Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
28
29
30
31
1
2
3
 
 
 
 

01

பங்குனி 19
 

02

பங்குனி 20
 

03

பங்குனி 21
 
4
5
6
7
8
9
10

04

பங்குனி 22
 

05

பங்குனி 23
 

06

பங்குனி 24
 

07

பங்குனி 25
 

08

பங்குனி 26
 

09

பங்குனி 27
 

10

பங்குனி 28
 
11
12
13
14
15
16
17

11

பங்குனி 29
 

12

பங்குனி 30
 

13

பங்குனி 31
 

14

சித்திரை 1
 

15

சித்திரை 2
 

16

சித்திரை 3
 

17

சித்திரை 4
 
18
19
20
21
22
23
24

18

சித்திரை 5
 

19

சித்திரை 6
 

20

சித்திரை 7
 

21

சித்திரை 8
 

22

சித்திரை 9
 

23

சித்திரை 10
 

24

சித்திரை 11
 
25
26
27
28
29
30
1

25

சித்திரை 12
 

26

சித்திரை 13
 

27

சித்திரை 14
 

28

சித்திரை 15
 

29

சித்திரை 16
 

30

சித்திரை 17
 
 
இன்று சித்திரை 4, பிலவ‌ வருடம்.

தசமி (தேய்பிறை) திதி நாட்கள் 2021

தேய்பிறை தசமி நாளுக்கான‌ கால‌ண்டர். இவ்வருடத்தில் தேய்பிறையில் வருகின்ற‌ தசமி நாட்களைத் தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

தசமி (தேய்பிறை) காலண்டர் 2021. தசமி (தேய்பிறை) க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, February 6, 2021 தசமி (தேய்பிறை) தை 24, சனி
Friday, January 8, 2021 தசமி (தேய்பிறை) மார்கழி 24, வெள்ளி
Tuesday, December 28, 2021 தசமி (தேய்பிறை) மார்கழி 13, செவ்வாய்
Saturday, October 30, 2021 தசமி (தேய்பிறை) ஐப்பசி 13, சனி
Friday, October 1, 2021 தசமி (தேய்பிறை) புரட்டாசி 15, வெள்ளி
Thursday, May 6, 2021 தசமி (தேய்பிறை) சித்திரை 23, வியாழன்
சுபமுகூர்த்தம்
Monday, November 29, 2021 தசமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 13, திங்கள்
Wednesday, September 1, 2021 தசமி (தேய்பிறை) ஆவணி 16, புதன்
Friday, June 4, 2021 தசமி (தேய்பிறை) வைகாசி 21, வெள்ளி
கார்த்திகை விரதம்
Monday, August 2, 2021 தசமி (தேய்பிறை) ஆடி 17, திங்கள்
விவேகானந்தர் நினைவு நாள்
Sunday, July 4, 2021 தசமி (தேய்பிறை) ஆனி 20, ஞாயிறு
வாஸ்து செய்ய‌ நன்று, நேரம் பார்க்கவும்
Friday, June 4, 2021 தசமி (தேய்பிறை) வைகாசி 21, வெள்ளி
உலக‌ மகளிர் தினம்
Monday, March 8, 2021 தசமி (தேய்பிறை) மாசி 24, திங்கள்

ஆன்மீகம், ஜோதிடம்