Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 
இன்று புரட்டாசி 7, சார்வரி வருடம்.

விசாகம் சந்திராஷ்டம நாட்கள்

2020

விசாகம் நட்சத்திரம் 2020 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2020 விசாகம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
30
31
1
2
3
4
5
 
 

01

ஆவணி 16
 

02

ஆவணி 17
 

03

ஆவணி 18
 

04

ஆவணி 19
 

05

ஆவணி 20
 
6
7
8
9
10
11
12

06

ஆவணி 21
 

07

ஆவணி 22
 

08

ஆவணி 23
 

09

ஆவணி 24
 

10

ஆவணி 25
 

11

ஆவணி 26
 

12

ஆவணி 27
 
13
14
15
16
17
18
19

13

ஆவணி 28
 

14

ஆவணி 29
 

15

ஆவணி 30
 

16

ஆவணி 31
 

17

புரட்டாசி 1
 

18

புரட்டாசி 2
 

19

புரட்டாசி 3
 
20
21
22
23
24
25
26

20

புரட்டாசி 4
 

21

புரட்டாசி 5
 

22

புரட்டாசி 6
 

23

புரட்டாசி 7
 

24

புரட்டாசி 8
 

25

புரட்டாசி 9
 

26

புரட்டாசி 10
 
27
28
29
30
1
2
3

27

புரட்டாசி 11
 

28

புரட்டாசி 12
 

29

புரட்டாசி 13
 

30

புரட்டாசி 14
 
 
 
 

விசாகம் நட்சத்திரம் 2020 சந்திராஷ்டம‌ நாட்கள். 2020 விசாகம் நட்சத்திரத்திற்கான‌ சந்திராஷ்டமம் நாட்கள்.

விசாகம் காலண்டர் 2020. விசாகம் க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Tuesday, March 3, 2020 அஷ்டமி - வளர்பிறை மாசி 20, செவ்வாய்
Tuesday, February 4, 2020 தசமி - வளர்பிறை தை 21, செவ்வாய்
Monday, November 30, 2020 பவுர்ண‌மி கார்த்திகை 15, திங்கள்
Tuesday, November 3, 2020 திரிதியை (தேய்பிறை) ஐப்பசி 18, செவ்வாய்
Wednesday, October 7, 2020 பஞ்சமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 21, புதன்
Tuesday, October 6, 2020 சதுர்த்தி - தேய்பிறை புரட்டாசி 20, செவ்வாய்
Tuesday, January 7, 2020 துவாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 22, செவ்வாய்
Thursday, September 10, 2020 அஷ்டமி - தேய்பிறை ஆவணி 25, வியாழன்
Wednesday, September 9, 2020 சப்தமி (தேய்பிறை) ஆவணி 24, புதன்
Thursday, August 13, 2020 நவமி (தேய்பிறை) ஆடி 29, வியாழன்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Wednesday, February 5, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை தை 22, புதன்
Sunday, May 24, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை வைகாசி 11, ஞாயிறு
Sunday, April 26, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை சித்திரை 13, ஞாயிறு
Monday, March 30, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை பங்குனி 17, திங்கள்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Wednesday, February 5, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை தை 22, புதன்
Thursday, July 16, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆடி 1, வியாழன்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Wednesday, February 5, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை தை 22, புதன்
Monday, January 6, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 21, திங்கள்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, December 28, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை மார்கழி 13, திங்கள்
Sunday, March 29, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை பங்குனி 16, ஞாயிறு

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Sunday, December 27, 2020 திரயோதசி - வளர்பிறை மார்கழி 12, ஞாயிறு

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Monday, January 6, 2020 ஏகாதசி - வளர்பிறை மார்கழி 21, திங்கள்
Thursday, July 16, 2020 ஏகாதசி - தேய்பிறை ஆடி 1, வியாழன்
Saturday, April 25, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை சித்திரை 12, சனி

கரிநாள்

கரிநாள்
Friday, July 17, 2020 துவாதசி (தேய்பிறை) ஆடி 2, வெள்ளி
Saturday, June 20, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆனி 6, சனி

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Saturday, June 20, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆனி 6, சனி

அமாவாசை

அமாவாசை
Saturday, June 20, 2020 சதுர்த்தசி - தேய்பிறை ஆனி 6, சனி

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Friday, June 19, 2020 திரயோதசி (தேய்பிறை) ஆனி 5, வெள்ளி

சந்திர‌ தரிசனம்

சந்திர‌ தரிசனம்
Sunday, May 24, 2020 துவிதியை - வளர்பிறை வைகாசி 11, ஞாயிறு

அட்சய‌ திரிதியை

அட்சய‌ திரிதியை
Sunday, April 26, 2020 திரிதியை - வளர்பிறை சித்திரை 13, ஞாயிறு

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Monday, March 30, 2020 சஷ்டி - வளர்பிறை பங்குனி 17, திங்கள்

வஸந்த‌ பஞ்சமி

வஸந்த‌ பஞ்சமி
Sunday, March 29, 2020 பஞ்சமி - வளர்பிறை பங்குனி 16, ஞாயிறு