Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
25
26
27
28
29
30
1
 
 
 
 
 
 

01

சித்திரை 18
 
2
3
4
5
6
7
8

02

சித்திரை 19
 

03

சித்திரை 20
 

04

சித்திரை 21
 

05

சித்திரை 22
 

06

சித்திரை 23
 

07

சித்திரை 24
 

08

சித்திரை 25
 
9
10
11
12
13
14
15

09

சித்திரை 26
 

10

சித்திரை 27
 

11

சித்திரை 28
 

12

சித்திரை 29
 

13

சித்திரை 30
 

14

சித்திரை 31
 

15

வைகாசி 1
 
16
17
18
19
20
21
22

16

வைகாசி 2
 

17

வைகாசி 3
 

18

வைகாசி 4
 

19

வைகாசி 5
 

20

வைகாசி 6
 

21

வைகாசி 7
 

22

வைகாசி 8
 
23
24
25
26
27
28
29

23

வைகாசி 9
 

24

வைகாசி 10
 

25

வைகாசி 11
 

26

வைகாசி 12
 

27

வைகாசி 13
 

28

வைகாசி 14
 

29

வைகாசி 15
 
30
31
1
2
3
4
5

30

வைகாசி 16
 

31

வைகாசி 17
 
 
 
 
 
 
இன்று சித்திரை 28, பிலவ‌ வருடம்.

விசாகம் சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2021

விசாகம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 விசாகம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

விசாகம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 விசாகம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

English Names: 
Vishakam

விசாகம் நட்சத்திரம் 2021 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2021 விசாகம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

விசாகம் காலண்டர் 2021. விசாகம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Saturday, February 20, 2021 நவமி - வளர்பிறை மாசி 8, சனி
Tuesday, September 28, 2021 சப்தமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 12, செவ்வாய்
Wednesday, June 9, 2021 அதிதி வைகாசி 26, புதன்
Sunday, March 21, 2021 அஷ்டமி - வளர்பிறை பங்குனி 8, ஞாயிறு
Saturday, March 20, 2021 சப்தமி - வளர்பிறை பங்குனி 7, சனி
வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Monday, January 25, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை தை 12, திங்கள்
சுபமுகூர்த்தம்
Monday, January 25, 2021 துவாதசி - வளர்பிறை தை 12, திங்கள்
Sunday, October 24, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஐப்பசி 7, ஞாயிறு
Wednesday, July 7, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆனி 23, புதன்
சர்வ‌ ஏகாதசி
Sunday, January 24, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை தை 11, ஞாயிறு
கரிநாள்
Sunday, January 24, 2021 ஏகாதசி - வளர்பிறை தை 11, ஞாயிறு
ஆருத்ரா அபிஷேகம்
Sunday, December 19, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) மார்கழி 4, ஞாயிறு
பௌர்ணமி
Saturday, December 18, 2021 பவுர்ண‌மி மார்கழி 3, சனி
பாஞ்சராத்திர ஜெயந்தி
Saturday, November 20, 2021 பிரதமை (தேய்பிறை) கார்த்திகை 4, சனி
சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Sunday, October 24, 2021 சதுர்த்தி - தேய்பிறை ஐப்பசி 7, ஞாயிறு
உலக‌ சுற்றுலா தினம்
Monday, September 27, 2021 அதிதி புரட்டாசி 11, திங்கள்
கோகுலாஷ்டமி
Monday, August 30, 2021 அஷ்டமி - தேய்பிறை ஆவணி 14, திங்கள்
ஆடி 18ம் பெருக்கு
Tuesday, August 3, 2021 அதிதி ஆடி 18, செவ்வாய்
மாத‌ சிவராத்திரி
Thursday, July 8, 2021 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆனி 24, வியாழன்
பிரதோசம்
Wednesday, July 7, 2021 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆனி 23, புதன்
சர்வ‌ அமாவாசை
Thursday, June 10, 2021 அமாவாசை வைகாசி 27, வியாழன்
சந்திர‌ தரிசனம்
Thursday, May 13, 2021 துவிதியை - வளர்பிறை சித்திரை 30, வியாழன்
வஸந்த‌ பஞ்சமி
Saturday, April 17, 2021 பஞ்சமி - வளர்பிறை சித்திரை 4, சனி
சதுர்த்தி விரதம்
Friday, April 16, 2021 சதுர்த்தி - வளர்பிறை சித்திரை 3, வெள்ளி

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்