழி 13, செவ்வாய்
Friday, October 8, 2021 திதித்துவயம் - வளர்பிறை புரட்டாசி 22, வெள்ளி
Saturday, June 19, 2021 திதித்துவயம் - வளர்பிறை ஆனி 5, சனி
Tuesday, April 27, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) சித்திரை 14, செவ்வாய்
Tuesday, March 30, 2021 துவிதியை - வளர்பிறை பங்குனி 17, செவ்வாய்
சிறிய‌ நகசு
Wednesday, December 29, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை மார்கழி 14, புதன்
Tuesday, November 30, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை கார்த்திகை 14, செவ்வாய்
Friday, August 13, 2021 திதித்துவயம் - வளர்பிறை ஆடி 28, வெள்ளி
நகசு
Wednesday, December 1, 2021 துவாதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 15, புதன்
சர்வ‌ ஏகாதசி
Tuesday, November 30, 2021 ஏகாதசி - தேய்பிறை கார்த்திகை 14, செவ்வாய்
மாத‌ சிவராத்திரி
Wednesday, November 3, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஐப்பசி 17, புதன்
நவராத்திரி ஆரம்பம்
Thursday, October 7, 2021 பிரதமை - வளர்பிறை புரட்டாசி 21, வியாழன்
சந்திர‌ தரிசனம்
Thursday, October 7, 2021 பிரதமை - வளர்பிறை புரட்டாசி 21, வியாழன்
ஸ்ரீ விநாயக‌ சதுர்த்தி
Friday, September 10, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆவணி 25, வெள்ளி
நடராஜர் அபிஷேகம்
Friday, September 10, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆவணி 25, வெள்ளி
சதுர்த்தி விரதம்
Friday, September 10, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை ஆவணி 25, வெள்ளி
கெருட‌ பஞ்சமி
Friday, August 13, 2021 திதித்துவயம் - வளர்பிறை ஆடி 28, வெள்ளி
கொடிய‌ நகசு
Sunday, July 18, 2021 சூன்ய‌ திதி ஆடி 2, ஞாயிறு
கரிநாள்
Sunday, July 18, 2021 சூன்ய‌ திதி ஆடி 2, ஞாயிறு
Sunday, June 20, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை ஆனி 6, ஞாயிறு
பெரிய‌ நகசு
Saturday, July 17, 2021 சூன்ய‌ திதி ஆடி 1, சனி
பரசுராம‌ துவாதசி
Sunday, May 23, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை வைகாசி 9, ஞாயிறு
பௌர்ணமி
Monday, April 26, 2021 பவுர்ண‌மி சித்திரை 13, திங்கள்
சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Wednesday, March 31, 2021 திரிதியை (தேய்பிறை) பங்குனி 18, புதன்
Tuesday, March 2, 2021 திரிதியை (தேய்பிறை) மாசி 18, செவ்வாய்

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்