December தமிழ் காலண்டர்| Tamil Daily Calendar
இன்று ஆவணி 3, விளம்பி வருடம்.

December

Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat
29
30
31
1
2
3
4
 
 
 

01

ஆடி 16
 

02

ஆடி 17
 

03

ஆடி 18
 

04

ஆடி 19
 
5
6
7
8
9
10
11

05

ஆடி 20
 

06

ஆடி 21
 

07

ஆடி 22
 

08

ஆடி 23
 

09

ஆடி 24
 

10

ஆடி 25
 

11

ஆடி 26
 
12
13
14
15
16
17
18

12

ஆடி 27
 

13

ஆடி 28
 

14

ஆடி 29
 

15

ஆடி 30
 

16

ஆடி 31
 

17

ஆவணி 1
 

18

ஆவணி 2
 
19
20
21
22
23
24
25

19

ஆவணி 3
 

20

ஆவணி 4
 

21

ஆவணி 5
 

22

ஆவணி 6
 

23

ஆவணி 7
 

24

ஆவணி 8
 

25

ஆவணி 9
 
26
27
28
29
30
31
1

26

ஆவணி 10
 

27

ஆவணி 11
 

28

ஆவணி 12
 

29

ஆவணி 13
 

30

ஆவணி 14
 

31

ஆவணி 15
 
 

December காலண்டர்

December காலண்டர் 2018. December க்கான‌ காலண்டர் நாட்கள்
Monday, December 31, 2018 தசமி (தேய்பிறை) மார்கழி 16, திங்கள்
Sunday, December 30, 2018 நவமி (தேய்பிறை) மார்கழி 15, ஞாயிறு
Saturday, December 29, 2018 அஷ்டமி (தேய்பிறை) மார்கழி 14, சனி
Friday, December 28, 2018 சப்தமி (தேய்பிறை) மார்கழி 13, சனி
Thursday, December 27, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) மார்கழி 12, வியாழன்
Wednesday, December 19, 2018 துவாதசி மார்கழி 4, புதன்
Monday, December 17, 2018 தசமி மார்கழி 2, திங்கள்
Sunday, December 16, 2018 நவமி மார்கழி 1, ஞாயிறு
Saturday, December 15, 2018 அஷ்டமி கார்த்திகை 29, சனி
Monday, December 10, 2018 திரிதியை கார்த்திகை 24, திங்கள்
Saturday, December 8, 2018 அதிதி கார்த்திகை 22, சனி
Friday, December 7, 2018 பிரதமை கார்த்திகை 21, வெள்ளி

கரிநாள்

கரிநாள்
Wednesday, December 26, 2018 சதுர்த்தி (தேய்பிறை) மார்கழி 11, புதன்
Monday, December 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 9, திங்கள்
Friday, December 21, 2018 சதுர்த்தசி மார்கழி 6, வெள்ளி
Monday, December 3, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) கார்த்திகை 17, திங்கள்

கிறிஸ்துமஸ்

கிறிஸ்துமஸ்
Tuesday, December 25, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 10, செவ்வாய்

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi

சங்கடஹரா சதுர்த்தி / Sankatahara chaturthi
Tuesday, December 25, 2018 திரிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 10, செவ்வாய்

கிறிஸ்துமஸ் ஈவ்

கிறிஸ்துமஸ் ஈவ்
Monday, December 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 9, திங்கள்

சிறிய‌ நகசு

சிறிய‌ நகசு
Monday, December 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 9, திங்கள்
Tuesday, December 4, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 18, செவ்வாய்
Monday, December 3, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) கார்த்திகை 17, திங்கள்

பரசுராம‌ ஜெயந்தி

பரசுராம‌ ஜெயந்தி
Monday, December 24, 2018 துவிதியை (தேய்பிறை) மார்கழி 9, திங்கள்

ஆருத்திரா தரிசனம்

ஆருத்திரா தரிசனம்
Sunday, December 23, 2018 பிரதமை (தேய்பிறை) மார்கழி 8, ஞாயிறு

பௌர்ணமி

பௌர்ணமி
Saturday, December 22, 2018 பவுர்ண‌மி (Pournami Days) மார்கழி 7, சனி

கார்த்திகை விரதம்

கார்த்திகை விரதம்
Thursday, December 20, 2018 திரயோதசி மார்கழி 5, வியாழன்

கொடிய‌ நகசு

கொடிய‌ நகசு
Thursday, December 20, 2018 திரயோதசி மார்கழி 5, வியாழன்

பிரதோசம்

பிரதோசம்
Thursday, December 20, 2018 திரயோதசி மார்கழி 5, வியாழன்
Tuesday, December 4, 2018 திரயோதசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 18, செவ்வாய்

ஏகாதசி

ஏகாதசி
Tuesday, December 18, 2018 ஏகாதசி மார்கழி 3, செவ்வாய்

வைகுண்ட‌ ஏகாதசி

வைகுண்ட‌ ஏகாதசி
Tuesday, December 18, 2018 ஏகாதசி மார்கழி 3, செவ்வாய்

சுபமுகூர்த்தம்

சுபமுகூர்த்தம்
Friday, December 14, 2018 சப்தமி கார்த்திகை 28, வெள்ளி
Thursday, December 13, 2018 சஷ்டி கார்த்திகை 27, வியாழன்
Wednesday, December 12, 2018 பஞ்சமி கார்த்திகை 26, புதன்
Sunday, December 2, 2018 தசமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 16, ஞாயிறு

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham

ச‌ஷ்டி விரதம், Sashti Viradham
Thursday, December 13, 2018 சஷ்டி கார்த்திகை 27, வியாழன்

சதுர்த்தி விரதம்

சதுர்த்தி விரதம்
Tuesday, December 11, 2018 சதுர்த்தி கார்த்திகை 25, செவ்வாய்

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)

திருவோண‌ விரதம் (Thiruvonam)
Tuesday, December 11, 2018 சதுர்த்தி கார்த்திகை 25, செவ்வாய்

மகாகவி பாரதியார் பிறந்த‌ நாள்

மகாகவி பாரதியார் பிறந்த‌ நாள்
Tuesday, December 11, 2018 சதுர்த்தி கார்த்திகை 25, செவ்வாய்

பெரிய‌ நகசு

பெரிய‌ நகசு
Sunday, December 9, 2018 துவிதியை கார்த்திகை 23, ஞாயிறு

அமாவாசை

அமாவாசை
Thursday, December 6, 2018 அமாவாசை கார்த்திகை 20, வியாழன்

சர்வ‌ அமாவாசை

சர்வ‌ அமாவாசை
Thursday, December 6, 2018 அமாவாசை கார்த்திகை 20, வியாழன்

மாத‌ சிவராத்திரி

மாத‌ சிவராத்திரி
Wednesday, December 5, 2018 சதுர்த்தசி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 19, புதன்

சர்வ‌ ஏகாதசி

சர்வ‌ ஏகாதசி
Monday, December 3, 2018 திதித்துவயம் (தேய்பிறை) கார்த்திகை 17, திங்கள்

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை

திருநள்ளார் ஸ்ரீசனீஸ்வர‌ பகவான் சிறப்பாராதனை
Saturday, December 1, 2018 நவமி (தேய்பிறை) கார்த்திகை 15, சனி